Je, ulishawahi kuwafuma watu wakifanya mapenzi?

Je, ulishawahi kuwafuma watu wakifanya mapenzi?

Kipindi nikiwa Chuoni Shemeji yenu aliniita room kwake hostel akidai tumbo linamuuma....
Basi nikampelekea maziwa mtindi kama sehemu ya huduma ya kwanza....
Nimefika pale kalala kitandani anajinyonganyonga ( baada ya kuingia ) basi katika kumbembeleza nikawa nimemshika maeneo hatarishi mambo ya kabadilika AKAPONA GHAFLA vurugu zikaanzia pale..
Vurugana pale kwa muda....Tukaskia mlango ukigongwa na sauti ya Hodiiiiiii....yaani kabla hata sijajiweka sawa room mate wake kashaingia.....kunikuta juu napiga mikito akatoka nje akikimbia.....
Nilimalizia kisha Rematch ikatangazwa safari hii Mabibo Block C room 220

Nilijitoa ufahamu nikawa nikikutana naye najifanya sikumbuki mpaka namaliza.
Yaaa hii post umepata views 49,596
 
Mkuu ilikuwa mwaka gani dah huyo msichana atakuwa mbibi kwasasa na huyo mtoto atakuwa bonge la jibaba na usikute atakuwa humu jf
Utotoni tumeenda kutega ndege kwa urimbo huko korongoni.

Wakapita ke na men, ke ana mtoto mdogo.
Tukawasalimia fresh wakaendelea na safari kuelekea mbele kidogo ya korongo.

Baada ya muda kidogo sijui nilifata nini kule mbele kheee nakuta watu wanapiga match imekolea mtoto pembeni analia wao hata hawajali.

Nikarudi kumshtua mwenzangu tukawa tunaendelea kupiga chabo.

Ndio ilikuwa mara ya kwanza kushughudia watu wakisexy🙌😂😂
 
Kwenye mabasi ya Mikoani hasa masafa marefu ipo sana hiyo. Likishaingia giza Kuna muda wa usiku abiria wengi wanapokuwa wamelala baadhi huwa wanatumia muda huo kuunganisha via vya uzazi.
[emoji848][emoji848]khaaaa
 
Aisee kuna kipindi nilipata safar ya kikazi dar, mwanaume nikapiga kazi jioni ikabidi nitafute sehemu tulivu nijione mema ya nchi nikiwa napiga moja barid moja moto.

Baada kama ya masaa mawili mtoto mzuri huya hapa kajaa baada ya kuona sina kelele na mtu nimetulia akaomba tukae wote nami nikamkaribisha tukaendelea, hakuchkua round akawa kalegea nikamwambia tukatafute sehemu tupumzike....

tukaenda maeneo flan ya sinza kuna hotel flan hivi ya ghorofa, tumefika nikamwambie asubir nichkue room yeye akiwa amekaa akisubiri nije nimchukue...

Nafika reception nakuta mdada kalala koz ilikua night kali nikamwomba nilipie anipe room ili tukapumzike na bibie, kumbe na ule uchovu akanipa funguo spare za room ambayo ilikua na watu tayari....ile nafungua nakuta jamaa anapiga vigelegele kwenye papuchi ya manzi huku manzi amemshika kichwa jamaa...daah nilisisimka kinoma maana walikua uchii na isingekuwa rahisi wao kuniona coz kulikua kama na kikorido hawanioni moja kwa moja, ile nataka kugeuka nifunge mlango naskia manzi analalamika "oooh....bebi nito*mbe....bebi ingiza mb**" daaah kulaleki nilipata mihemko na hasira nikarudi kwa yule dada ikamzingua akanibadilishia rum huku akiomba msamaha....

Nikamchukua bibie nlikuja nae chap nami nikakiwasha vilivo....
👍👍👍👍
 
[emoji23][emoji23] nilivosoma kuwa ulitoka kuangalia game ambayo Barca anatolea na Bayern kuna picha imenijia kichwani mana siku hiyo nlirudi home nmekasirika kisa Barca kutolewa, halafu mbele umetaja Mbeya Pazuri nmejikuta nmetabasamu kinoma mana hiyo game nliiangalizia maeneo ya Sae ndo ghetto lilikua hapo. So hiyo siku mzee unaharibu starehe za watu mi nlikua maeneo hayo hayo! [emoji1787][emoji1787]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]nomaa mzee..chapo iliniponza..
 
Sasa kosa lenu ni nini? Af rafiki yako mpk leo ni marafiki au mlishatemana baada ya hio kesi[emoji23][emoji23][emoji23]
Hakujua kabisa kwasabu tuliachiwa asubuhi tu japo baadae sana baada ya miaka kupita alikuja kuhisi tu na hakuchukulia serious hadi sasa tumekua ndugu kabisa! Miaka zaid ya ishirini ya urafiki wa karibu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom