JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

Nyie wote hapo chini, naombeni kura zenu. Nikishinda nawaahidi kuwapa lifti kwenye bajaji yangu ya urithi yenye matairi ya trekta.

Fellow tablet klorokwini nihesabie hizi kura zangu. Mpango wa Botswana uko palepale.

There are currently 31 users browsing this thread. (23 members and 8 guests)

Mi nilishakupigia mkwe, long time
 
kumbe upo ndugu yangu by the way muwe mnaaga bwana mi nikadhani bodaboda ishakupeleka ahera bwana.mi nakonda kwa kukuombolezea kumbe upo tu town hapa unakula bata sio fair ndugu yangu

boda boda niliacha kupanda aisee,
siku hizi nachapa mwendo nikijidai ni nzuri kwa afya kumbe nauli mgogoro
next time nikipotea ntakuaga you cute little thing
 
JF Man of the Year-Sobhuza.
JF Woman of the Year-Lizzy.
MMU King-The Boss.
MMU Queen-Ashdii.
 
Hauoni shem hata jukwaa la chit chat wameliondosha kwenye todays/ new posts?. Acha nihamie kwa shigongo nikakomenti picha za wema sepetu na kalulu. Na wewe ukinifata tunavunja ushemeji rasmi, uzuri wa kule hakuna uporoto

kama ni hivyo nenda mwenyewe. Siwezi kumsaliti uporoto wangu.
 
Aisee fanya hima twende huko. Kuna kidemu hapa JF nataka niangalie unyoaji wake wa nywele za kikojoleo.

Acha nimPM Dr Riwa na mzizimkavu walete kura zao, tunahitaji kura nyengine kama 12 tuhakikishe ushindi na kitita cha tiketi ya botswana.
 
Mkuu, NN ananifahamu sana. Na hata alipofika majuu, ni mimi nilmwomba Michael Jackson (Alikuwa hajafariki) kuwa amasaidie kulipia chumba. Ni ni mimi pia niliemkutanisha na rafiki yangu Mwanakijiji. lakini najua akija hapa takana yote kwa kuwa amedhamiria kunichafua.

:lol::lol::lol:
Mwenyekitiiii
mutu ya kujifagilia ...lol😛oa
 
Gaijin kakupa za uso kwa vile huna basis ya mpambanao ila hujaelewa.

Mkuu sijui kama unanifahamu mimi si mtu wa Ligi. Ni mtu wa amani, kicheko na kufurahi na watu. maisha nayachukulia one day at a go. So, I dont mind challenges and crtiques na ndo maana thread kama hii yanye madongo ya kufa mtu bado nimo since 2009. So take things easy.

Kuhusu argument yake ni kwelu ukiangalia uzi wa 2010 ulikuwa na argument hii labda si neno kwa neno lakini same meaning.

Sasa uchochezi wa nini Mkuu? Shiriki shindano au kama una msimamo wako, karibu.
 
Mkuu sijui kama unanifahamu mimi si mtu wa Ligi. Ni mtu wa amani, kicheko na kufurahi na watu. maisha nayachukulia one day at a go. So, I dont mind challenges and crtiques na ndo maana thread kama hii yanye madongo ya kufa mtu bado nimo since 2009. So take things easy.

Kuhusu argument yake ni kwelu ukiangalia uzi wa 2010 ulikuwa na argument hii labda si neno kwa neno lakini same meaning.

Sasa uchochezi wa nini Mkuu? Shiriki shindano au kama una msimamo wako, karibu.

Nani kakudanganya wewe sio mtu wa ligi?!

I second msimamo wa Gaijin.
 
Aisee fanya hima twende huko. Kuna kidemu hapa JF nataka niangalie unyoaji wake wa nywele za kikojoleo.
teh teh kuna saluni siku hz wananyonyoa moja moja inakuwa softii kaa ta mtoto mchanga
 
kitendo cha kumpeleka mamtoni na wewe kurudi ukatembea na housegirl wake nadhani kilimuudhi sana si unajua na yeye alikuwa anajisevia hapo? mademu woote wa kizungu walikushinda hadi kuja kumendea kiburudisho cha nn bwana.hata mimi nisingekusamehe.nalog off

La haula lakwata! Binti nitake radhi. Sina ubaya naye najua unampenda na umemnominate. lakini, hasha, sijui hata alipokuwa naishi ni wapi.

Ila kama anamchezo huo si mzuri. Ingawa najua unamtania tu.
 
Fellow tablet hebu nambie... huyu kuna haja ya kumwendea Botswana na dagaa? Huyu si ndege wangu mwenyewe huyu?

Kongosho Come this way baby.
Babu loves you.

Aaarkh haka hakana haja bana, tena katoto katam kweli aka! ukikasalimia kanakujibu
"miee wa ODM spokei salam ovyo ovyo"
 
teh teh kuna saluni siku hz wananyonyoa moja moja inakuwa softii kaa ta mtoto mchanga
We unanyolea saluni ipi? Nijibu kwa PM kama unaogopa wakware wasijue. Na usiponijibu nakuendea botswana na gunia la dagaa wa kigoma.
 
La haula lakwata! Binti nitake radhi. Sina ubaya naye najua unampenda na umemnominate. lakini, hasha, sijui hata alipokuwa naishi ni wapi.

Ila kama anamchezo huo si mzuri. Ingawa najua unamtania tu.
mimi sijamnominate bwana.si umesema yeye hashisriki this year? by the way ombi langu juu ya invisible unasemaje mkuu
 
Aaarkh haka hakana haja bana, tena katoto katam kweli aka! ukikasalimia kanakujibu
"miee wa ODM spokei salam ovyo ovyo"
Hahahaha..... Mwambie Mbu kabisa, naona alikuwa anamnyemelea? Machale: Isijekuwa kanasema hivyo wakati kanashushwa kifunika kikojoleo kwenye sita kwa sita..... ohoo
 
We unanyolea saluni ipi? Nijibu kwa PM kama unaogopa wakware wasijue. Na usiponijibu nakuendea botswana na gunia la dagaa wa kigoma.
kuna dawa nilipewa na daktari ikaua hormones zote za nywele huko down hazioti tena
 
Back
Top Bottom