Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Traitor ... Duniani kote traitor hufa kifo cha aibu, nakisubr kifo chenu kwa hamu yote! Wanafiki wakubwa nyie, hiyo njaa itawaua ... kwani mngeondoka CHADEMA kmya kmya ama kwa changamoto makini ingekuaje? Badala yake mmeamua kujfanya 'makahaba' mnaomsifia kila mwanaume na akiondoka mnatafuta mwingine ili kushibisha tamaa zenu mbaya!
Huko mlipo mtulie na muwe wanachama wema vinginevyo mtakua kama 'leso' ...
 
Kwa Juliana Shonza naona mimaziwa tu na kaweupe kwa mbali!!! Inaonekana kitu used sana hicho, ngoja waende ilipo demokrasia.

Hawana muda mrefu watakuja kuomba msahama.
 
nngu007 kwani wewe ni nani na una cheo gani huko uliko na una story gani za kupamba magazeti ni mitandao ya kijamii
 
Last edited by a moderator:
Nikiwa na Rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania, comrade mangula na juliana shonza (Mwampamba)

600447_332595483511198_1292812848_n.jpg

Kushikwa tu...kashaloa!...
 
Uzuri wameondoka baada ya kutimuliwa. Heche na Slaa ni mifupa migumu iliyowashinda Mafisi wa CCM, mtaweza nyie Sisimizi na dagaa? Sasa tunasubiri kujua @ Mtela Mwampamba atapangiwa wapi post ya Ualimu aliyoahidiwa na Mulugo?....Hongera sana Ben Saanane kwa kuwaruga hawa watu.
 
Last edited by a moderator:
Kweli chadema kiboko ya ccm....jk kakenua lakini wengine wana sura za huzuni....yaani raisi kasahau shida zote za nchi anafurahishwa...na nini sasa
 
Nape hapiti humu siku hizi angetu ambia imekuaje oil chafu wamerudisha tena kwenye ingine ya gari yao!
 
Umalaya wa kisiasa ndo tatizo la bongo politics,mara cdm,cuf,ccm au udp,ok ni wanasiasa wanatafuta ulaji hata hvyo wao sio wa kwanza kutangatanga wanawaiga wazee wao wakongwe katika siasa waliowahi kuhama vyama,Mrema,Lamwai,Tambwe Hiza,W.Slaa,Shibuda,Wasira,poor politics ya kibongo ni sawa na pipa na mfuniko
 
Ni haki yao ya kisiasa kuhama chama,lakini waendelee na watakayoyakuta huko badala ya kueneza uongo kuhusu CHADEMA.
 
Usaliti na unafiki ni kitu kibaya sana.Hata huko wamehamia hawataaminika..kwa kifupi watakosa amani maisha yao yote.

Kwa ufupi hao ndugu zako wamejiingiza kaburini. Tutawasahau kama tulivyowasahau akina shitambala, shaibu akwilombe, kabourou na wapinzani wengine wengi waliorudi ccm.
 
a woman of her calibar, is poisonous!! naona kama hajafunga vizuri kifungo cha shati, kama upo karibu yake msaidie pini, maana yupo na mkulu hapo na kesho ni jumatano ya majivu!!

Ha ha haaaa! cacico banaaa! Umeonaje hadi kifungo huko? Hii kiboko
 
Last edited by a moderator:
Loh habari njema sana. Kila siku nilikuwa najiuliza ni lini wataondoka hawa madogo? Siasa ni popote sio lazima uwe Chadema. Goodluck
 
Nape hapiti humu siku hizi angetu ambia imekuaje oil chafu wamerudisha tena kwenye ingine ya gari yao!
 
Back
Top Bottom