January Makamba akifukuzwa natembea uchi Dar nzima

January Makamba akifukuzwa natembea uchi Dar nzima

.yote yatapita,pesa zenyewe sio za umma. jitu limetapeliwa na mabinti wa mjini Leo linalialia
 
Jamaa anampa mambo hadi JK ije kua Makamba? Acha utani bwana, Makamba mtu mdogo mno, kama vipi jaribu k imagine hivi, ccm wakae kikao cha kumpendekeza mgombea urais upya na kikao hicho awe ana chair Kikwete, atamtaka Magu tena kweli?
 
Jamaa anampa mambo hadi JK ije kua Makamba? Acha utani bwana, Makamba mtu mdogo mno, kama vipi jaribu k imagine hivi, ccm wakae kikao cha kumpendekeza mgombea urais upya na kikao hicho awe ana chair Kikwete, atamtaka Magu tena kweli?
Kwani mchakato uliopita alimtaka magu?
 
WAKUU KIKAO CHA MZUNGU NA WAANDISHI WA HABARI KIMEISHIA WAPI ..?
 
Mie ntabaki hapa hapa. Sitazunguka Milima yetu. Yaani, sitatoka hapa Kikatiti, Kwa Sadala, Moshi Mjini, Holili, Tarakea, Sanya Juu, Olkokola,, Ngara Mtoni, Sakina, Kimandolu hadi Kikatiti. Hapana. Ntabaki hapa hapa Kikatiti.
Kikatiti ndio wapi mkuu?
 
HUJASOMA SAYANSI WEE, NAWENZIO MNAOJIAPIZA KUKOJOA NA KUNYAA KWA UMBALI HUO, NI VICHEKESHO AU MNA MENTAL ILLNESS, HAYO MAVI NA MKOJO WA UMBALI HUO MTAYAPATA WAPIII, HEBU ACHENI HIZO, AU MRUDISHWE WODINI MILEMBEE!?
rudi shule ukarisiti
 
Alikatwa Lowasa na nchi IPO salama mpaka Leo pamoja na kusema Lowasa hakatwi...sembuse Makamba.

Akifukuzwa Serikalini, ajiuzulu Ubunge na ahamie chama chetu CDM..huku atasamahewa dhambi zote kama anazo na kutangazwa Mtakatifu...Wanachama tutawaambia tatizo Mfumo, na kama anakosa afikishwe Mahakamani.
hilo nalo neno
 
Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.

Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.

Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.

Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.

Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.

Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...

Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.

January Makamba hajaiba wala kufisadi pesa ya umma wa Watanzania. Dada yake kapiga deal kwa bwanake, bandari ya Bagamoyo inajengwa na Wachina.
Sasa January anaingiaje hapo? Huo ifisadi wa January uko wapi???
Kimsingi hakuna tuhuma za January, ila kilichopo ni ugomvi wa Mwamvita na Mumewe ambao January hakutaka kuingilia kwa kukutana na shemeji yake.

Chuki binafsi au chuki kwa January sababu alisimamia kampeni za JPM zisiingizwe pasipo stahili, tusubiri avurunde tumshambulie LAKINI si kwa hili.
 
Makamba amejichomeka katikati ya kiini cha CCM wakati wa kampeni.

Makamba anajua mbinu zote chafu za CCM dhidi ya UKAWA.

Makamba ana jasho jingi tu katika "ushindi" wa Magufuli.

Makamba ali-engineer mambo mengi hadi kile kitengo IT Masaki.

Makamba anajua kabisa Magufuli alishinda au hakushinda. Anajua kabisa mafuko ya hela za kampeni zilitoka wapi.

Nakwambieni Makamba, Kigwangala, Mwigulu, Nape hawa vijana hawa wanaujua vizuri "ushindi" wa Magufuli...

Na Makamba akitemeshwa mzigo nitatembea Dar nzima nikiwa uchi. Hawezi fukuzwa yule.Tuliaambia tatizo ni mfumo corrupt sasa mnashuhudia.
Utembee uchi ugundue nini mkuu au engine ishaanza kufeli unatafuta sababu tu watu waishushe?
 
Sasa huo uchi wako utatusaidia nini sisi watanganyika
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom