Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania Mh. Kikwete katika picha ya pamoja na comrade Mangula,Juliana Shonza, Mwampamba na Kinana

attachment.php

Yule mama anayechungulia kwa nyuma Sio Mama Salma Kikwete? Anajaribu kuunglia Mkono wa kushoto wa Mumewe ,usije ukakosea, mmm
 
kazi waliyotumwa wameimaliza sasa wamerudisha majibu ya kazi zao na wanasubiri zawadi zao

Sijui integrity ya hawa watu iko wapi...Hivi viongozi wa Taifa wa chama tawala kukaribisha na kuwapa heshima watu ambao wamepewa tuhuma nzito kuwa wanatumiwa nini maana yake? Kwamba wanaweza watumia vijana kuvuruga vyama vya siasa ambavyo viko kihalali kwa mujibu wa sheria za nchi? Kama wanaweza fanya haya hadharani watashindwaje kutumia dola kuwa dhibiti wapinzani? Binadamu heshima yake inashuka anapokosa aibu ambayo ndiyo inayotutofautisha na viumbe wengine.....Kwakufanya haya mume wapa viongozi wa Taifa wa CDM public sympathy ya bila garama....Asanteni sana kutusaidia kuthibitisha tuhuma za hawa watu!
 
dhamira inawasuta wako miserable hata kusmile ,kaka na dada hawajiamini kwa nini
 
Haa haa haaa! mi naangalia ki vingine. Namshangaa Salma alivyotoa macho kumuangalia mumewe alivyokumbatia binti wa kinyiha. Naona kama hamwamini vile RVP wake.
 
Afanye awezavyo lakini nafsi yake itaongea nae.
 
Sasa tunasubiri Pumba zenu ili mzidi kujiabisha mbele ya Jamii, ila kumbukeni akimaliza kupiga picha na nyie atawachia kumbukumbu ya hiyo picha tu! atawasahau kabisaaaaaa.....subirini tuone!

wewe inakuumia nn? ukisikia umbea ndio huu
 
Niliwahi kuwashauri humu JF nashukuru ushauri wangu mmeufanyia kazi japo kabla ya kuhamia huko mlikokuwa mnapalilia,mlipokuwa mnapapigania,sehemu iliyokuwa inawafaa,chama kilichokuwa kinawafaa SHonza ulitoa kijitamko chenye kuwaudhi watu wenye akili zao,na tulijua ulikuwa ni ujinga unawasumbuahaiwezekani watu wote hawa wawachukie bila sababu,wawazushie bila sababu,wamekuwa wakiwaambia ya kweli juu ya usaliti wenu,juu ya njaa zenu,juu ya fitina zenu lakini mlikuwa mnabisha kwa kujidai wajanja kumbe wapuuzi mlioshindwa kuvumilia njaa zenu,leo yako wapi?mbona kama kweli yaliyokuwa yanawatoka mdomoni kujidai ni makamanda,wapigania haki na watu mnaochukia ufisadi mmeshindwa hata kuhamia CUF,TLP,UDP,DP,NCCR na hata kukijenga chama chenu cha CHAUMA.enendeni zenu enyi chui mliokuwa mmejivisha ngozi ya kondoo.FUNDISHO KWENU MJUE CHADEMA iko imara sana na itaendelea kuwa imara zaidi regardless wasaliti kama nyinyi ambao bado wamebaki.
Mngejua watu walikuwa wanawafuatilia mpaka wash room wala msingejifanya kuwaaminisha watanzania eti mnaonewa.MAGAMBA NYIE KWAHERI YA KUONANA

jigoku ninakubaliana na wewe kabisa. Vijana wana uhuru na haki (za kikatiba na kibinadamu) kuhama, kuhamia, au hata kujiunga na chama cha siasa cho chote. Hawa vijana wangejiwekezea heshima kama wangehama bila 'kunyea kambi' (nasaha ambazo ninazitoa kwa vijana wote wanaotaka kuandika historia ya ukombozi wa pili), na pili kama unavyosema, kwa kuwa wameishaamua kuhama basi wangehamia katika chama cha upinzani kama ndugu Kisandu. Hapa Kisandu ameonesha maturity kidogo katika siasa za zama za leo, japokuwa naye alijaribu kuharibu hali ya hewa kidogo kabla hajaondoka. Lakini amewazidi akili kidogo.
 
Once again JK amempiga tafu Zitto kiaina.Wakumbuke bado kuna mpambano ndani ya chama chao kipya endapo watataka kugombea nafasi yoyote ile.Labda kama wapate nafasi za kuteuliwa na JK.Wasipokuwa makini wataishia kama Nakaya Sumari.
 
rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania mh. Kikwete katika picha ya pamoja na comrade mangula,juliana shonza, mwampamba na kinana

attachment.php
unaweza kuwaita waasi, ama makanjanja wa kisiasa, ama wachumia tumbo, ama wasaliti wa mabadiliko ama malaya wa fedha ama vibaka ukipenda hawa hawafai kabisa hata kuwa mamesenger maakburini
 
Juliana shonza kwa nn ulishindwa kupigana mbaka dakika ya mwili ili uthibitishe mapungufu uliyotaja na yafanyiwe kazi then unyanyuke kidedea.
 
Kwani progress ya appeal yao ikoje? manake navyokumbuka mimi hawa jamaa bado ni viongozi wa CDM kwa mujibu wa wao wenyewe
 
Rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania Mh. Kikwete katika picha ya pamoja na comrade Mangula,Juliana Shonza, Mwampamba na Kinana

attachment.php

Huyo aliye vaa shati jeusi na njano, atang'ang'aniwa huyo kama mpira wa kona.
 
Yaani pamoja na kusema kamanda hakimbii vita leo umekimbia tena, hahahaaaa!kweli ninyi hamkuwa makamanda bali wagambo mliotangulizwa vitani na ccm.Yaani mwampamba umevimbisha mikono kumbe ni mchumba tu...duh!
 
Ccm angalieni msiwe kama ule mchezo wa pwagu na pwaguzi mkaja kusema 'tulidhani tumepata kumbe tumepatikana'
 
naona chadema hili limewaguseni pabaya maana hata humu ile kiherehere chenu cha kusema kama washabiki wa aseno au yanga hakipo kwa leo.

inauma saaaaana........!!!
 
Back
Top Bottom