Je kwanini sherehe nyingi za harusi hufanyika usiku?

Je kwanini sherehe nyingi za harusi hufanyika usiku?

Dynamics

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2024
Posts
249
Reaction score
352
Eid Mubarak WanaJF.

Naomba kuuliza kama kuna faida yoyote ya sherehe za harusi kufanyika usiku.

Harusi imefungwa mapema mchana au Jioni lakini shughuli za Ukumbini zinaanza saa 2 usiku mpaka saa 6 usiku pengine na kuendelea mpaka asubuhi.

Chakula na vinywaji vinaliwa kuanzia saa 4 usiku watu wameshachoka na pengine hata kuishiwa na hamu.

Naomba kuuliza kuna umuhimu wowote wa sherehe hizi kufanyika usiku badala ya mchana?

Kwanini zisianze mapema na kutamatika Saa 1 usiku na ikichelewa Sana iwe Saa 2 usiku ili wahusika waweze kuwahi makwao mapema na kupunguziana uchovu?

Nawasilisha
 
Eid Mubarak WanaJF.

Naomba kuuliza kama kuna faida yoyote ya sherehe za harusi kufanyika usiku.

Harusi imefungwa mapema mchana au Jioni lakini shughuli za Ukumbini zinaanza saa 2 usiku mpaka saa 6 usiku pengine na kuendelea mpaka asubuhi.

Chakula na vinywaji vinaliwa kuanzia saa 4 usiku watu wameshachoka na pengine hata kuishiwa na hamu.

Naomba kuuliza kuna umuhimu wowote wa sherehe hizi kufanyika usiku badala ya mchana?

Kwanini zisianze mapema na kutamatika Saa 1 usiku na ikichelewa Sana iwe Saa 2 usiku ili wahusika waweze kuwahi makwao mapema na kupunguziana uchovu?

Nawasilisha
Yaani wewe mlokole unataka twende harusini tukale nyama na kunywa bia saa tano asubuhi? Hujitambui wewe. Kama harusi yako unataka kuwapa watu chai na maandazi kafanyie nyumbani kwako, na hatuji!
 
Ni uchoyo hasa,

Sasa ukweli usemwe tubadilike sote,


Sipo kumhukumu mtu hapa, ni kukumbushana turudi kwenye pendo la kwanza!
Tangu nianze kwenda harusini nimeenda usiku tu, na sijawa hivyo vitu vitatu bado
 
Tangu nianze kwenda harusini nimeenda usiku tu, na sijawa hivyo vitu vitatu bado
Naongelea uchoyo kimfumo SI mtu binafsi,

Namaanisha kuacha watoto wamelala kwenda ukumbi I Kila na kunywa kwa harusi ambayo mtoto alishuhudia na kupiga makofi kanisani Kisha kurudi home njaa,

Mfumo huo wa kutenga watoto na maskini kufurahia sherehe na ndoa, ni mfumo tuloiga kwa wazungu wa kichoyo.


Unachangia ndoa kutodumu.
 
Back
Top Bottom