January Makamba akifukuzwa natembea uchi Dar nzima

January Makamba akifukuzwa natembea uchi Dar nzima

Ni yeye ndo alitangaza matokeo ya Magufuli kabla ya zoezi la kuhesabu halijakamilika na hayakufutwa,ila kwa upande wa zanzibar Seif alipotangaza matokeo yakafutwa.
January hawezi fukuzwa,labda kwa Tz nyingine.
 
Afukuzwe kwalipi
Yaani kwa Chuki za Lowassa na Vilaza wake
Huna mpango wakutembea uchi
 
Dogo akubakiza akiba ya maneno hakupaswa kumsema mzee wa msonga mzee amepumzika mnaanza kumuandama na maneno yule mzee tangia alivyofanyia umafia mwenye nywele nyeupe uku akicheka
 
Nilishawahi kusema na leo nasema tena, ndani ya ccm aliyemsafi kwa mtizamo wangu mimi ni Mzee Mangula peke yake wengine hawa ni kuvumiliana tu
 
Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA. Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli. Makamba ali- engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.Umenikumbusha ile kampuni ya Six Telecom iliyofungiwa na wamiliki kufunguliwa kesi kwa kuikosesha serikali mabilioni katika mapato.Maana hao jamaa inasemekana ndio walikuwa players wa kile kitengo cha IT.Hivi ile kesi yao imeishia wapi?
 
siwezi kuota ndoto za mchana na pia sijwahi ona shina la mbuyu likiyumba
 
Mimi nitakojoa kutoka hapa Mafinga mpaka Tunduma
HUJASOMA SAYANSI WEE, NAWENZIO MNAOJIAPIZA KUKOJOA NA KUNYAA KWA UMBALI HUO, NI VICHEKESHO AU MNA MENTAL ILLNESS, HAYO MAVI NA MKOJO WA UMBALI HUO MTAYAPATA WAPIII, HEBU ACHENI HIZO, AU MRUDISHWE WODINI MILEMBEE!?
 
Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.

Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.

Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.

Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.

Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.

Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...

Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.
Tuma picha yako hapa ili tukuone maana ikitokea tujue ndiyo wewe kweli
 
Aiiiiiii pombe hana nguvu juu ya makama hawezi dhubutu aiiiiiii adhubutu kumgusa makamba aone cha mtemakunu hapa pombe makamba amekugusa kunako ongea uone sasa. Ahaaaaaa hawezi jaribu kuchezea wanaompa ugari
Kwahiyo unataka kusema pombe imegeuka kuwa makapi?
 
Kama kweli vile JPM hana ubavu wa kumtimua Makamba ngoja tuone.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom