Ukalimwaga tindi ndichiUnayumba wapi mkuu? Mimi kwenye bus niliopoa mrembo seat ya nyuma kabisa. Demu alinikalia nikachomeka dushe mambo yakaenda powa kabisaaaa [emoji23][emoji23][emoji23] pia taa huwa wanazimaga.
Sent using Jamii Forums mobile app
Chabo shemela, napenda kupiga chaboChabo...
Kufuma au kufumaniwa?
Chabo zinapendwa na binadamu wafupi...Chabo shemela, napenda kupiga chabo
Chabo shemela, napenda kupiga chabo
Chabo zinapendwa na binadamu wafupi...
Kwani wewe mfupi?
Na baada ya chabo whats next?
Hehehehe...
Mimi sio shabiki wa nyeto fcUkitoka hapo K iko chepe chepe unatafuta dushe la haraka haraka au unaishia kupiga nyeto 😂😂
kuna watu wanapenda chabo kuliko wao kufanya
Mimi sio mfupi shem, basi tu kuburudisha nafsi make chabo ni starehe kama starehe nyingineChabo zinapendwa na binadamu wafupi...
Kwani wewe mfupi?
Na baada ya chabo whats next?
Hehehehe...
Mimi sio shabiki wa nyeto fc
😂😂😂 Ntakuambia baade Kuhusu uteleziSasa huwezi ukapiga chabo bila kuwa na utelezi wa kufa mtu. Huo utelezi unaushughulikia vipi? 😜
Ahsante kwa muongozo...Mimi sio mfupi shem, basi tu kuburudisha nafsi make chabo ni starehe kama starehe nyingine
Utaanza kupiga chabo pia? Au muongozo unauacha hapa hapa?Ahsante kwa muongozo...
Dunia ya leo uovu hadharan hamwogopi Mungu hata kupost 😁Nishawafuma watu zaidi ya mara moja ila hii ilikuwa ndio kali nilikuwa ndani ya jahazi toka mafia kwenda kisiju nilipakia abiria wakike na kiume safari ilianza saa sita usiku kumbe baadh ya abiria walikuwa wamejifunika turubai wamelala huku jahazi ikitembea ikiwa tunaendelea na safari.
Mimi nikamkabidhi mtu sukani ili nitafute maturubai yaliopo chini ili kufunika baadhi ya mizigo isije ikaloa wakati naenda chini nikakutana na turubai ile kulivuta kumbe kuna jamaa alikuwa ndo wamejifunika anakula mzigo nikawauliza mnataka tuzame kwakuwa kuna badh ya watu walikuwa wamelala ndo ikawa afazali kwao ila niliwatoza pesa kila mmoja nilipata 40,000 ila kilichotokea nusura tuzame.
Muongozo wa Chabo nakuachia mwenyewe...Utaanza kupiga chabo pia? Au muongozo unauacha hapa hapa?
Karibu shem ntakuita siku moja utaenjoy....baby boss asipaone hapa 😁Muongozo wa Chabo nakuachia mwenyewe...