Je, ulishawahi kuwafuma watu wakifanya mapenzi?

Je, ulishawahi kuwafuma watu wakifanya mapenzi?

Mi nilifumwa
Nilimtembelea demu wangu Jessica kwao. Walikua wanakaa jumba la kishua kinoma noma na mama yake mdogo ambaye ana bint kama miaka 7 hivi.
Tukawamwacha dogo sebuleni anaangalia movie, sisi hao room kwake tukaanza kulana. Tuko kati kati ya game nimemlaza kifo cha mende niko juu.
Dogo, kale kabint kakawa kanaita dada, dada, dada, huku anakuja chumbani. Kwa kuwa tuliamini mlango umefungwa mimi nikaendelea kula mzigo.
Bwana we, kumbe Jessica mlango hajaufunga vizuri.....dogo kapush mbaaaa mlango wazi. Daadeki mzee tako lango liko wazi na kaona live nila chenga nilivyomkunja chini dada yake. Sema dogo akasepa bila kusema kitu.

Kulikua na mama wa jirani kaja akawa ndo maana dogo akawa anamtafuta dadake. Jessica ikabidi aende kwanza nje kusolve msala.


Stimu yote ilikata. Kile chumba ni self, alivyorudi akakuta nishaoga na mpango ukaishia hapo. Hata goli1 sikupata.
Eehe yani ukaacha mchongoo[emoji3][emoji3][emoji3]
 
Dah mimi kufuma watu wanapigana miti nmeona ila hua navunga ila kuna siku nlvokua chalii nlkuta mtu chooni anakata gogo nyie hawa watu wenye mizigo wana balaaa

Sent from my SM-G960U1 using JamiiForums mobile app
 
Me nlifumwa[emoji23][emoji23]

Ilikuwa npo darasa la 5,kipindi hicho niko na demu wangu tunasoma darasa 1 , yeye la 5 B Mimi A .

Imegongwa ile kengere ya mapumziko ya sa4 watoto wametoka nje karibia wote alafu yule pimbi wangu kanifata darasani mle,
Aisee[emoji28] kilichofata nilimvutia nyuma ya mlango kisha nikafungua zipu nayeye akabinua kamfuniko kake.

E bhana eee kuna wanafunzi wakatusitukia!,
Kilichofata sitaki hata kuadisia![emoji119]

Kwa ufupi sana ni tulipigwa bakora na kila mwl. pale skuli.
Darasa la tano tayari unadisa!!!!!!!!????
 
Wanadai chabo ni tamu kuliko kufanya [emoji15][emoji15][emoji15] juzi naangalia jamaa anamla best friend wa mkewe huku kaandika mkewe huwa anamletea huyo rafiki yake amle na mkewe anaangalia [emoji15][emoji15][emoji15] na rafiki wa mke ni bomba kweli kwa body structute sura walificha. Watu wengine wana bahati zao hapa duniani hebu fikiria mke anakuletea mchepuko nyumbani kwenu!!! [emoji86][emoji86][emoji86]
 
Dah! Nakumbuka nishawah kufumwa na polis[emoji12] tulikua pembezon mwa beach ndan ya gar tena na boyfrend wa rafiki yangu tulikua tunafanyana usiku wa saa mbili mara gafla tukashtukia toch mara mko chini ya ulinzi nikavaa chup haraka tukashushwa tukapandishwa karandika hadi polis dah
Ulikuwa kamalaya.
 
Aisee kuna kipindi nilipata safar ya kikazi dar, mwanaume nikapiga kazi jioni ikabidi nitafute sehemu tulivu nijione mema ya nchi nikiwa napiga moja barid moja moto.

Baada kama ya masaa mawili mtoto mzuri huya hapa kajaa baada ya kuona sina kelele na mtu nimetulia akaomba tukae wote nami nikamkaribisha tukaendelea, hakuchkua round akawa kalegea nikamwambia tukatafute sehemu tupumzike....

tukaenda maeneo flan ya sinza kuna hotel flan hivi ya ghorofa, tumefika nikamwambie asubir nichkue room yeye akiwa amekaa akisubiri nije nimchukue...

Nafika reception nakuta mdada kalala koz ilikua night kali nikamwomba nilipie anipe room ili tukapumzike na bibie, kumbe na ule uchovu akanipa funguo spare za room ambayo ilikua na watu tayari....ile nafungua nakuta jamaa anapiga vigelegele kwenye papuchi ya manzi huku manzi amemshika kichwa jamaa...daah nilisisimka kinoma maana walikua uchii na isingekuwa rahisi wao kuniona coz kulikua kama na kikorido hawanioni moja kwa moja, ile nataka kugeuka nifunge mlango naskia manzi analalamika "oooh....bebi nito*mbe....bebi ingiza mb**" daaah kulaleki nilipata mihemko na hasira nikarudi kwa yule dada ikamzingua akanibadilishia rum huku akiomba msamaha....

Nikamchukua bibie nlikuja nae chap nami nikakiwasha vilivo....
 
Kipindi nikiwa Chuoni Shemeji yenu aliniita room kwake hostel akidai tumbo linamuuma....
Basi nikampelekea maziwa mtindi kama sehemu ya huduma ya kwanza....
Nimefika pale kalala kitandani anajinyonganyonga ( baada ya kuingia ) basi katika kumbembeleza nikawa nimemshika maeneo hatarishi mambo ya kabadilika AKAPONA GHAFLA vurugu zikaanzia pale..
Vurugana pale kwa muda....Tukaskia mlango ukigongwa na sauti ya Hodiiiiiii....yaani kabla hata sijajiweka sawa room mate wake kashaingia.....kunikuta juu napiga mikito akatoka nje akikimbia.....
Nilimalizia kisha Rematch ikatangazwa safari hii Mabibo Block C room 220

Nilijitoa ufahamu nikawa nikikutana naye najifanya sikumbuki mpaka namaliza.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom