Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

8E9U8493.JPG


unafiki in 3-D.
Hivyo vidole vya 'dokta' JK vilikuwa vinatafuta vishikilia bra ya Shonza au kupapasa kwapa...hadi mama 'dokta' kahamaki pale nyuma!!:becky:
 
Sasa na MIMI nikihama CHAMA Rais atapiga PICHA na MIMI??



Karibu,rahisi atakupokea na kukupa baraka zote.Kuna swali lakini una undugu na Mwigulu,Nape au Mangula ili tuandae pose la picha na rahisi.
 
Kitendo cha Juliana Shonza na Mtera Mwampamba kujiunga rasmi na CCM kinaonyesha kuwa Kamati iliyoongozwa na Josephat Isango, na wajumbe Renatus Nzemo, Hawa Mwaifunga, Zainab Bakari, Laurent Maangweshi, na John Mallya ilitenda haki, haikumwonea mtu. Shonza na Mwampamba walisema watakata rufaa, kwanza Shonza alisema hawajafukuzwa, akasema atagombea Uenyekiti wa UVCCM, leo ameonekana kwenye Kikwapa cha Rais amekumbatiwa. Kamati ya Isango wanastahili pongezi, walifanya uchunguzi makini, Hongera Isango, Hongera wanakamati, na hongera Ben ulishiriki kuleta taarifa kwenye JF
 

Attachments

Hahahaaa, TROJAN HAO. CCM wakija kuamka, imekula kwao maana wamekaribisha Mashushushu ya Chadema hadi ndani.
 
Naona matumizi ya kiswahili hayaeleweki.
Shonza alifukuzwa CDM.
NA kwa misingi hiyo hakuwa mwanachama wa chadema tena.

Sasa mtu akisema amehama,inabidi atuambie katokea wapi kwenda ccm?
Maana hajatokea chadema,katokea mtaani.
SHONZA KAJIUNGA NA CCM MANA HAKUWA NA CHAMA MPAKA ANAJIUNGA NA CCM.
 
Hako ka J kanaonekana kana sura nzuri au macho yangu, kameuza sura kamegundua CDM hamna mabazazi imebidi kabadili uelekeo ngoja uone huko kalikoelekea kama kataondoka. Chezea bazazi wewe mpaka wake za watu hawaogopi na siasa inaendelea mwendo mdundo.
 
Naona matumizi ya kiswahili hayaeleweki.
Shonza alifukuzwa CDM.
NA kwa misingi hiyo hakuwa mwanachama wa chadema tena.

Sasa mtu akisema amehama,inabidi atuambie katokea wapi kwenda ccm?
Maana hajatokea chadema,katokea mtaani.
SHONZA KAJIUNGA NA CCM MANA HAKUWA NA CHAMA MPAKA ANAJIUNGA NA CCM.

Du hii nayo thread?
 
Hahahaaa, TROJAN HAO. CCM wakija kuamka, imekula kwao maana wamekaribisha Mashushushu ya Chadema hadi ndani.
Tunamshukuru Ben Saanane kwa kutuletea hawa vijana,ujasusi unaendelea mpaka mwezi march wale wabunge 15 lazima wavue magwanda.
 
Ukipenda sana madaraka+sifa ni JANGA ktk jamii inayokuzunguka.
 
Back
Top Bottom