JF Mwanza Wing mpo? Arusha Wing tunakuja kuwashikaaa...

JF Mwanza Wing mpo? Arusha Wing tunakuja kuwashikaaa...

Labda niwarudishe nyuma kidogo.
-Mara ya kwanza kabisa Tulipokwenda Tarangire safari ile ilizaa matunda, asiejua kilichotokea aniandikie barua kuuliza!

Mara ya Pili, last Year tulienda Tanga, na kilichotokea wote mlisoma thread ya Mwanyasi jana!

December tunaenda Mwanza, na tayari tuna uhakika kuwa kuna jambo kubwa sana linaenda kutokea!, lakini ni jambo zuri sana, msiogope.

Hivyo safari yetu ya sasa imepewa swaga au kaulimbiu ya BIG RESULTS NOW...maana itatoa matokeo ya haraka, na wote mtayasikia!

Wana Mwanza tunakuja kuwapotezaaaa, kaeni mkaooo!
Tunakuja kuwafundisha kuwa huku Chuga Magugu-Maji ni Mboga!...chezeyaaa!!

Kwa jina lingine kauli mbiu yetu ni WEKA MBALI NA WATOTO!!
Weka mbali na U4 Saro!
Ha ha haaaa!...

Cantalisia,
Preta, Blaki Womani, Lily Flower YNNAH, Filipo, Arushaone, marejesho, Madame B, KOKUTONA, Arabela, Smile Erickb52

Kuddadadekki mwanawane!! Tutakula bata mpaka kuku waone wivu!!
 
Mkubwa Shagiguku
Tunashukuru sana kwa Makaribisho ya Sato! Hakika tuna hamu sana kufika Jiji hilo la wakarimu.
Kuna thread ilipata kuwekwa humu ndani zamani kidogo ilikuwa inasema Ukitaka kuoa, basi oa Msukuma!
Kwa bahati mbaya mi nilioa zamani!

Pamoja na kwamba wasukuma ni wakalimu na wavumilivu wa kila hali (NDUHU TABU) lakini tunapokuwa tumefikia mwisho wa uvumilivu huwaga haturudi nyuma (YAYA NALEMAGA-SHI) yaani ukimsikia msukuma anatamka hayo maneno basi weye anza mbele tu maana hakuna kitu kingine kitakacho mfanya abadili mawazo.

Hivo hata kama unaoa musukuma lakini ujue kuwa akikataa kitu anakuwa amekataa kweli!!! @ PakaJimmy
 
Pamoja na kwamba wasukuma ni wakalimu na wavumilivu wa kila hali (NDUHU TABU) lakini tunapokuwa tumefikia mwisho wa uvumilivu huwaga haturudi nyuma (YAYA NALEMAGA-SHI) yaani ukimsikia msukuma anatamka hayo maneno basi weye anza mbele tu maana hakuna kitu kingine kitakacho mfanya abadili mawazo.

Hivo hata kama unaoa musukuma lakini ujue kuwa akikataa kitu anakuwa amekataa kweli!!! @ PakaJimmy

Halafu ukimdhulumu atahitimisha 'Maguzu Masese' yaani hapo anaenda kuanza upya kutafuta hawana makuu.
 
Back
Top Bottom