Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania Mh. Kikwete katika picha ya pamoja na comrade Mangula,Juliana Shonza, Mwampamba na Kinana

attachment.php
Imagine uyu ndo alikuwa na nia njema na chadema.,nawatakukumbatia sana mpaka 2015 kilaza mkubwa wew..,ukiiona chadema pita mbali...
 
Ewe mungu wa mbinguni,rahisisha safari ya wale wabunge 15 magamba yanawasubiri.
 
Sasa imetimia kauli na maono ya walio wengi wenye busara na hekima ya kutazama mambo kwa weledi mkuu. Kwa yaliyokuwa yanaendelea Chadema yakiratibiwa na kupigiwa chapuo na BABU wa Chama hiko na watu wa kundi lake, sasa yamedhihiri kuwa yanakimaliza na kukizika moja kwa moja Chama hiko.

Ni jambo la hatari kwa chama ambacho viongozi wake wana uwezo wa kukandamiza, kubaguza wenzao kwa namna wanavyojisikia bila kuzingatia mchango wao, hadhi yao na muruwa wao., wanaweza kufanya lolote kwa yeyote ndani ya Chama kwa kadri wanavyojisikia wao.

Ni hatari kuwepo watu miongoni mwa jamii ambao Ubaguzi kwao ni Sera ya kujinadi kwa watu, ni hatari sana...!

Shonza na Mwampamba wameiona hatari hiyo na vijana na wanachama wengine wa CHADEMA waione hatari hii ya kuongozwa na watu ambao hawajui nini maana ya kuwa kiongozi, hawajiheshimu wenyewe na hawaheshimu wengine, ni watu ambao maslahi binafis yanatangulia maslahi ya wengi, hawana uzalendo na wamekosa hata chembe ya Utaifa.

Watu wanaohubiri chuki na kuhamasisha Utengano, watu ambao wamekosa mapenzi na Taifa lao kiasi cha kuwa tayari kufanya lolote ili kuhakikisha kuwa nchi hii haitabiriki na kuandika ripoti za uongo na uchochezi kwa mataifa makubwa na jumuiya za kimataifa kuwa TANZANIA si sehemu salama ya kuishi wala kuwekeza, ni wazandiki wasiolitakia mema Taifa hili.

Chadema kuna Viongozi ambao hawatendi haki baina yao kama viongozi lakini pia hawatendi haki kwa wanaowaongoza, wanaipinga na kuikataa kweli hata ikidhihiri mbele ya macho yao.

Ni watu ambao hawaheshimu, hawasimamii na wanapuuza Katiba waliyojitungia wenyewe, hawako balanced katika maamuzi wala katika hukumu.

Natoa ANGALIZO Kwa vijana ambao wanajitoa kuijenga na kuitetea CHADEMA umefika wakati sasa wa ninyi kuiona hatari hii ndani ya Chama hicho mnachokiamini na kutafuta Chama kingine ambacho hayo yanayowakuta chadema hayatowakuta., Karibuni CHAMA CHA MAPINDUZI.,Chama kinachodumisha mapinduzi na mageuzi ya kweli katika jamii.,Chama kinachotoa fursa kwa wanachama wake kusikilizwa na kuthaminiwa kwa michango yao na huduma yao kwa Chama.

Napenda kuchukua fursa hii kumtaka Zitto Kabwe kuiona hatari hii lakini pia kumkaribisha CCM, ambako michango yake itathaminiwa na wala hatobaguliwa na kunyanyaswa bali atathaminiwa na kuheshimika.

Nawapongeza JULIANA SHONZA na MTELA MWAMPAMBA kwa kuiona hatari iliyoko chadema na kuchukua uamuzi wa kujiunga CCM, naamini wataleta michango bora na mawazo yenye kujenga.

Kwa wale wafuata upepo na mashabiki wa siasa, hii ni fursa kwao kujikumbusha fasihi ya TOPAN kwenye MFALME JUHA aliposimuulia kisa cha BAKARI na WALII walipofika nchi ya kichaa ambayo mfalme wake alitoa tangazo la kila kitu ratili moja kwa pesa moja na WALII kumtaka BAKARI wahame nchi hiyo ila BAKARI aling'ang'ania kubaki na yaliyomkuta mnayajua…!

Karibuni CCM.,Umoja wetu ndio ushindi wetu...
 
Mkuu ungetuwekea paragraphs habari yako ingekuwa na mvuto zaidi!

Thanks for doing so.
 
ha ha ha kweli chadema juu mpaka kikwete kuwapokea hawa wasaliti kwa mikono miwili
 
pisto lero mbona hukutu update yatokanayo na kile kikao chenu na waziri mkuu?
 
OIL CHAFU imekuwaje tena? hawa MBWA wa magamba wanakatisha tamaa ya kufanya siasa hapa Tanzania!
 
Naona cku izi Nape umekosa Single ya kuimba ila hii ya akina Shonza haiuzi ila utatoa Ngawira za promo magazetini.
 
Niliwahi kuwashauri humu JF nashukuru ushauri wangu mmeufanyia kazi japo kabla ya kuhamia huko mlikokuwa mnapalilia,mlipokuwa mnapapigania,sehemu iliyokuwa inawafaa,chama kilichokuwa kinawafaa SHonza ulitoa kijitamko chenye kuwaudhi watu wenye akili zao,na tulijua ulikuwa ni ujinga unawasumbuahaiwezekani watu wote hawa wawachukie bila sababu,wawazushie bila sababu,wamekuwa wakiwaambia ya kweli juu ya usaliti wenu,juu ya njaa zenu,juu ya fitina zenu lakini mlikuwa mnabisha kwa kujidai wajanja kumbe wapuuzi mlioshindwa kuvumilia njaa zenu,leo yako wapi?mbona kama kweli yaliyokuwa yanawatoka mdomoni kujidai ni makamanda,wapigania haki na watu mnaochukia ufisadi mmeshindwa hata kuhamia CUF,TLP,UDP,DP,NCCR na hata kukijenga chama chenu cha CHAUMA.enendeni zenu enyi chui mliokuwa mmejivisha ngozi ya kondoo.FUNDISHO KWENU MJUE CHADEMA iko imara sana na itaendelea kuwa imara zaidi regardless wasaliti kama nyinyi ambao bado wamebaki.
Mngejua watu walikuwa wanawafuatilia mpaka wash room wala msingejifanya kuwaaminisha watanzania eti mnaonewa.MAGAMBA NYIE KWAHERI YA KUONANA
 
Watanzania hawawaamini tena CCM.

Wakati hao mamluki wanarudi kwa mabwana zao baada ya kufukuzwa CHADEMA, watanzania kwa maelfu wanahamia Chadema.

Mifano miwili hii hapa kutokana na kazi ya Kamanda Mawazo:


na Victor Eliud, Geita

​
MIKUTANO ya vuguvugu la mabadiliko (M4C) inayoongozwa na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), imetikisa Jimbo la Busanda, wilayani Geita, mkoani Geita, baada ya wanachama 18,670 wakiwamo wazee na makada wa siku nyingi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kutimkia CHADEMA.

​

Mbali na kuzoa maelfu ya wanachama, pia chama hicho kimeunda uongozi kwa kuteua wenyeviti, makatibu, na wahazini wa chama kwenye kila kata zilizokuwa hazina uongozi ngazi ya tawi.

​

Viongozi waliosimikwa ni wenyeviti, makatibu, wenezi na wahazini wa matawi pamoja na wale wa jumuiya mbalimbali za chama hicho hususan wazee (BAWAWACHA), Vijana (BAVICHA) na Wanawake (BAWACHA), lengo likiwa ni kukiimarisha chama kuelekea uchaguzi mkuu wa mwaka 2015.

​

Akizungumza na waandishi wa habari wakati wa kikao cha majumuisho ya ziara yake kwenye jimbo hilo juzi, Kiongozi wa M4C mkoani Geita, Alphonce Mawazo, alisema wana CCM waliojiunga na chama hicho ni kutoka kata 13 kati ya 16 za jimbo hilo.

​

Alisema kati yao 11,235 ni wanachama wapya na 7,435 ni waliovua gamba na kuvaa gwanda, ili kuhakikisha CHADEMA kinaibwaga CCM kwenye uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 na kuingia Ikulu.

​

Aliwataja miongoni mwa wazee na makada wa siku nyingi wa CCM waliorudisha kadi za CCM ni Thereza Lugembe (79) mkazi wa Kijijicha Nyabulolo, Kwando Maduhu (109) mkazi wa Kijiji cha Nyarugusu na Shija Mihambo (87) mkazi wa Bugogo Bukoli ambaye alikuwa mwanachama wa CCM tangu Julai 7, mwaka 1979 kwa kadi namba C.812836.

​

"Kazi hii si ndogo…tunapambana na chama ambacho kina mizizi kila kona…tumezoea kuona vijana ndio wanajiunga na CHADEMA…lakini unapoona wazee nao wameanza kukimbia ujue saa ya ukombozi imekaribia," alisema Mawazo.​

Chanzo: Tanzania Daima
​

na Lucy Ngowi, Chato
MAKADA 201 wa Chama cha Mapinduzi (CCM), akiwemo Mwenyikiti wa Kitongoji cha Buhungu, Kata ya Kigongo, wilayani Chato, Mkoa wa Geita, wamejiunga na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

Kujiunga CHADEMA kwa wana CCM hao kunatokana na mikutano ya vuguvugu la mabadiliko (M4C), inayofanywa na chama hicho cha upinzani katika maeneo mbalimbali likiwemo Jimbo la Chato, ambalo Waziri wa Ujenzi, John Magufuli ndiye mbunge wake.

Makada waliotimkia CHADEMA kwa nyakati tofauti ni kutoka Kijijicha Muganza, Kasenga, Busaka na Igando, Kata ya Bwera ambapo walidai kuchoshwa na mwenendo wa siasa za CCM, hali ambayo imewasababisha waendelee kuwa na maisha magumu huku viongozi wao wakiendelea kuneemeka.

Mbali ya makada hao wengine waliojiunga na CHADEMA ni Katibu wa Umoja wa vijana wa CCM kata ya Muganza Paulo Malulu, Katibu wa Tawi la CCM Kijiji cha Mkombozi, Christopher Charles na Mwenyekiti wa kitongoji cha Buhungu Kata ya Kigongo, Razaro Busumabu.

Akizungumza muda mfupi baada ya kumalizika kwa mkutano huo, kwenye Kata ya Muganza, Katibu Mwenezi wa CHADEMA Wilaya ya Chato, Alex Mukama, alisema wananchi wa Jimbo la Chato wamekipokea chama hicho tofauti na awali waliogopa kujitokeza hadharani.

Kwa upande wake Katibu wa CHADEMA wa Wilaya ya Chato, Mange Ludomya, aliwataka wananchi kukipa kisogo CCM kwa kuwa kimeshindwa kuboresha maisha ya wananchi kwa miaka yote.

Chanzo: Tanzania Daima
 
Back
Top Bottom