Dola Iddy Wa Chelsea
JF-Expert Member
- Sep 26, 2014
- 2,125
- 1,535
Ile nachomeka paipu tu wajomba hawa hapa nilikula mbata za kutosha na demu majaa yakaenda nae nikwa kama nyani mfiwa.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] eti tako la jamaaKuna Dame moja tulikua tunafanya nae kazi, sijao nae pia hana bwana.
tukiwa majirani, ikafika siku kuu fulani hivi, na kwa mchezo nika mwambia leo naja kwako kula siku kuu, akakubali haraka haraka. Sasa nika tegea matime ya Lunch nikaenda kwake..............Loooh nikifika nataka kubisha hodi, naona mlango uko wazi kiasi kama nusu hivi, nikipiga macho ndani,,napata tako la jamaa likipanda juu na kurudi chini, kabla sijakolea macho vizuri naona mwanadada mwengine amekalia mtarimbo, yaani ilikua ORGY balaa. Nilisikia miguu yangu ikiisha nguvu, nikarudi nyuma nyuma polepole na hakuna alie niona.................baadae nakutana nae kazini aniuliza mbona ulinidanganya waja!......nilicheka[emoji1787][emoji1787] tu nikamwambia nilipata dharura!!!!!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]ungeitumia hiyo fursa na wewe umuombe angekukubalia fasta ili umfichie siri yakeMimi nimeshuhudia matukio mengi sana ila nisimulie hili moja,
Ilikuwa tupo boarding school mida ya jioni tunacheza mpira Shule ya serikali enzi hizo ilikuwa changanyiko boys na girls. Mara mvua kunyesha wale watazamaji wakakimbilia mabwenini Wazee wa soka tukaendelea kupiga soka na mvua.
Mara mpira ukatoka nje had kwenye banda la ng'ombe wa shule mimi nikaenda kuokota, kumbe kuna mshkaji alitumia ile fursa ya kwenda kumkaza binti kwakuwa watu walikimbilia mabwenini wao walijibana kwenye lile zizi.
Mungu fundi, mpira uliangukia palepale miguuni kwa jamaa alikuwa amemwinamisha anapiga mashine. Nikauokota mpira huku jamaa akiendelea kupump. Yule binti alikuwa ananionea aibu hadi anamaliza shule.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] ukala nyeto kujipongeza na shule hukwenda[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Kuna kipindi nipo o level narudi shule kujisomea njiani kuna mizambarau miwili mikubwa matawi yamegusa ardhi alaf kulikuwa na vima nyunyu vya mvua nikamwona mzee mmoja yupo na mmama ninawafahamu wote na niliwahi kusikia ni michepuko ikanibidi nijifiche wakaelekea ndani ya mzambarau na mimi nikasogea karibu aisee huyo bi mkubwa akalazwa chalii show ikapigwa na mm nikala nyeto apo apo na shule sikwenda tena nikarudi geto maana walipiga masaa mawili
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]ungeitumia hiyo fursa na wewe umuombe angekukubalia fasta ili umfichie siri yake
[emoji28][emoji28][emoji28]Kuna kipindi nipo o level narudi shule kujisomea njiani kuna mizambarau miwili mikubwa matawi yamegusa ardhi alaf kulikuwa na vima nyunyu vya mvua nikamwona mzee mmoja yupo na mmama ninawafahamu wote na niliwahi kusikia ni michepuko ikanibidi nijifiche wakaelekea ndani ya mzambarau na mimi nikasogea karibu aisee huyo bi mkubwa akalazwa chalii show ikapigwa na mm nikala nyeto apo apo na shule sikwenda tena nikarudi geto maana walipiga masaa mawili
Darasa la tano aiseeMe nlifumwa[emoji23][emoji23]
Ilikuwa npo darasa la 5,kipindi hicho niko na demu wangu tunasoma darasa 1 , yeye la 5 B Mimi A .
Imegongwa ile kengere ya mapumziko ya sa4 watoto wametoka nje karibia wote alafu yule pimbi wangu kanifata darasani mle,
Aisee[emoji28] kilichofata nilimvutia nyuma ya mlango kisha nikafungua zipu nayeye akabinua kamfuniko kake.
E bhana eee kuna wanafunzi wakatusitukia!,
Kilichofata sitaki hata kuadisia![emoji119]
Kwa ufupi sana ni tulipigwa bakora na kila mwl. pale skuli.
[emoji23][emoji23][emoji23] eti kila mtu anakosaKuna siku nikiwa kijijini nikiwa katika pita pita zangu nikakuta pikipiki na baiskeli zimepakiwa pembeni ya njia haraf watu siwaoni na kuna pori nikaona haiwezekni hii. Ikabidi niingie porini taratibu majani yasitoe kelel yakanipeperushia ndege wangu.
Kumbe bana sikuwa mbali na mawazo Yangu kutizama mbele nikawaona mwanamke akiwa kiffo cha mede akiliwa uroda, nikawaangalia hadi walivo maliza ile wanageuka wakaniona bana ikabidi tu waende maan kila mtu ankosa hakuna wa kumulza mwenzake unafanya nini hapa.
Wewe hujaunganisha kweli?Kwenye mabasi ya Mikoani hasa masafa marefu ipo sana hiyo. Likishaingia giza Kuna muda wa usiku abiria wengi wanapokuwa wamelala baadhi huwa wanatumia muda huo kuunganisha via vya uzazi.
Mimi sijawahi kuona zaidi tu ya kusikia sauti ya miguno
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]Kumbe harage huwa linadinda pia?Ulidindisha harageh?
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]Kumbe harage huwa linadinda pia?
[emoji23][emoji23][emoji23] eti kila mtu anakosndy mkuuu sasa ataniulza nini wakati yeye ndo mkosaji mkuu
[emoji3][emoji3][emoji1751][emoji1751][emoji1751][emoji1751][emoji1751]Wewe hujaunganisha kweli?
Wala nguruwe mna matukio sana ya hovyoNmewah kuwafuma watu somewhere I went with my boyfriend kula kitimoto Sasa the place ilikuwa na sehem 2 pakawaida na private Yani VIP Sasa vile wametengeneza wametengeneza wametengeneza kwa mfumo wa vibanda then tukachagua kibanda Cha pili kwenda kukaa because we wanted privacy.
Basi kumbe kile kibanda kilikua tayari kinawatu Ile tunaingia puuh gafla tunaona dada kainamishwa anatoa utamu wa doggy style [emoji30][emoji16][emoji16][emoji16][emoji1751] Hana Habari Yani na alivo amepinda kavua nguo zote walipotuona wakastuka and then we said sorry guys continue enjoying tukahamia Banda lingine Ila hatukuwajudge sana sikuzote sex ya kushtukiza Ni tamu kuliko ya kujiandaa [emoji85][emoji39][emoji39]
Haaahaaa aiseeNipo napiga chabo saivi mechi ikiisha ntarudi