Je, ulishawahi kuwafuma watu wakifanya mapenzi?

Je, ulishawahi kuwafuma watu wakifanya mapenzi?

bhana bhana eeh mwaka huu nadhani nimetoka zangu kuchek game za usiku..mishale kama ya saba hivi..barca anatolewa na Bayern.. Mbeya pazuri pale kwa juu kuna kama kilabu (local bar) hivi huwa wanakesha wale.. sasa napita nikaskia kama sauti watu wanabishana upande wa choo.. ambacho kipo na road tu nje!! nikasema ngoja nisogee nione kulikoni.. nakuta demu kainamishwa sasa jamaa sjuu anakosea tundu sjui wanahangaika kinoma sasa me nataka nile deo ..jamaa anafeli mara naanza kuskia miguno ebhena eeh jamaa anapiga trakoo demu analalamika anawashwa sijui mara vile sasa miguno ikazidi nikataka nipande juu kidgo mana kuna uzio wa tofali mbili..ile napanda tofauti moja ikashuka kwa ndani...niliskia ndii kila mtu kala mbio kivyake aise..na me nkasepa!! ila demu alikua na BOONGE LA TACKO mamaee zakee daah
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
 
Mimi nimeshuhudia matukio mengi sana ila nisimulie hili moja,
Ilikuwa tupo boarding school mida ya jioni tunacheza mpira Shule ya serikali enzi hizo ilikuwa changanyiko boys na girls. Mara mvua kunyesha wale watazamaji wakakimbilia mabwenini Wazee wa soka tukaendelea kupiga soka na mvua.

Mara mpira ukatoka nje had kwenye banda la ng'ombe wa shule mimi nikaenda kuokota, kumbe kuna mshkaji alitumia ile fursa ya kwenda kumkaza binti kwakuwa watu walikimbilia mabwenini wao walijibana kwenye lile zizi.

Mungu fundi, mpira uliangukia palepale miguuni kwa jamaa alikuwa amemwinamisha anapiga mashine. Nikauokota mpira huku jamaa akiendelea kupump. Yule binti alikuwa ananionea aibu hadi anamaliza shule.
Sasa siungeomba chezo na wewe [emoji16][emoji16][emoji16]
 
kuna mzee mmoja alikua na duka lake, sasa jamaa yangu alikuwa anafanya kazi kwa huyo mzee na huyo mzee alimpa chumba cha kukaa.
siku hiyo mwana kavusha manzi yake ile kapiga tako kumi na nusu tu mzee huyu hapaa anamgongea, basi ikabid afungue ile kufungua mzee akamzingua kinoma akamtoa nje na banzi juu mwishoe yule mzee akazama ndani akaenda kumla manzi.
yule jamaa yangu aliacha kazi siku hiyo hiyo.
[emoji16][emoji16][emoji16]
 
Wanadai chabo ni tamu kuliko kufanya [emoji15][emoji15][emoji15] juzi naangalia jamaa anamla best friend wa mkewe huku kaandika mkewe huwa anamletea huyo rafiki yake amle na mkewe anaangalia [emoji15][emoji15][emoji15] na rafiki wa mke ni bomba kweli kwa body structute sura walificha. Watu wengine wana bahati zao hapa duniani hebu fikiria mke anakuletea mchepuko nyumbani kwenu!!! [emoji86][emoji86][emoji86]
[emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39]
 
Kuna jamaa fulani wakati nipo chuoni yeye alikuwa mwajiriwa akaja chuo kuongeza elimu,jamaa alikuwa anapenda chabo kuliko kut.omba,anakwambia mtafute demu wa aina fulani yeye atagharamia kila kitu sharti tuu uache dirisha wazi aje apige chabo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nilikuwa na rafiki mwenye tabia Kama ya huyo jamaa , [emoji16][emoji16][emoji16]

Yuko radhi akulipie cost zote ili apate chance ya kupiga chabo tu
 
Dah! Nakumbuka nishawah kufumwa na polis[emoji12] tulikua pembezon mwa beach ndan ya gar tena na boyfrend wa rafiki yangu tulikua tunafanyana usiku wa saa mbili mara gafla tukashtukia toch mara mko chini ya ulinzi nikavaa chup haraka tukashushwa tukapandishwa karandika hadi polis dah
Nyokoooo laaana hiyo ya kumchukulia mwenzio bwana wake [emoji16][emoji16]
 
Duh sasa uliona rafiki anaenjoy sana mgegedo wa jamaa nawe ukajionjea[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]. Hapa ndipo napo wapendea wanawake.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] akili zao Wana zijua wao wenyewe
 
bhana bhana eeh mwaka huu nadhani nimetoka zangu kuchek game za usiku..mishale kama ya saba hivi..barca anatolewa na Bayern.. Mbeya pazuri pale kwa juu kuna kama kilabu (local bar) hivi huwa wanakesha wale.. sasa napita nikaskia kama sauti watu wanabishana upande wa choo.. ambacho kipo na road tu nje!! nikasema ngoja nisogee nione kulikoni.. nakuta demu kainamishwa sasa jamaa sjuu anakosea tundu sjui wanahangaika kinoma sasa me nataka nile deo ..jamaa anafeli mara naanza kuskia miguno ebhena eeh jamaa anapiga trakoo demu analalamika anawashwa sijui mara vile sasa miguno ikazidi nikataka nipande juu kidgo mana kuna uzio wa tofali mbili..ile napanda tofauti moja ikashuka kwa ndani...niliskia ndii kila mtu kala mbio kivyake aise..na me nkasepa!! ila demu alikua na BOONGE LA TACKO mamaee zakee daah
Uliharibu match chief [emoji23]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom