January Makamba akifukuzwa natembea uchi Dar nzima

January Makamba akifukuzwa natembea uchi Dar nzima

Kuna watu hawagusiki.mtatumbuliwa nyie watumishi wa umma
 
Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.

Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.

Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.

Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.

Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.

Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...

Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.
Mkuu leo umeandika vizuri sana
 
Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.

Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.

Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.

Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.

Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.

Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...

Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.
HUWEZI KUFUKUZA MTU KWA MAJUNGU NA UMBEYA.
HAPA NI VITA,
REGINAND MENGI VS PROF MUHONGO
TEAM LOWASSA VS PAUL MAKONDA& JANUARY MAKAMBA&MWAKYEMBE.
KAZI YA NYUMBU NI MOJA TU KUSHANGILIAAAAAAAAAAAAAAAA
 
Tumekosa sinema ya bure huyu mtu hafukuziki .Power Bank zimefanya kazi watu wote kimya wanaendelea udalali na dada yake.
 
Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.

Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.

Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.

Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.

Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.

Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...

Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.
 
Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.

Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.

Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.

Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.

Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.

Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...

Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.

MLETA MADA NAONA UNA HAMU YA KUONYESHA TUPU ZAKO KWA VITOTO VILIVYOJAA DAR ES SALAAM. SIO KWA RAIS HUYU....HUYU HATA 1ST LADY YUPO MGUU NJE MGUU NDANI SASA HUYO JANUARY MARA FEBRUARY ATAKUWA NANI MPAKA UJIAPIZE? ...CHEZEA HAPA KAZI TUU.

SIRI GANI ANAYOIJUA?...NA HATA AKIISEMA ITAMSAIDIA NINI AS LONG AS HAKUNA SHERIA YA KUMSHTAKI RAIS MAHAKAMANI KUPINGA UCHAGUZI...NA MBAYA ZAIDI ALISHAWAHI KUWAULIZA KAMA KUNA MTU AMECHANGIA USHINDI WAKE IWE KWA FEDHA AU NJIA YOYOTE ILE AJITOKEZE NA HAKUTOKEA.

MAKAMBA NI JIZI KAMA MAJIZI MENGINE...NA NI JIPU KUBWA KULIKO MENGINEYO...ATATUMBULIWA TUU ITS JUST A MATTER OF TIME....HUWA KUNA KIMSEMO CHA KIZUNGU MIE NIMEKIKARIRI KINASEMA " ONLY TIME WILL TELL HOW A CLOCK TICKS"
 
watu washaroga bumbuli Na kuzika hai mbuzi 8 Na ng'ombe 2
 
JPM amevaa msuli unaitwa february. Sasa kuuvua mbele za watu ni kutafuta aibu. Maana msuli huo umeficha mengi.
 
Mtihan wa kwanza wa magufuli,sisi wapinzan tunaanzia hapa
Mtihani kafeli tayari kwani January kumlipa mzungu pesa anaandaa njia za mzungu kujitokeza akanushe kisha amsafishe huku Utitiri wa waganga wa kienyeji Ukiwa busy kumtuliza Magufuli na wananchi .
 
HUWEZI KUFUKUZA MTU KWA MAJUNGU NA UMBEYA.
HAPA NI VITA,
REGINAND MENGI VS PROF MUHONGO
TEAM LOWASSA VS PAUL MAKONDA& JANUARY MAKAMBA&MWAKYEMBE.
KAZI YA NYUMBU NI MOJA TU KUSHANGILIAAAAAAAAAAAAAAAA
Tumia "kichwa " kufikiri..
 
Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.

Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.

Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.

Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.

Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.

Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...

Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.
Nimeyakubali maneno yenu, mpaka leo JM bado anadunda.
Mimi nitakojoa kutoka hapa Mafinga mpaka Tunduma
 
Ni Ile Ile Mbele Kwa Mbele Halafu Tarehe 23.07.2016
Wanampa Kuwa M/Kiti Wa Chama
Awatumbue Wauza Meno Usiulize Ya Nani!!
 
Watumishi wengi tu wametumbuliwa bila ya watumbuaji kuwa na ushaidi , nilitegemea JPM kumtumbua February toka jana kwa minajili ile ile ambayo watumishi wengine walifukuzwa...


JPM mtumbue February tujue siri ya ushindi wako, in short huu ni mtego wa panya na umekaa bibaya.

Mimi huwa nashangaa kitu kimoja; yeye akitumbuliwa wewe utapata faida gani, au unataka ile nafasi yake?

Makamba mbona mpiga kazi hodari tu?
 
Tuache kujipa ukichaa sababu ya siasa zetu hizi zilizoharibika .....tulisema hivi hivi kwa EL ambaye ndiye aliyempeleka ikulu JK lakini akakatwa na mizengwe kibao huko CCM pamoja na vitisho vingi vya hapatatosha

...Makamba ni mtu mdogo sana kwenye corridor za CCM na system .....nyie mnatafutia wenyewe kumpa sifa nyepesi JPM akimtimua kama house boy ....
Lowassa alikatwa kipindi ambacho Jk alijua kabisa hagombei tena kwa mujibu wa katiba.Makamba hawezi kutimuliwa kipindi hiki hata afanyeje labda anaweza kusalitiwa pale magu atakapo karibia kustaafu kama ilivyo kwa Lowassa na Jk.
 
Makamba ndio Sababu Lowasa hajawa Raisi huyu jamaa alituchezea mchezo mchafu kwa kufungua vituo vya kukamata matokeo
Mkuu pamoja na lawama nyingi kwenda kwa makamba bado NEC ya lubuva isingempa ushindi lowassa manake nec ni wakala wa ccm kipindi cha uchaguzi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom