Kama huu ni Uzushi usisome!!


akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
411
Likes
3
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
411 3 33
Kutoka ndani ya CCM kuna habari kuwa viongozi fulani wazito wamejiandaa wakishirikiana na JK kuhakikisha kuwa dola inarudi kwa 'network members'. Hii ni kwa ajili ya kujiandaa na ushindi wa kifisadi 2015.

Yaliyomo kwenye mpango huo ni pamoja na mchemsho huu hapa;

Spika wa Bunge - Andrew Chenge

Waziri wa mambo ya ndani - January Makamba

Waziri wa Fedha na Uchumi - Rostam Aziz.

Katibu Mkuu CCM 2012 - Abdulrahman Kinana.

Bado mjadala unaendelea kuhusu E. Lowasa, wanafikiria kumpa shavu nene.

Pia kuna maandalizi ya kupanga mkakati mzito kuanzia Januari mwakani ili kusambaratisha kabisa vyama vya CHADEMA na CUF.

Kama ni uzushi kwa nini umesoma???
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
28,984
Likes
13,936
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
28,984 13,936 280
Mbona unajihami? hujiamini mpwa? haya usiku mwema tusubiri kupambazuke waanze kukujibu!! ila to me, whatever the move CCM is doing, means nothing to me
 
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
411
Likes
3
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
411 3 33
Mbona unajihami? hujiamini mpwa? haya usiku mwema tusubiri kupambazuke waanze kukujibu!! ila to me, whatever the move CCM is doing, means nothing to me
Mkuu Mtego wa panya huo. Utaona watakavyonasa, akina msg, mkm,oic, mwukm na wengineo.

Kama najihami vile....kumbe najiamini, kama naogopa vile.....kumbe naogofya.
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
9
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 9 0
Unachoongea kiko dhahiri sana hawa jamaa wnajipanga
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
101
Points
145
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 101 145
Duh, sijui kwanini nimesoma? Rostam Aziz waziri wa nini...?? Nina hasira, maana naona haya yote yanawezekana. Kama leo TAKUKURU imejitokeza hadharani kumsafisha Chenge kwamba hakuwahi kuwa na kashifa ya Rushwa, sioni kitakachozuia Rostam asiwe waziri.
 
upele

upele

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2010
Messages
364
Likes
0
Points
0
upele

upele

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2010
364 0 0
nakuambia sasa alkaida naona tutachukua mkono wetu kama ni hivo basi kama mbwahi mbwahi
Conquest-mvua ya mawe nyumba ya vioo:nono:
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,210
Likes
29,059
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,210 29,059 280
hii sio uzushi.......unaweza ukawa right...wanafanya wanalotaka si kila kitu kipo mikononi mwaO
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
EL waziri mkuu
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,557
Likes
2,364
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,557 2,364 280
Hizi hisia zako mkuu zaweza kuwa si probabilities bali realities!
 
sister sista

sister sista

Member
Joined
Jan 6, 2010
Messages
71
Likes
0
Points
0
sister sista

sister sista

Member
Joined Jan 6, 2010
71 0 0
Kutoka ndani ya CCM kuna habari kuwa viongozi fulani wazito wamejiandaa wakishirikiana na JK kuhakikisha kuwa dola inarudi kwa 'network members'. Hii ni kwa ajili ya kujiandaa na ushindi wa kifisadi 2015.

Yaliyomo kwenye mpango huo ni pamoja na mchemsho huu hapa;

Spika wa Bunge - Andrew Chenge

Waziri wa mambo ya ndani - January Makamba

Waziri wa Fedha na Uchumi - Rostam Aziz.

Katibu Mkuu CCM 2012 - Abdulrahman Kinana.

Bado mjadala unaendelea kuhusu E. Lowasa, wanafikiria kumpa shavu nene.

Pia kuna maandalizi ya kupanga mkakati mzito kuanzia Januari mwakani ili kusambaratisha kabisa vyama vya CHADEMA na CUF.

Kama ni uzushi kwa nini umesoma???
umejihami sana na hii ni doubt kubwa kwa unayoyasema
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,445
Likes
388
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,445 388 180
mkuu naamini hiyo kitu. ila ninahisi wanamtumia chenge tu hapo. kuna kiumbe wao atakayepitishwa tutashangaa
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
28,984
Likes
13,936
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
28,984 13,936 280
Mmmhhhh, kweli CCM ni genge la nanihii....
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
Hawa watu wanatia hasira sana. Cna tabia ya kumtakia mtu mabaya ila kwa udhalimu huu i wish them all the worst.

Inaniumiza sanaa kila nikifikiria tanzania ilivyotawaliwa na watu wenye tamaa zaidi ya fisi.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,761
Likes
1,664
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,761 1,664 280
Kutoka ndani ya CCM kuna habari kuwa viongozi fulani wazito wamejiandaa wakishirikiana na JK kuhakikisha kuwa dola inarudi kwa 'network members'. Hii ni kwa ajili ya kujiandaa na ushindi wa kifisadi 2015.

Yaliyomo kwenye mpango huo ni pamoja na mchemsho huu hapa;

Spika wa Bunge - Andrew Chenge

Waziri wa mambo ya ndani - January Makamba

Waziri wa Fedha na Uchumi - Rostam Aziz.

Katibu Mkuu CCM 2012 - Abdulrahman Kinana.

Bado mjadala unaendelea kuhusu E. Lowasa, wanafikiria kumpa shavu nene.

Pia kuna maandalizi ya kupanga mkakati mzito kuanzia Januari mwakani ili kusambaratisha kabisa vyama vya CHADEMA na CUF.

Kama ni uzushi kwa nini umesoma???
coreeeeeeeeeeeect
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,207
Likes
281
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,207 281 180
Kwa jinsi EL alivyonikinahi na Pinda alivyoudhi watu pale Sumbawanga baada ya kwenda (akitokea porini Mpanda) kulazimisha m-ccm kutangazwa ubunge ilhali alijua ameshindwa. Bora U-pm apewe mwanamke tu.
 
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,094
Likes
71
Points
145
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined Oct 21, 2010
5,094 71 145
ndugu ukitaka sisim ife ijaribu huo upuuzi itakuwa imejichimbia kaburi,wananchi wa sasa wanafahamu nini kinaendelea na wanahasira na sisiem,hivyo kwetu ni furaha kwani njia ya kuishika nchi 2015 hiyoooo inakuja,safiiiiiii sisiem mwekeni chenge na rostamu ili mfanye madudu na tuichukue tz
MAPINDUZIIIIIIII DAIMAAAAAA
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Inawezekana kabisa sasa hivi TAKUKURU wanasema chenge hajawahi kula rushwa,kwa maana hiyo anafaa kuwa spika,jmani huu ni mkakati mzito wa kuhakikisha richmond inagombea urais 2015, na ukiangalia team nzima ni ile ilijeruhiwa kipindi kile, mi sina shida na hili ila nawalaumu sana watu moro,mtwara, tanga,dodoma na sehemu zingine walioamua kuipitisha sisemi ilihali wapo kwenye lindi la umasikini wa kutisha,sas wasubiri kilio na kusaga meno
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,135
Likes
493
Points
180
Age
65
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,135 493 180
Inatisha kwei kwei ! Hawa watu ni noma mbaya kabisa! Hivi why can't this Presida scrap of this TAKUKURU and do away with shame! Hivi Watanzania ni wajinga kiasi hicho, mtu ana Acct New Jesy Island ya Million of USD's $ 2,000,000?Hakuna mkakati wa kudai zirudishwe?
Aliajiliwa na Company gani akalipwa fedha hizo, unahitaji ushahidi gani ujue kuwa hiyo ni rushwa? Na sio huyo alone maana anadai kuwa hivyo ni visenti. So these guys are many starched monies in forein ACCT's. This whole system is totaly rotten,amendmets cant help. We need a total overhaul of this rotten system. Tujipange kungoa huu uozo maana hii nchi si ya wezi na wanyanganyi, wasio na aibu usoni!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
207
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 207 160
Rostam Azizi waziri wa fedha??
 
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2009
Messages
994
Likes
4
Points
35
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2009
994 4 35
Sijui itakuwaje!!! sipati picha bado.
 

Forum statistics

Threads 1,205,462
Members 457,927
Posts 28,194,972