JF Men & Women Of The Year 2012 Competition

JF Men & Women Of The Year 2012 Competition

Kuna watu wanafekisha hadi desi deti zao humu


Kimeo chako kitakuwa kimeo kweli, nipo Masanza Kona
mmmmh!!haya masanza kona!!!!haya karibu mi nimehama toka pandagi chiza niko nguryati!!!
 
Sijaona cha maana. Matola umesahau alivyoingia mitini?
Aliyeingia mitini ni Jakaya Kikwete kumkimbia Dr Slaa kwenye Mdahalo, sikuona sababu ya kupoteza muda wangu kufanya Debate between truth and Propaganda.

Hakuna MwanaCCM yeyote humu JF mwenye uwezo wa kufanya Mdahalo zaidi ya Mchambuzi. namuheshimu sana MwanaCCM huyu na siyo nyinyi vibaraka empty stomach.
 
Last edited by a moderator:
Aliyeingia mitini ni Jakaya Kikwete kumkimbia Dr Slaa kwenye Mdahalo, sikuona sababu ya kupoteza muda wangu kufanya Debate between truth and Propaganda.

Hakuna MwanaCCM yeyote humu JF mwenye uwezo wa kufanya Mdahalo zaidi ya Mchambuzi. namuheshimu sana MwanaCCM huyu na siyo nyinyi vibaraka empty stomach.

Umesahau? mara ulikjidai simu inakupa tabu mara ukasingizia unauguliwa.

Hivi wewe unafananisha Kikwete na Slaa, hebu kwanza tuwekee cv zao tuone unachoongelea, au tukusaidie?
 
Aliyeingia mitini ni Jakaya Kikwete kumkimbia Dr Slaa kwenye Mdahalo, sikuona sababu ya kupoteza muda wangu kufanya Debate between truth and Propaganda.

Hakuna MwanaCCM yeyote humu JF mwenye uwezo wa kufanya Mdahalo zaidi ya Mchambuzi. namuheshimu sana MwanaCCM huyu na siyo nyinyi vibaraka empty stomach.

Mkuu Matola naona umempa za usoni. Binafsi ukiona sijibu post ya mtu ahata baada ya kumwelewesha jua kishaingia kwenye Ignore list yangu.

Wahenga walisema ukibishana nao people may not notice a difference. Kakomalia hoja ambayo thread kuu na links zake zinamajibu ya kina. Anaiponda thread lakini hachomoki humu. Sitopoteza muda wangu hasa baada ya kupitia posts zake nyingiiiii "za maaaaanaaaa saaaaana"
 
Last edited by a moderator:
Superman please pitia hii thread kuna wafadhili wengine wawili wameshajitokeza hapo juu ili uwaweke kwenye kumbukumbu zako.

Mkuu Matola naona umempa za usoni. Binafsi ukiona sijibu post ya mtu ahata baada ya kumwelewesha jua kishaingia kwenye Ignore list yangu.

Wahenga walisema ukibishana nao people may not notice a difference. Kakomalia hoja ambayo thread kuu na links zake zinamajibu ya kina. Anaiponda thread lakini hachomoki humu. Sitopoteza muda wangu hasa baada ya kupitia posts zake nyingiiiii "za maaaaanaaaa saaaaana"
 
Last edited by a moderator:
Superman please pitia hii thread kuna wafadhili wengine wawili wameshajitokeza hapo juu ili uwaweke kwenye kumbukumbu zako.


Mkuu, nitafanya hivyo. Jana nilitingwa sana!

Pamoja sana kamanda!

BTW: On the background kuna mambo makubwa sana tunawaandalia. This time it will be completely different. Stay tuned.
 
Mkuu Zogwale; hilo ni gumu wakati mwingi. lakini busara za Tume ya Uchaguzi na Judges itasaidia kwa kiasi fulani kupunguza kasoro kama hizo japo nakubali kuwa ni changamoto kubwa.

Je una maoni gani kama tuki-introduce na upigaji kura kwa njia ya simu ili kuongeza wigo?

Mkuu Superman, hii ya simu mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!! Nkikutumia tu tigo/mpesa kwa asilimia kubwa naku.................Ha ha ha ha ha!!! Unless mtu anataka kuwa verified user!!! Kwangu hapana mkuu!! Bora watumie sayansi nyingine tu kunipata kama wanahitaji!!
 
Kwani mwenyekiti bado hujastaafu?au uenyekiti wako ni miaka mingapi?katiba ya JF inakuruhusu
kuendelea kuwa mwenyekiti hata kama hatujakuchagua tena?
REMSA huyu ni muasisi.... Lol. Muasisi hastaafugi, hata asipokuwepo akawepo mwingine lazima awepo ku delegate. Sasa vipi utasaidia kwenye ufadhili kidogo?

Bujibuji na amu... I am humbled wakuu... Asanteni.

Happy holidays to you all.
 
Hivi wale uliwapa zawadi zao kweli?


My favourite niece... Zawadi tulipata, tena mimi nilipata na bonus kabisa, hivo nilikuwa nikishangaa kwa nini Ngabu na ODM wanalalamika. Nikadhani utani... Lol.
 
hivi huyu ashadii kawaroga humu?kila mtu anamhusudu!
angalizo:kwenye kuhesabu kura hawa wasishiriki kutokana na historia yao kwenye chaguzi...ritz,zomba(sijui kafia wapi siku hizi)tume ya katiba,chama..tafadhali superman zingatia hili
nyabhingi hebu acha ukorofi... Hivi kuhusudiwa unakuwa ni mchawi?! Lol...

Alafu nakudai. You never did tell me kama you went (and how it worked out) with your #1 woman you treasure (as per your say) to the movies for the sake of old times sake as promised by you to me...

On a serious note; I am as surprised as you... Nawashukuru watu wa Mungu kwa upendo na support yao kwangu. It means loads to me, na ndio maana I feel like I have two lives - the one at Jf na the one ya Uraiani. Life is good so far, tumuombe Mungu aendelee kuwa mwema kwetu huu mwaka mpya.

Happy holidays Nyabhingi... Pamoja Saana.
 
ana sauti tamu kama kinanda siku zile nimefiwa nilikuwa najiliza ,aksudi ili anipigie yaani kila saa anapiga nilikuwa nafurahije? jf bwana sitowasahau kuna majembe sana humu


ha ha ha! Wewe Smile!!? Khaaa! Nimecheeeka hadi baaaas! I am humbled. Ukiisikia ya Nyani Ngabu basi ndio utadata kabisaaa! Lol
 
Last edited by a moderator:
AshaDii Shukurani kwa kunifikiria kwa taadhima kubwa.

Mie naomba nijitoe kwani sijaona mchango mkubwa nilioutoa kupewa heshima hii.

Pope Kiranga ChaNgeda Sangala Kandumbwa wa Pazi.
 
Last edited by a moderator:
Personally na nominate the following; Jukwaa letu pendwa la MMU Wanaume Mtambuzi SnowBall Eiyer Wanawake gfsonwin lara 1 Smile Natalia Jukwaa la Siasa Wanaume Mkandara Yericko Nyerere n00b Nicholas Nguruvi3 JokaKuu Wanawake Ciello gfsonwin Esther Wasira Man of the year Father of All Kiranga jmushi1 Rutashubanyuma EMT Woman of the year gfsonwin Mwali King'asti Mwa J
AshaDii ahsante sana kwa kuona chochote ktk mchango wangu na kuamua kwenda mbali zaidi kwa ku suggest jina langu.Pia si haba nikikiri kuwa mimi ni mgeni ktk haya ,kwa muda wangu wote hapa JF sikuwahi kuwa active sana ktk hili.Pengine sina haja ya kutoa jina langu just because sijui, kama sehemu ya kujifunza the otherside of the the life napaswa fuatilia kw auamkini n akufahamu zaidi.
 
AshaDii nashukuru kwa kuuona mchango wangu.Umemaliza mwaka kwangu kwa kunipa heshima kubwa. Kama father of all nashukuru pia kwa niaba ya mama yenu na nyinyi wanangu wote. Sina jinsi ya kueleza furaha yangu na jinsi ya kukulipa bali kumuomba Rabuka mwenyewe akulipe kwa kuwa mtoto mwenye heshima anayeheshimu na kuthamini wazazi wake na wenzake. Happy New Year and Merry Xmas.
Personally na nominate the following;

Jukwaa letu pendwa la MMU


Man of the year
Father of All
Kiranga
jmushi1
Rutashubanyuma
EMT
 
Personally na nominate the following;

Jukwaa letu pendwa la MMU

Wanaume
Mtambuzi
SnowBall Eiyer

Ahsante sana Da AshaDii kwa kuuona mchangao wangu humu JF, kusema kweli baada ya kuona umetaja jina langu ilibidi nisome sifa na vigezo vya kuchaguliwa, lakini kama vile haitoshi, ilibidi nipitie thread zangu za nyuma ili kujipima na kujiridhjisha kama nastahili........

Nakushukuru kwa kuliona hilo.

pamoja daima dada.
 
Back
Top Bottom