Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Jamani eeh!, mimi naona kama Bi Salma kikwete hapo nyumba kaachia mdomo wazi kana kwamba haamini anachokiona. Ile karibishwa ya Juliana inaleta namna ya fingine!. Ona alivyovutwa karibu na JK hadi kagusa kifua lakini Mwampamba mmhhh!. Ni ishara kwamba juli kafanya kazi nzuri zaidi au she is more welcome? Kwa mtaji huu, muda si mrefu, utasikia waziri mdogo wa utalii na mahusiano ya jinsia na safari za kimataifa kwa chama na serikali!. Subirini mtaoana.

Swali langu la msingi, hivi kwa nini ccm kila wakati wanachakachua jina na rangi za chama chao? ccm vile ilikuwa ikiandikwaga mwanzoni haikuwa kama inavyowekwa kwa sasa. Hata ile kijani ya mwanzoni haikuwa kwama ile wanaweka sasa. Hii kitu namaanisa nini?
 
Jk aliamua kutumia vijana wenye njaa!

dah aiseee yaaani makelele yote humu kumbe jambo linapikika aiseee. Kikwete anazurula sana ulaya lakini at least angetuletea tabia za democrasia ya huko sio ya kishenzi ya kumtumia vijana. in this way democracy in TZ is shenzi type. Guvu ya Umma will work.
 
Af bado kuna watu bado wanavaa "Magwanda" na joto lote hili.
 
nampa wiki moja tu kila mtu atamsahau!alikuwepo Kaburou, kina Tambwe Hiza na yule lofa mwingine wa Mbeya alikua cjui mwenyekit or something kwene CDM huko Mbeya, wote washasahaulika!una fyonzwa halafu unatemwa ka ganda la muwa.
 
Nia ilikuwa kuwavuruga tu ili mtokwe mapovu

Kaka kwanini watuvuruge? Kwanini wasijenge chama chao au taasisi yao wenyewe ili kufikia maono yao?
So wafanye siasa za ukweli kama wameamua kuwa wanasiasa.
 
Rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania Mh. Kikwete katika picha ya pamoja na comrade Mangula,Juliana Shonza, Mwampamba na Kinana

attachment.php

Njaa mbaya sana
 
Rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania Mh. Kikwete katika picha ya pamoja na comrade Mangula,Juliana Shonza, Mwampamba na Kinana

attachment.php

Bora mpumzike muachie wakaskazini chama chao. Wamewanyanyasa sana.
 
Af bado kuna watu bado wanavaa "Magwanda" na joto lote hili.

Mwanaume havai khanga wala kitenge barabara, wale sampuli kama yako huwa mnapenda kuvaa nguo laini hata bila chupi.
 
kazi waliyotumwa wameimaliza sasa wamerudisha majibu ya kazi zao na wanasubiri zawadi zao
Nakubaliana na wewe mkuu...Nikimwangalia Juliana Shonza kwenye hiyo p[icha nakumbuka kawimbo kale maalumu
"Tukimalizaa kaazi tutavalishwa taaji".....

Sasa povu lilikuwa likimtoka la nini eti mimi bado Makamu Mwenyekiti BAVICHA.
 
Last edited by a moderator:
Ni umburula kudhani vyama vya siasa ni wazazi,shonza na mwampamba wanahaki ya kwenda kokote watakako,ili mradi nafsi iamini tu kwamba huko aendako atapata akitakacho,kukejeli au kutukana hakuna tija.nawapa hongera sana kwa maamuzi yao,wametii haja ya nafsi zao.
 
Usiwe mjinga wewe,
Hata mama yako mzazi ukimuangalia utaona ana mtindi, sio heshima kumdhalilisha mwanamke , au huna mama au dada?
Nyambaf wee!

Mbona mkali we demu nini sema kama una mtindi tuelewe
 
Af bado kuna watu bado wanavaa "Magwanda" na joto lote hili.

Mwanaume havai khanga wala kitenge barabara, wale sampuli kama yako huwa mnapenda kuvaa nguo laini hata bila chupi. Igiza na saut ya Mr Dhaifu wakati anamsema Mgaya alikutana na wazee-njaa.
 
Back
Top Bottom