JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

lol...hapo sasa watu ndo hawapo siriasi
je wakiwa si nyuso zinakuwa kaa ule wa waziri mkubwa?
Hahaha! Ukisikiwa na Rejao mie simo, hebu nisaidie kuhesabu kura zangu!..
 
Thank you ever so very much Bellies...

Ngoja niachane na huu mchakato wa Superman kwani umejaa kila aina ya hila na ghilba!

Lakini the JF massive have spoken. So far nimepata kura nyingi sana kuliko mtu mwingine yeyote humu.

Therefore, I declare myself to be The Man of The People.

Ila mkwanja wangu bado ntaendelea kumdai.

Naona ka Nyota kako siku zote kanang'aa tu ..ni mganga gani anaweza kukafifisha niende huko?
 
Babu DC kwani na wewe huiamini tume? Basi mimi ulipokuja na wengine mwaka jana kuniomnba niendelee kukalia kigoda nilijua una imani nami. lahaula!


Nimepata taarifa za kiiteligensia kuwa tume yako itakuwa na upendeleo...

Kama Babu, ulitegemea niseme nini kama siyo kuonya?

Ndo maana hata thread imehamishiwa Chit chat,

Hivi kura zinaendelea au zoezi limesitishwa kwa muda??

Babu DC!!
 
A diamond ring, thank you very much


Hivi kwa KCC, hiyo ni sawa na pay cheques ngapi?

Bora nilitangulia kuingia huku uraiani kwenye miaka yetu ya 1947....Vinginevyo ningelazimishwa kuwa towashi!!

Babu DC!!
 
Dah, leo ndo nimeamini ni rahisi sana kutabiri mechi ambayo imeshachezwa, na ni ngumu sana kutabiri mechi ambayo haijachezwa.
Ligi ni ligi tu, iwe ya kulipwa, kombe la mbuzi au maneno.

Superman 😛oa😛oa
 
Man of the Year:Aspirin
Woman of the Year: AshaDii

King of MMU: The Boss
Queen of MMU: Lizzy

The Shemales: Kongosho, Rejao, Byshernger
 
Hivi kwa KCC, hiyo ni sawa na pay cheques ngapi?

Bora nilitangulia kuingia huku uraiani kwenye miaka yetu ya 1947....Vinginevyo ningelazimishwa kuwa towashi!!

Babu DC!!

Si haba wewe ni wa longiii, or else ingekuwa balaa :lol:
 
Hivi kwa KCC, hiyo ni sawa na pay cheques ngapi?

Bora nilitangulia kuingia huku uraiani kwenye miaka yetu ya 1947....Vinginevyo ningelazimishwa kuwa towashi!!

Babu DC!!
Babu DC u khali gani?

Eti wewe bado wampelekea bibi yetu magunia ya mkaa? Anapokea kwa tabasamu?
 
Man of the Year:Aspirin
Woman of the Year: AshaDii

King of MMU: The Boss
Queen of MMU: Lizzy

The Shemales: Kongosho, Rejao, Byshernger
Hehehe! Sheria haziruhusu kupigia kura waume zetu! Asprin mtoe! Kuna mahali umeona nimempigia kura nitty?
 
Babu DC u khali gani?

Eti wewe bado wampelekea bibi yetu magunia ya mkaa? Anapokea kwa tabasamu?

We acha tu....

Hii thread hata siielewi kabisa,

We acha tu,.......Yaani siku ambayo Bibi anapata hiyo zawadi...Lazima tujikumbushe day zero hata kama kalazwa ICU!!

Babu DC!!
 
Like , Like ,Like ,Like . CV yako ni kali ndugu mheshimiwa ...

Asante sana. Hivi kitufe cha senks kilienda wapi. Ungenigongea tena.

Nashukuru sana hata hivyo mimi sijapata kuwa Mheshimiwa na Mwanajamii wa Kawaida tu.
 
Back
Top Bottom