JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

Kura bado Mkuu na bado Tume imekutoa kwenye King'anganyiro.

Mkwanja wako Maxence alipewa bana. Acha kunipaka Mkuu!

Tume wapi Superman?
chorine veve bhana
kubadili badili tu kanuni na sheria
ushamuweka mgombea wako ashinde mgawane...
 
Clark Kent or aka Kal Al from Planet Crypton.

I have some green gems. Dont try to harm me.
 
anapenda ligi halafu akizidiwa anaenda kufanya mabadiliko ya sheria ili zimlinde yeye...lol
Supamani ukibisha naleta ushahidi


Mkuu, tume inaendelea kujadili tuhuma zako mbalimbali ulizozitoa. Kuna muelekeo ama kuitwa kwenye tume ujieleze. Ikidhihirika kuwa ni tuhuma za uongo, utafungiwa kupiga kura kabisa hadi uchaguzi wa mwakani.

Ushahidi usilete hapa, leta huku tume.
 
  • Thanks
Reactions: bht
Mbona wengine mko siriasi sana humu?

Loosen up bana...

Mkuu, hili ni jukwaa huru. Na akili ni Nywele. So, people wako tofauti. And that what makes JF a place of Songombingo sometimes.
 
Mkuu, tume inaendelea kujadili tuhuma zako mbalimbali ulizozitoa. Kuna muelekeo ama kuitwa kwenye tume ujieleze. Ikidhihirika kuwa ni tuhuma za uongo, utafungiwa kupiga kura kabisa hadi uchaguzi wa mwakani.

Ushahidi usilete hapa, leta huku tume.
hahahhaaa Mutu ya mbwembwe mingi unaona sasa...

ukitaka nisilete ushahidi hapa tugawane kipato...lol (pasu kwa pasu)
 
Ukileta ushahidi na mimi naenda kufuta kura yangu na ku'remove thanks zangu zote!!


Mkuu, mimi si mcfhakachuaji wananisingizia tu. Hebu ngoja tumalize huu uchaguzi fasta kabla Songombingo halijaanza.
 
Mkuu, hili ni jukwaa huru. Na akili ni Nywele. So, people wako tofauti. And that what makes JF a place of Songombingo sometimes.

Wewe usitake kunizuga hapa....mkwanja wangu uko wapi? Ijumaa hii ujue
 
Mubyazi nimemvutia waya na kakana madai yako yote.

Kwa hiyo bado nakula sahani moja na wewe mpaka kieleweke.

Sasa hayo maneno. Mimi si mtu wa kuvuta mikwanja ya watu. halafu Mkuu mbona nimekusaidia sana kipindi unataka kuanza maisha. Ticket, Viza, chumba nk leo ndo nivute kwanja wako? Najua utabisha lakini ni kweli ninayosema.
 
Nzuri sana. Bee kanambia nije niteteee wanawake wote wanaopelekewa magunia ya mkaa :lol:

Nambie

Duuuuuuuuuuuuuuu,

But my mom used to celebrate such a day when she go a grand gift...magunia ya mkaa na kuku kwenye tenga!!

Siku hizi mnasherehekea nini???


Babu DC
 
Maadili yangu ni kwa mujibu wa Wana JF na wana jamii. Mfano ninao rafiki zangu wa karibu ambao kupitia wao unaweza kufahami mimi ni mtu wa nani, list yao ni kubwa, lakini marafiki zangu wa karibu na wachache ni kama:

1. Kofi Anani
2. Bill Gates wa USA
3. Invisible wa JF
4. Mandela Madiba wa SA
5. Dr. Slaa wa Chadema
6. Jussa wa CUF
7. Mama Salma Kikwete
8. Queen Elizabeth wa England
9. Mustafa Sabodo wa Tanzania
10. Mwanakijiji wa JF

Na wengine wengi.

Si hivyo tu ni jana nilikuwa na rafiki yangu Shiekh Mkuu Simba na Muhadhama Pengo baada ya kikao changu na Mengi wa IPP.

Pili nilamua kujiuzulu Mwaka jana, lakini niliona team ya JF ikiongozwa na wakongwe kama JP, Malaria Sugu; AshaDii, FL1, AD, Bishanga; The Finest; Maxence na wengine wengi walinifuata na kunuiomba kwa unyenyekevu ikabidi nikubali. Sina haja ya kuchakachua kwa kuwa mimi ni Mwana Demokrasia wa kweli.

Kuhusu NN: Macelebrity wote wa Nyuma kama NN, WoS hawashiriki kisheria na kiutamaduni.

Like , Like ,Like ,Like . CV yako ni kali ndugu mheshimiwa ...
 
Back
Top Bottom