JF Men & Women Of The Year 2012 Competition

JF Men & Women Of The Year 2012 Competition

90% ya "woman" wa JF ni "man", na sijui "man" wangapi ni "woman"?

Sioni significance ya hayo muyafanyayo, inaonesha vijana mpo idle sana na badala ya kuwa na fikra za maana nyie oohh, sijui "man" of the year, "woman" of the year, inahusu nini na ina faida gani?
 
Kwani mwenyekiti bado hujastaafu?au uenyekiti wako ni miaka mingapi?katiba ya JF inakuruhusu
kuendelea kuwa mwenyekiti hata kama hatujakuchagua tena?

Mkuu; Mwenyekiti yuko tayari kukabidhi Mikoba mbadala wake akipatikana. tafadhali toa mapendekezo ya Wanatume na Mwenyekiti Mpya!
 
Superman huchoki kukimbia?@AshaDii in kudos.
kama hamjajua kategori gani aiingie niambie nipendekeze :majani7::majani7::majani7:

Ukishasema Superman means I am Superman. Sichoki kabisa. Na hapo bado sijapaa angani kwenda sayari za ndani na kuokoa walio katika shida mbalimbali! Si Mchezo!
 
  • Thanks
Reactions: amu
90% ya "woman" wa JF ni "man", na sijui "man" wangapi ni "woman"?

Sioni significance ya hayo muyafanyayo, inaonesha vijana mpo idle sana na badala ya kuwa na fikra za maana nyie oohh, sijui "man" of the year, "woman" of the year, inahusu nini na ina faida gani?
zomba; Competition ipo toka 2009 na leo ndo naona comment zako. Je threads zote za JF zina faida kwako. We can be partians and give respect to others what they want to do.

Kama umeipitia post kuu na ukaona haina faida, basi ni busara pia tuheshimu mtazamo wako.

Kama ilivyo katika threads zako ulizoanzisha za:https://www.jamiiforums.com/search.php?searchid=13016991

Sidhani kama kila mtu anaona ni za maana.

Badala yake unaweza ukatoa maoni tofauti kama yapo. Kama hakuna its Ok!
 
Last edited by a moderator:
Khaaaa kumbe kuna Wadaku?

Afu kile kikundi cha Kusuta cha MMU niaje?

kile kikundi ngoja nikitaftie jina,... Wadaku wapo superman na wamwaga pumba of the year nao tutambue uwepo wao + wachekeshaji wa mwaka!
 
hivi huyu ashadii kawaroga humu?kila mtu anamhusudu!
angalizo:kwenye kuhesabu kura hawa wasishiriki kutokana na historia yao kwenye chaguzi...ritz,zomba(sijui kafia wapi siku hizi)tume ya katiba,chama..tafadhali superman zingatia hili
 
Back
Top Bottom