Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

CHADEMA chonde chonde muondoleeni Ben Saanane ile adhabu ya kuwa chini ya uangalizi kwa mwaka mzima kwa kosa la kuwataja viongozi inshu ya Masalia.

Amefanya kazi nzuri sana inayostahili kupongezwa na kila mpenda mabadiliko. Bado Masalia wengine Zitto aka Prezoo, Kitila Mkumbo Shibuda Gwakisa na wengineo

upumbavu ni kuamini kuwa kila anayetofautiana na wewe ni mjinga
 
Last edited by a moderator:
Ila shonza ana mvuto siamini kama Mwigulu atamwacha hivi hivi. Teh tehee
 
Naona matumizi ya kiswahili hayaeleweki.
Shonza alifukuzwa CDM.
NA kwa misingi hiyo hakuwa mwanachama wa chadema tena.

Sasa mtu akisema amehama,inabidi atuambie katokea wapi kwenda ccm?
Maana hajatokea chadema,katokea mtaani.
SHONZA KAJIUNGA NA CCM MANA HAKUWA NA CHAMA MPAKA ANAJIUNGA NA CCM.

You are a very right, for the swahili language. An interpreted.
 
kajichubua uso, na wasiwasi hata akili yake ni ya kuchubua pia
ajihesabu maumivu tu, katia aibu yeye na ukoo wake wote.
chadema hongereni kwa kugundua kenge katika msafara wenu.
 
wametimiza azma yao ya kukumbatiwa na mr. President.
 
juliana hilo shati uevaa limekuacha kigua chote wazi, na kesho ni jumaTANO YA MAJIVU! Sijui kama utatubu maana umebaki wa kutumika, mmmhhhhhh kazi sana na wadada wa tabia za hivi!
 
Eowange-Upumbumbavu ni KUDHANI Kila anayetofautiana na MTAZAMO wako ni MJINGA au amekosea,na MPUMBAVU zaidi ni wewe unayedhani Kila unachokiona wewe Sawa,Sharti Kila Mmoja aone Sawa.KAMA NILIVYOWAHI KUMPONGEZA KAFULILA KWA KUONDOKA CHADEMA NA KUAMUA KUFANYA SIASA NJE YA CHADEMA,NARUDIA KUMPONGEZA SHONZA NA MWAMPAMBA KWA KUAMUA KUFANYA SIASA NJE YA CHAMA CHAKO.

Usitoe povu ina maana walikuwa Chadema kwa kazi maalum na baada ya kuifanikisha wamerudi kwa aliyewatuma,kwanza imaonyesha ni jinsi gani vijana msivyoaminika,Mnatumika kama Condom kwa manufaa ya watu halafu mkiambiwa mnatoooooa poooovu kwa kujidai kwamba mnajua wakati hamjui USITUMIKE KAMA KARAI,CONDOM au toilet paper kwa faida za watu
 
hawa ni kama changudoa, wakioneshwa ela tu waeza kusaula mbele ya kadamnasi/
 
Vitoweo vimefika mahala husika. Sasa viko mezani tayari kwa kuliwa. Kazi ipo..... Njaa mbaya sana...n
 
Sasa kuda da da da da deki kazi yenyu ni kuipatia cdm nyaraka za siri kutoka chichiemu, manake ndo professional yenyu!
 
Usiwe mjinga wewe,
Hata mama yako mzazi ukimuangalia utaona ana mtindi, sio heshima kumdhalilisha mwanamke , au huna mama au dada?
Nyambaf wee!

Mbona mkali we demu nini sema kama una mtindi tuelewe
 
I can see the guilty mind through their desperate face.
600447_332595483511198_1292812848_n.jpg
8E9U8493.JPG
Walikuwa wanaimba mwimbo wa VUA GAMBA VAA GWANDA leo hii walivuliwa GWANDA wameenda kuvaa GAMBA du! ni aibu kwa vijana hili GAMBA litawakaba hadi watajilaumu kwa huo uamuzi wao sura zao zenyewe zinaonyesha uhovu waliozifanyia nafsi zao.
 
Back
Top Bottom