Je, ulishawahi kuwafuma watu wakifanya mapenzi?

Je, ulishawahi kuwafuma watu wakifanya mapenzi?

Kuna siku nikiwa kijijini nikiwa katika pita pita zangu nikakuta pikipiki na baiskeli zimepakiwa pembeni ya njia haraf watu siwaoni na kuna pori nikaona haiwezekni hii. Ikabidi niingie porini taratibu majani yasitoe kelel yakanipeperushia ndege wangu.

Kumbe bana sikuwa mbali na mawazo Yangu kutizama mbele nikawaona mwanamke akiwa kiffo cha mede akiliwa uroda, nikawaangalia hadi walivo maliza ile wanageuka wakaniona bana ikabidi tu waende maan kila mtu ankosa hakuna wa kumulza mwenzake unafanya nini hapa.
Ungewaomba na lift chief..
 
Kuna Dame moja tulikua tunafanya nae kazi, sijao nae pia hana bwana.

tukiwa majirani, ikafika siku kuu fulani hivi, na kwa mchezo nika mwambia leo naja kwako kula siku kuu, akakubali haraka haraka. Sasa nika tegea matime ya Lunch nikaenda kwake..............Loooh nikifika nataka kubisha hodi, naona mlango uko wazi kiasi kama nusu hivi, nikipiga macho ndani,,napata tako la jamaa likipanda juu na kurudi chini, kabla sijakolea macho vizuri naona mwanadada mwengine amekalia mtarimbo, yaani ilikua ORGY balaa. Nilisikia miguu yangu ikiisha nguvu, nikarudi nyuma nyuma polepole na hakuna alie niona.................baadae nakutana nae kazini aniuliza mbona ulinidanganya waja!......nilicheka🤣🤣 tu nikamwambia nilipata dharura!!!!!
 
Kuna kipindi nipo o level narudi shule kujisomea njiani kuna mizambarau miwili mikubwa matawi yamegusa ardhi alaf kulikuwa na vima nyunyu vya mvua nikamwona mzee mmoja yupo na mmama ninawafahamu wote na niliwahi kusikia ni michepuko ikanibidi nijifiche wakaelekea ndani ya mzambarau na mimi nikasogea karibu aisee huyo bi mkubwa akalazwa chalii show ikapigwa na mm nikala nyeto apo apo na shule sikwenda tena nikarudi geto maana walipiga masaa mawili
 
bhana bhana eeh mwaka huu nadhani nimetoka zangu kuchek game za usiku..mishale kama ya saba hivi..barca anatolewa na Bayern.. Mbeya pazuri pale kwa juu kuna kama kilabu (local bar) hivi huwa wanakesha wale.. sasa napita nikaskia kama sauti watu wanabishana upande wa choo.. ambacho kipo na road tu nje!! nikasema ngoja nisogee nione kulikoni.. nakuta demu kainamishwa sasa jamaa sjuu anakosea tundu sjui wanahangaika kinoma sasa me nataka nile deo ..jamaa anafeli mara naanza kuskia miguno ebhena eeh jamaa anapiga trakoo demu analalamika anawashwa sijui mara vile sasa miguno ikazidi nikataka nipande juu kidgo mana kuna uzio wa tofali mbili..ile napanda tofauti moja ikashuka kwa ndani...niliskia ndii kila mtu kala mbio kivyake aise..na me nkasepa!! ila demu alikua na BOONGE LA TACKO mamaee zakee daah
 
Ilikua miaka 98 morogoro kuna kichaa mmoja alikua anaitwa zuwena alikua anapenda sana kukaa karibu na daraja la mto moro karibu na shule ya mwere kuna siku tumetumwa tukalete fimbo na mwalimu si tukaingia mtoni ndo kukuta kichaa zuwena kakamatwa na kichaa mwenzake wanapigana miti aisee vichaaa wote walikua tulivu km wazima yaani tulipiga chabo mpaka wanamaliza tulivo rudi class tulichezea fimbo tena kwa kuchelewa na ndo ilikua mara yangu ya kwanza kuona mtu anabanjuliwa.
 
bhana bhana eeh mwaka huu nadhani nimetoka zangu kuchek game za usiku..mishale kama ya saba hivi..barca anatolewa na Bayern.. Mbeya pazuri pale kwa juu kuna kama kilabu (local bar) hivi huwa wanakesha wale.. sasa napita nikaskia kama sauti watu wanabishana upande wa choo.. ambacho kipo na road tu nje!! nikasema ngoja nisogee nione kulikoni.. nakuta demu kainamishwa sasa jamaa sjuu anakosea tundu sjui wanahangaika kinoma sasa me nataka nile deo ..jamaa anafeli mara naanza kuskia miguno ebhena eeh jamaa anapiga trakoo demu analalamika anawashwa sijui mara vile sasa miguno ikazidi nikataka nipande juu kidgo mana kuna uzio wa tofali mbili..ile napanda tofauti moja ikashuka kwa ndani...niliskia ndii kila mtu kala mbio kivyake aise..na me nkasepa!! ila demu alikua na BOONGE LA TACKO mamaee zakee daah
Hahaha ha [emoji38]
 
Nmewah kuwafuma watu somewhere I went with my boyfriend kula kitimoto Sasa the place ilikuwa na sehem 2 pakawaida na private Yani VIP Sasa vile wametengeneza wametengeneza wametengeneza kwa mfumo wa vibanda then tukachagua kibanda Cha pili kwenda kukaa because we wanted privacy.

Basi kumbe kile kibanda kilikua tayari kinawatu Ile tunaingia puuh gafla tunaona dada kainamishwa anatoa utamu wa doggy style [emoji30][emoji16][emoji16][emoji16][emoji1751] Hana Habari Yani na alivo amepinda kavua nguo zote walipotuona wakastuka and then we said sorry guys continue enjoying tukahamia Banda lingine Ila hatukuwajudge sana sikuzote sex ya kushtukiza Ni tamu kuliko ya kujiandaa [emoji85][emoji39][emoji39]
Kamsitari kako ka mwisho nakaunga mikono miwili[emoji41]
 
Ilikua miaka 98 morogoro kuna kichaa mmoja alikua anaitwa zuwena alikua anapenda sana kukaa karibu na daraja la mto moro karibu na shule ya mwere kuna siku tumetumwa tukalete fimbo na mwalimu si tukaingia mtoni ndo kukuta kichaa zuwena kakamatwa na kichaa mwenzake wanapigana miti aisee vichaaa wote walikua tulivu km wazima yaani tulipiga chabo mpaka wanamaliza tulivo rudi class tulichezea fimbo tena kwa kuchelewa na ndo ilikua mara yangu ya kwanza kuona mtu anabanjuliwa.
Una bht mby mkuu ya show ya kwanza inakuwa ya vichaa
 
bhana bhana eeh mwaka huu nadhani nimetoka zangu kuchek game za usiku..mishale kama ya saba hivi..barca anatolewa na Bayern.. Mbeya pazuri pale kwa juu kuna kama kilabu (local bar) hivi huwa wanakesha wale.. sasa napita nikaskia kama sauti watu wanabishana upande wa choo.. ambacho kipo na road tu nje!! nikasema ngoja nisogee nione kulikoni.. nakuta demu kainamishwa sasa jamaa sjuu anakosea tundu sjui wanahangaika kinoma sasa me nataka nile deo ..jamaa anafeli mara naanza kuskia miguno ebhena eeh jamaa anapiga trakoo demu analalamika anawashwa sijui mara vile sasa miguno ikazidi nikataka nipande juu kidgo mana kuna uzio wa tofali mbili..ile napanda tofauti moja ikashuka kwa ndani...niliskia ndii kila mtu kala mbio kivyake aise..na me nkasepa!! ila demu alikua na BOONGE LA TACKO mamaee zakee daah
[emoji23]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom