Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

8E9U8493.JPG


unafiki in 3-D.

Mbona wana flat affect???
 
Si Juliana alitishia kuwa anakwenda mahamani kumbe mahakama yenyewe ni hapo duh! nimekuwa tempted kufuatilia performance ya huyu dada alipokuwa UDSM!
 
Kukuru kakara zote hizo mwisho back to Magambas! ni aibu kwa wasomi!! hii degree aliyo nayo ina walakini!au kapewa baada ya kuhonga pesa au mwili wake! maana huwezi jana ukasema wewe bado ni makamu bavicha na utagombea uenyekiti huku ukiandika maandiko mengi (ya hovyo hovyo) halafu kesho CCM! shame!
 
Taarifa zilizopatikana muda huu ni kwamba JUliana Shonza na Aliyekuwa mgombea ubunge jimbo la mbozi mashariki(MTELA ALLAM MWAMPAMBA) wamehamia CCM NA KUPOKELEWA NA MWENYEKITI WA CCM TAIFA RaisKIKWETE

Tukio la kuwapokea vijana hao limefanyika Dodoma mbele ya Rais wa nchi (MWENYEKITI WA CCM TAIFA) Mh. Jakaya Mrisho Kikwete.

Vijana hao ambao wameteka mitandao ya kijamii na vyombo vya habari kwa muda mrefu sasa, Wamepewa nafasi ya kutoa ushuhuda wa kile kinachofanyika ndani ya CHADEMA. Kila mmoja ametoa ushuhuda wake kadri alivyotendewa na yanayotendeka ndani ya CHADEMA.

Mapokezi yao yamekuwa makubwa sana kutokana na kuunganishwa na shughuli zingine za kichama zinazomalizika muda si mrefu.

Taarifa zaidi itakujia nikifanikiwa kupata VIDEO nitaiweka, Dr J.Kikwete awapokea rasmi muda huu,,!!




919665090.jpg

Juliana Shonza akijitambulisha kwa wana CCM leo tarehe 12/2/2013, katika Makao Makuu ya CCM, mjini Dodoma
​

119763348.jpg

Mtela Mwampamba akijitambulisha kwa wana CCM, wakati wa sherehe za utambulisho wa wajumbe wa kamati kuu ya CCM.
​

700794081.jpg

Mwenyekiti wa CCM-Taifa, Rais Kikwete akiwa kwenye picha ya pamoja na wanachama wapya wa CCM, Juliana Shonza na Mtela Mwampamba, kushoto kwenye picha ni Makamu Mwenyekiti CCM-Bara ,Ndugu Philip Mangula na kulia ni Katibu Mkuu wa CCM, Ndugu Abdulrahaman Kinana.

​


​

Kinana akili yote ipo Serengeti Ngorongoro Mikumi Selous anawaza Tembo tuu, hapa kwenye picha anaonekana yupo kimwili tu kiakili hayupo!!!
 
Mdogo wangu Nape aliogopa kuwa kwenye hiyo picha, maana angeshindwa kutoa ufafanuzi juu ya OIL CHAFU.
Less than 6 days huyo Shonza alidai kupitia gazeti la Mtanzania pamoja na JF kuwa yeye bado ni Makamu Mwenyekiti halali wa BAVICHA na atagombea Uenyekiti wa Bavicha mwaka huu. Sasa how comes tayari kakimbilia kuji-show off kwa DHAIFU hata kabla wiki haijaisha. Sasa huo Uenyekiti atagombea na kadi ya CCM?

Na huyo Mwapamba alivyoandika barua kwenda kwa Dr. Slaa ilikuwa ni geresha tu, walifikiri walikuwa wanawachezea CDM kumbe walikuwa wanajichezea na kuharibu muda wao.
Mpende adui yako, tunawatakia mafanikio mema kwenye chama chao, ila dhambi ya kusaliti harakati za ukombozi wa pili wa Mtanzania itawatafuna hadi huko Mbozi.

Ben Saanane, hongera kwa kazi nzuri uliyofanya. Wapigania haki watakukumbuka katika harakati zao za ukombozi wa pili wa Mtanzania. Tunasubiri Press conference ya kepteni wa Kundi la Masalia (PM7) kama iko scheduled.
 
Huyu ana hadhi ya kupokelewa na mwenyekiti taifa? Kikwete unaidhalilisha hadhi yako.

Umesahau ile text ya Shonza kwenda kwa Nape iliyowahi kuwekwa hapa jamvini akiulizia ni lini atapokelewa kwa umati mkubwa? Kazi za JK unazielewa mkuu, hadi leo hajazungumzia yale yaliyotokea kule Geita wakati yeye na Wassira ndio waanzilishi wa huo uhasama. Rais yuko busy kupokea OIL chafu (Cited from Nape, 2012) wakati wananchi wanauana kwa sababu ya dini gani inapaswa kuchinja mifugo.
 
Kwangu mimi kiongozi anayehamahama chama ni ishara ya udhaifu. Ni upuuzi na upuuzi wa hali ya juu kushangilia ujio wa mwanachama anayetoka chama kingine.
 
Kwangu mimi kiongozi anayehamahama chama ni ishara ya udhaifu. Ni upuuzi na upuuzi wa hali ya juu kushangilia ujio wa mwanachama anayetoka chama kingine.

Miongoni mwa marais bora kabisa ambao wameshwahi kuongoza Marekani ni Reagan. Soma historia yake jinsi alivyohama toka democratic party kwenda republican na hatimaye kuwa Rais...
 
919665090.jpg


angalia mijanarume mikware ya CCM inavyomtazama kwa jicho la pembeni. Kazi tu, kaifuata na ataipata.
 
Wivi hawana cdm lakini roho zinawauma jamani. Zitto mdee na shibuda next on the list watabaki wakina haisee palee tu yaani mosho arusha kupitia singida
 
hivi nawaza mara picha Ya F.Mbowe naye anavyaa kijani kama majama hapo juu,hali itakuwaje?
 
Teh teh teh! Mr. Totoz hakuach kamwe,nahic huu usiku libeneke limepigw
 
attachment.php


Kwa jinsi alivyojilegeza kujiegemeza kwa mkulu, juliana kufuli ishalowa vibaya mno. hapo akistuliwa tu, twende.
 
Maskini, Prezoo aliwaingiza mkenge ngoma ilipokolea yeye aliyehamasisha wenzake kuwa wasicheze akaingia na kuwa wa kwanza kuonyesha ufundi sasa watoto wa watu hawa wafanye nini ????

Ila naona kama Zambi Godfrey kapewa ujumbe kuwa jimbo linaondoka


Hapo kwenye nyekundu Mkuu si Kweli, hayo yangetimia kama Mwampamba/Shonza wangekuwa CDM. Kama CCM wanafikiri hivyo basi hapo ni hasara tu. Kwanza Zambi kwa sasa ni M/kiti wa CCM mkoa hivyo alishaona lile jimbo kuwa ni la CDM. Ukitaka kuona ninachokwambia kama kina ukweli basi CCM wawaandalie mkutano wa hadhara Shonza na Mwampamba pale Mlowo na Vwawa ambako ndipo wanapozaliwa uone itakavyokuwa
 
Back
Top Bottom