Smart911
Platinum Member
- Jan 3, 2014
- 178,708
- 196,417
Boss lazima apaone maana nilipo yupo...Karibu shem ntakuita siku moja utaenjoy....baby boss asipaone hapa 😁
Boss lazima apaone maana nilipo yupo...Karibu shem ntakuita siku moja utaenjoy....baby boss asipaone hapa 😁
Kwa kukaba tu namuaminia 😂😂😂Boss lazima apaone maana nilipo yupo...
Kuna jamaa fulani wakati nipo chuoni yeye alikuwa mwajiriwa akaja chuo kuongeza elimu,jamaa alikuwa anapenda chabo kuliko kut.omba,anakwambia mtafute demu wa aina fulani yeye atagharamia kila kitu sharti tuu uache dirisha wazi aje apige chabo.kuna watu wanapenda chabo kuliko wao kufanya
Wee utakuwa MbotaKwenye mabasi ya Mikoani hasa masafa marefu ipo sana hiyo. Likishaingia giza Kuna muda wa usiku abiria wengi wanapokuwa wamelala baadhi huwa wanatumia muda huo kuunganisha via vya uzazi.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kuna siku nikiwa kijijini nikiwa katika pita pita zangu nikakuta pikipiki na baiskeli zimepakiwa pembeni ya njia haraf watu siwaoni na kuna pori nikaona haiwezekni hii. Ikabidi niingie porini taratibu majani yasitoe kelel yakanipeperushia ndege wangu.
Kumbe bana sikuwa mbali na mawazo Yangu kutizama mbele nikawaona mwanamke akiwa kiffo cha mede akiliwa uroda, nikawaangalia hadi walivo maliza ile wanageuka wakaniona bana ikabidi tu waende maan kila mtu ankosa hakuna wa kumulza mwenzake unafanya nini hapa.
Mbota ni nini?Wee utakuwa Mbota
Aje kupiga chabo si etiKaribu shem ntakuita siku moja utaenjoy....baby boss asipaone hapa [emoji16]
HeheKwa kukaba tu namuaminia [emoji23][emoji23][emoji23]
Duuh watu wa hivi wapo kumbe!Kuna jamaa fulani wakati nipo chuoni yeye alikuwa mwajiriwa akaja chuo kuongeza elimu,jamaa alikuwa anapenda chabo kuliko kut.omba,anakwambia mtafute demu wa aina fulani yeye atagharamia kila kitu sharti tuu uache dirisha wazi aje apige chabo.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ulikuwa unaikalia kalia auNiliwahi kufumwa siku moja daah ile siku nilitamani ardhi ipasuke nidumbukie nipotee mazima
Tuwekee hiyo picha basi.Nishawafuma watu zaidi ya mara moja ila hii ilikuwa ndio kali nilikuwa ndani ya jahazi toka mafia kwenda kisiju nilipakia abiria wakike na kiume safari ilianza saa sita usiku kumbe baadh ya abiria walikuwa wamejifunika turubai wamelala huku jahazi ikitembea ikiwa tunaendelea na safari.
Mimi nikamkabidhi mtu sukani ili nitafute maturubai yaliopo chini ili kufunika baadhi ya mizigo isije ikaloa wakati naenda chini nikakutana na turubai ile kulivuta kumbe kuna jamaa alikuwa ndo wamejifunika anakula mzigo nikawauliza mnataka tuzame kwakuwa kuna badh ya watu walikuwa wamelala ndo ikawa afazali kwao ila niliwatoza pesa kila mmoja nilipata 40,000 ila kilichotokea nusura tuzame.
uuuhNishawafuma watu zaidi ya mara moja ila hii ilikuwa ndio kali nilikuwa ndani ya jahazi toka mafia kwenda kisiju nilipakia abiria wakike na kiume safari ilianza saa sita usiku kumbe baadh ya abiria walikuwa wamejifunika turubai wamelala huku jahazi ikitembea ikiwa tunaendelea na safari.
Mimi nikamkabidhi mtu sukani ili nitafute maturubai yaliopo chini ili kufunika baadhi ya mizigo isije ikaloa wakati naenda chini nikakutana na turubai ile kulivuta kumbe kuna jamaa alikuwa ndo wamejifunika anakula mzigo nikawauliza mnataka tuzame kwakuwa kuna badh ya watu walikuwa wamelala ndo ikawa afazali kwao ila niliwatoza pesa kila mmoja nilipata 40,000 ila kilichotokea nusura tuzame.
Jameni boss ushatimba hapa 😂😂😂Aje kupiga chabo si eti
Hiyo kitimoto Haramu hiyoNmewah kuwafuma watu somewhere I went with my boyfriend kula kitimoto Sasa the place ilikuwa na sehem 2 pakawaida na private Yani VIP Sasa vile wametengeneza wametengeneza wametengeneza kwa mfumo wa vibanda then tukachagua kibanda Cha pili kwenda kukaa because we wanted privacy.
Basi kumbe kile kibanda kilikua tayari kinawatu Ile tunaingia puuh gafla tunaona dada kainamishwa anatoa utamu wa doggy style [emoji30][emoji16][emoji16][emoji16][emoji1751] Hana Habari Yani na alivo amepinda kavua nguo zote walipotuona wakastuka and then we said sorry guys continue enjoying tukahamia Banda lingine Ila hatukuwajudge sana sikuzote sex ya kushtukiza Ni tamu kuliko ya kujiandaa [emoji85][emoji39][emoji39]
HahhahaJameni boss ushatimba hapa [emoji23][emoji23][emoji23]