JF Men & Women Of The Year 2012 Competition

JF Men & Women Of The Year 2012 Competition

kile kikundi ngoja nikitaftie jina,... Wadaku wapo superman na wamwaga pumba of the year nao tutambue uwepo wao + wachekeshaji wa mwaka!


Haaaa haaaa JF zaidi ya uijuavyo! Time changes you know!
 
Najipanga nienda nikapumzike Seychelles, vipi tujumuike wote tukaote jua huku tunakunywa madafu.
mmmh mimi nitakuwa 40 ya mama kwa mwaka huu sina celebration yoyote bwana
wape salamu zao mabebs wa huko
 
hivi huyu ashadii kawaroga humu?kila mtu anamhusudu!
angalizo:kwenye kuhesabu kura hawa wasishiriki kutokana na historia yao kwenye chaguzi...ritz,zomba(sijui kafia wapi siku hizi)tume ya katiba,chama..tafadhali superman zingatia hili
AshaDii ni Jembe la JF. Mimi namhusudu sana (I mean kwa namna nzuri). Leo naonana naye Rouge The Kilimanjaro kwa mashauriano! Hila hajathibitisha muda!
 
Last edited by a moderator:
Ha ha ha ha, una matusi ya jumla jumla ujue


Hakuna Kategori ya Smokaz of the Herb of All times?

sio Ukweliii, ni UKWEEEEEEEEEE(L unaimezea)
le mutuz hana category yake jamani? Naomba tuongeze category ya mateja wenye akili timamu (kuifagilia rehab na kuongeza changamoto ya kupambana na wauza mihadarati)
 
mshiko wa Nyani Ngabu umefykwa..haha chekeze wabongo nini.(joking)

Mkuu Nyani Ngabu alipa hich ki- 50 chake! Na bonus juu ya Gold Membership aliyolipiwa ili afunge mdomo. Ndo maana unamwone yuko mpole. akipiga kelele tunampa cash yake ya TZS 50K halafu tunamvua U-Gold Members!

Chezeya JEC weye!

Niaje wapi Maria Roza siku hizi? Nakumbuka ile harusi yenu kuleeeeee!
 
Last edited by a moderator:
Superman, Mkuu nashukuru sana kwa kukubali offer yangu na kunikubali vile vile,
tuko pamoja sana mkuu.

Mkuu, tunashukuru sana sana. Elfu 20 ni pesa nyingi sana na bila shaka zinaleta impact na moyo mpya. napenda kwa niaba ya JEC kukutambua Mamndenyi kama moja wa wadhamini wetu.

Kuhusu mawasiliano, bila ya shaka tutamwomba Invisible afacilitate wakati mwafaka ukifika.

Ubarikiwe sana.
 
Last edited by a moderator:
zomba; Competition ipo toka 2009 na leo ndo naona comment zako. Je threads zote za JF zina faida kwako. We can be partians and give respect to others what they want to do.

Kama umeipitia post kuu na ukaona haina faida, basi ni busara pia tuheshimu mtazamo wako.

Kama ilivyo katika threads zako ulizoanzisha za:https://www.jamiiforums.com/search.php?searchid=13016991

Sidhani kama kila mtu anaona ni za maana.

Badala yake unaweza ukatoa maoni tofauti kama yapo. Kama hakuna its Ok!

Si uziongelee hizo faida badala ya kulalama, it seems you are super idle.
 
Sasa sie wenye matipo ID's?
Unaweza kuta kategori zoote kashinda mtu mmoja

Watu tuna ID nyingi hadi tunajichekesha wenyewe, chezeiya matipo kwesheni nyie.
 
Afu mshindi awe na sifa za bendera chuma, mlingoti chuma, upepo chuma.
 
Si uziongelee hizo faida badala ya kulalama, it seems you are super idle.

Duh! Kweli Mkuu huelewi. Sina haja ya kurudia. Soma thread kuu. Kama vipi Matola atakujibu!
 
Last edited by a moderator:
Smile pole sana binti yangu. Ritz ni mwanasiasa mwache aendage huko Seychelles kivyake.

mmmh mimi nitakuwa 40 ya mama kwa mwaka huu sina celebration yoyote bwana
wape salamu zao mabebs wa huko
 
Last edited by a moderator:
Si uziongelee hizo faida badala ya kulalama, it seems you are super idle.[/QUOTE zomba nini jamani? mbona unachafua hali ya hewa bila sababu mzee wangu?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom