Je kwanini sherehe nyingi za harusi hufanyika usiku?

Je kwanini sherehe nyingi za harusi hufanyika usiku?

Ningekuwa mchungaji ningepiga marufuku harusi za usiku kanisani kwangu. Hutaki hama kanisa kafunge ndoa kwenye makanisa yanayoruhusu harusi zifanyike usiku
 
Ningekuwa mchungaji ningepiga marufuku harusi za usiku kanisani kwangu. Hutaki hama kanisa kafunge ndoa kwenye makanisa yanayoruhusu harusi zifanyike usiku

Mkuu sherehe ndio hufanyika usiku Ila hamna Ndoa inayofungwa usiku, Serikali hairuhusu Hilo Jambo kabisa. Nafikiri ikivuka saa 11/12 Jioni ni marufuku Ndoa kufungwa.
 
Hapo mnaongelea dar-es-salaam tu. Ila huku ngoma mchana. Saa mbili usiku wanakusanya tu viti
 
Duhh, kama yapi Kwa mfano mkuu?
we huoni yale majimama na masistaduu wanavyovaa? Unakuta jitu limevaa nguo nyashi yote imebana mistari ya chupi inaonekana wahuni wanawaza watawapataje
 
Hizi harusi za usiku nyingi ni ushenzi na uhuni mtupu. Kwanza ni harusi za kibaguzi na kichoyo, kuna mavazi ya kikahaba wanavaa wanawake, ni full ulevi. Harusi safi hufungwa mchana na sherehe yake ni mchana peupe bwana na bibi harusi wapate muda wa kwenda kuzinduana mapema na bi harusi aamke mapema alfajiri tayari kuwajibika kwa mambo ya nyumbani kwake
Kuzinduana? Wengi wao wanakuwa walishazinduana kitambooo!
Wengine mpaka mimba zinakuwa kubwa tu
 
Mkuu sherehe ndio hufanyika usiku Ila hamna Ndoa inayofungwa usiku, Serikali hairuhusu Hilo Jambo kabisa. Nafikiri ikivuka saa 11/12 Jioni ni marufuku Ndoa kufungwa.
ishu ni sherehe kufanyika usiku ukumbini, ndoa hufungwa mapema tu wengine saa nne wengiine saa kumi jioni, sasa nini kinapelekea sherehe kufanyika usiku?
 
Kuzinduana? Wengi wao wanakuwa walishazinduana kitambooo!
Wengine mpaka mimba zinakuwa kubwa tu
hili la kuzinduana mapema kabla ya ndoa kufungwa huko ni kukosa maadili ya dini na mila. Ni kweli kumekuwepo na mimba tayari na hawachukuliwi hatua za kinidhamu
 
Eid Mubarak WanaJF.

Naomba kuuliza kama kuna faida yoyote ya sherehe za harusi kufanyika usiku.

Harusi imefungwa mapema mchana au Jioni lakini shughuli za Ukumbini zinaanza saa 2 usiku mpaka saa 6 usiku pengine na kuendelea mpaka asubuhi.

Chakula na vinywaji vinaliwa kuanzia saa 4 usiku watu wameshachoka na pengine hata kuishiwa na hamu.

Naomba kuuliza kuna umuhimu wowote wa sherehe hizi kufanyika usiku badala ya mchana?

Kwanini zisianze mapema na kutamatika Saa 1 usiku na ikichelewa Sana iwe Saa 2 usiku ili wahusika waweze kuwahi makwao mapema na kupunguziana uchovu?

Nawasilisha
Ni kutoa nafasi kufanya mambo baada ya kazi mbali na kuwa fursa ya kufanya mambo ya kikubwa hata ya hovyo
 
Eid Mubarak WanaJF.

Naomba kuuliza kama kuna faida yoyote ya sherehe za harusi kufanyika usiku.

Harusi imefungwa mapema mchana au Jioni lakini shughuli za Ukumbini zinaanza saa 2 usiku mpaka saa 6 usiku pengine na kuendelea mpaka asubuhi.

Chakula na vinywaji vinaliwa kuanzia saa 4 usiku watu wameshachoka na pengine hata kuishiwa na hamu.

Naomba kuuliza kuna umuhimu wowote wa sherehe hizi kufanyika usiku badala ya mchana?

Kwanini zisianze mapema na kutamatika Saa 1 usiku na ikichelewa Sana iwe Saa 2 usiku ili wahusika waweze kuwahi makwao mapema na kupunguziana uchovu?

Nawasilisha
Mara nyingi mchana watu wanakua na heka heka za kutafuta pesa, ndo maana sherehe hizo hufanyika usiku wakiamini watu wameshatoka kazini.
 
Unakuta waliofainance hio shughuli wanapatikana mda huo...kingine NI jamaa zako mida hio ndio mida yenu...lakini ukiamua unaweza kufanya mchana na nilishawahi kufanya mchana na ikawa funny japo walikuja wachache waukweli hao ndio wangu SAA 12:30...kila MTU natafuta usafiri kasepa chakali
 
Eid Mubarak WanaJF.

Naomba kuuliza kama kuna faida yoyote ya sherehe za harusi kufanyika usiku.

Harusi imefungwa mapema mchana au Jioni lakini shughuli za Ukumbini zinaanza saa 2 usiku mpaka saa 6 usiku pengine na kuendelea mpaka asubuhi.

Chakula na vinywaji vinaliwa kuanzia saa 4 usiku watu wameshachoka na pengine hata kuishiwa na hamu.

Naomba kuuliza kuna umuhimu wowote wa sherehe hizi kufanyika usiku badala ya mchana?

Kwanini zisianze mapema na kutamatika Saa 1 usiku na ikichelewa Sana iwe Saa 2 usiku ili wahusika waweze kuwahi makwao mapema na kupunguziana uchovu?

Nawasilisha
Hali ya hewa, ngono....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom