Aliyeingia mitini ni Jakaya Kikwete kumkimbia Dr Slaa kwenye Mdahalo, sikuona sababu ya kupoteza muda wangu kufanya Debate between truth and Propaganda.
Hakuna MwanaCCM yeyote humu JF mwenye uwezo wa kufanya Mdahalo zaidi ya Mchambuzi. namuheshimu sana MwanaCCM huyu na siyo nyinyi vibaraka empty stomach.
Mkuu Matola
Mdahalo unaoungelea wewe ni wa matusi au wa hoja? Mimi nakupa kura kwa uhodari wa matusi ila wa hoja huna hata mmoja!
Chama
Gongo la mboto DSM
Last edited by a moderator:
Likes Received (226)