Je, ulishawahi kuwafuma watu wakifanya mapenzi?

Je, ulishawahi kuwafuma watu wakifanya mapenzi?

Mi nilifumwa
Nilimtembelea demu wangu Jessica kwao. Walikua wanakaa jumba la kishua kinoma noma na mama yake mdogo ambaye ana bint kama miaka 7 hivi.
Tukawamwacha dogo sebuleni anaangalia movie, sisi hao room kwake tukaanza kulana. Tuko kati kati ya game nimemlaza kifo cha mende niko juu.
Dogo, kale kabint kakawa kanaita dada, dada, dada, huku anakuja chumbani. Kwa kuwa tuliamini mlango umefungwa mimi nikaendelea kula mzigo.
Bwana we, kumbe Jessica mlango hajaufunga vizuri.....dogo kapush mbaaaa mlango wazi. Daadeki mzee tako lango liko wazi na kaona live nila chenga nilivyomkunja chini dada yake. Sema dogo akasepa bila kusema kitu.

Kulikua na mama wa jirani kaja akawa ndo maana dogo akawa anamtafuta dadake. Jessica ikabidi aende kwanza nje kusolve msala.


Stimu yote ilikata. Kile chumba ni self, alivyorudi akakuta nishaoga na mpango ukaishia hapo. Hata goli1 sikupata.
 
kuna mzee mmoja alikua na duka lake, sasa jamaa yangu alikuwa anafanya kazi kwa huyo mzee na huyo mzee alimpa chumba cha kukaa.
siku hiyo mwana kavusha manzi yake ile kapiga tako kumi na nusu tu mzee huyu hapaa anamgongea, basi ikabid afungue ile kufungua mzee akamzingua kinoma akamtoa nje na banzi juu mwishoe yule mzee akazama ndani akaenda kumla manzi.
yule jamaa yangu aliacha kazi siku hiyo hiyo.
[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787]
 
Kuna siku nikiwa kijijini nikiwa katika pita pita zangu nikakuta pikipiki na baiskeli zimepakiwa pembeni ya njia haraf watu siwaoni na kuna pori nikaona haiwezekni hii. Ikabidi niingie porini taratibu majani yasitoe kelel yakanipeperushia ndege wangu.

Kumbe bana sikuwa mbali na mawazo Yangu kutizama mbele nikawaona mwanamke akiwa kiffo cha mede akiliwa uroda, nikawaangalia hadi walivo maliza ile wanageuka wakaniona bana ikabidi tu waende maan kila mtu ankosa hakuna wa kumulza mwenzake unafanya nini hapa.
Nimecheka sana[emoji851][emoji851][emoji851]
 
Hiyo ni invasion ya privacy, sasa kosa lenu hapo lilikuwa nini? Hawa polis shenz kabisa🤣🤣
Polisi wakibongo ni njaa yani kimsingi hicho wafanyacho kuvamia faragha za watu ni kosa kisheria tena walipaswa waambiwe kabisa na mahakama haiwahusu. Wakiona watu wanakulana wapite kama upepo upitavyo!
 
Dah! Nakumbuka nishawah kufumwa na polis[emoji12] tulikua pembezon mwa beach ndan ya gar tena na boyfrend wa rafiki yangu tulikua tunafanyana usiku wa saa mbili mara gafla tukashtukia toch mara mko chini ya ulinzi nikavaa chup haraka tukashushwa tukapandishwa karandika hadi polis dah
Sasa kosa lenu ni nini? Af rafiki yako mpk leo ni marafiki au mlishatemana baada ya hio kesi😂😂😂
 
Way back enzi za ujana, hiyo siku nilialikwa birthday dinner na shost... Nikaomba escort kwa babe maana party ilifanyika one of the restaurants za Masaki na nikajua nitarudi late.... Tumefika eneo la tukio kwenye saa 1 nampigia shost akawa bado yuko mbali basi tukaona twende zetu Coco kubuy time na kupigwa upepo wa bahari....

Tukafika Coco n after some mints kimasihara tukasema em tujaribu show ya kwenye gari inakuaje😂😂 Jamaa akatoka akampa mmasai mmoja aliyekua analinda maeneo yale hela akamwambia tulindie usalama...
Bana wee tuko busy na yetu tukashtukia tochi inamulika ndani ya gari af kuna watu kama wa3 wanadai ni mapolisi so tuko chini ya ulinzi... Ule mshtuko + aibu daah kidogo nizimie. Wakatutishia kutupeleka polisi but jamaa akamalizana nao na tukaondoka kwenda kwa party.
Pole sana. Hao maafande washenzi mlikuwa kwenye Kwann wawasumbue?
 
Dah! Nakumbuka nishawah kufumwa na polis[emoji12] tulikua pembezon mwa beach ndan ya gar tena na boyfrend wa rafiki yangu tulikua tunafanyana usiku wa saa mbili mara gafla tukashtukia toch mara mko chini ya ulinzi nikavaa chup haraka tukashushwa tukapandishwa karandika hadi polis dah
Dah! Poleni. Msala mliu-clear fresh naamini.
 
Nishawafuma watu zaidi ya mara moja ila hii ilikuwa ndio kali nilikuwa ndani ya jahazi toka mafia kwenda kisiju nilipakia abiria wakike na kiume safari ilianza saa sita usiku kumbe baadh ya abiria walikuwa wamejifunika turubai wamelala huku jahazi ikitembea ikiwa tunaendelea na safari.

Mimi nikamkabidhi mtu sukani ili nitafute maturubai yaliopo chini ili kufunika baadhi ya mizigo isije ikaloa wakati naenda chini nikakutana na turubai ile kulivuta kumbe kuna jamaa alikuwa ndo wamejifunika anakula mzigo nikawauliza mnataka tuzame kwakuwa kuna badh ya watu walikuwa wamelala ndo ikawa afazali kwao ila niliwatoza pesa kila mmoja nilipata 40,000 ila kilichotokea nusura tuzame.

Mbona kwenye meli watu wanafanya mapenzi na haizami hizo ni Imani zako tu!
 
Dah! Nakumbuka nishawah kufumwa na polis[emoji12] tulikua pembezon mwa beach ndan ya gar tena na boyfrend wa rafiki yangu tulikua tunafanyana usiku wa saa mbili mara gafla tukashtukia toch mara mko chini ya ulinzi nikavaa chup haraka tukashushwa tukapandishwa karandika hadi polis dah
Duh sasa uliona rafiki anaenjoy sana mgegedo wa jamaa nawe ukajionjea🤣🤣🤣🤣. Hapa ndipo napo wapendea wanawake.
 
[emoji23][emoji23] nilivosoma kuwa ulitoka kuangalia game ambayo Barca anatolea na Bayern kuna picha imenijia kichwani mana siku hiyo nlirudi home nmekasirika kisa Barca kutolewa, halafu mbele umetaja Mbeya Pazuri nmejikuta nmetabasamu kinoma mana hiyo game nliiangalizia maeneo ya Sae ndo ghetto lilikua hapo. So hiyo siku mzee unaharibu starehe za watu mi nlikua maeneo hayo hayo! [emoji1787][emoji1787]
[emoji3][emoji3] alikuharibia
 
Mi nilifumwa
Nilimtembelea demu wangu Jessica kwao. Walikua wanakaa jumba la kishua kinoma noma na mama yake mdogo ambaye ana bint kama miaka 7 hivi.
Tukawamwacha dogo sebuleni anaangalia movie, sisi hao room kwake tukaanza kulana. Tuko kati kati ya game nimemlaza kifo cha mende niko juu.
Dogo, kale kabint kakawa kanaita dada, dada, dada, huku anakuja chumbani. Kwa kuwa tuliamini mlango umefungwa mimi nikaendelea kula mzigo.
Bwana we, kumbe Jessica mlango hajaufunga vizuri.....dogo kapush mbaaaa mlango wazi. Daadeki mzee tako lango liko wazi na kaona live nila chenga nilivyomkunja chini dada yake. Sema dogo akasepa bila kusema kitu.

Kulikua na mama wa jirani kaja akawa ndo maana dogo akawa anamtafuta dadake. Jessica ikabidi aende kwanza nje kusolve msala.


Stimu yote ilikata. Kile chumba ni self, alivyorudi akakuta nishaoga na mpango ukaishia hapo. Hata goli1 sikupata.
Mbona umejisalimisha mapema sana brother 😂😂😂
 
Kuna Dame moja tulikua tunafanya nae kazi, sijao nae pia hana bwana.

tukiwa majirani, ikafika siku kuu fulani hivi, na kwa mchezo nika mwambia leo naja kwako kula siku kuu, akakubali haraka haraka. Sasa nika tegea matime ya Lunch nikaenda kwake..............Loooh nikifika nataka kubisha hodi, naona mlango uko wazi kiasi kama nusu hivi, nikipiga macho ndani,,napata tako la jamaa likipanda juu na kurudi chini, kabla sijakolea macho vizuri naona mwanadada mwengine amekalia mtarimbo, yaani ilikua ORGY balaa. Nilisikia miguu yangu ikiisha nguvu, nikarudi nyuma nyuma polepole na hakuna alie niona.................baadae nakutana nae kazini aniuliza mbona ulinidanganya waja!......nilicheka🤣🤣 tu nikamwambia nilipata dharura!!!!!
Vipi mwenyeji wako ndiye alokuwa anadinywa au mwingine?
 
Kuna kipindi nipo o level narudi shule kujisomea njiani kuna mizambarau miwili mikubwa matawi yamegusa ardhi alaf kulikuwa na vima nyunyu vya mvua nikamwona mzee mmoja yupo na mmama ninawafahamu wote na niliwahi kusikia ni michepuko ikanibidi nijifiche wakaelekea ndani ya mzambarau na mimi nikasogea karibu aisee huyo bi mkubwa akalazwa chalii show ikapigwa na mm nikala nyeto apo apo na shule sikwenda tena nikarudi geto maana walipiga masaa mawili
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji119]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom