Israel yaanza kuitandika Iran tena muda huu

Israel yaanza kuitandika Iran tena muda huu

Israel mashambulizi iliyofanya si kitu ndugu zangu, Israel itapigwa hapa mtashangaa...
Iran inakwenda kuipiga Israel katika namna ambayo UN wanaingilia kati..
Ndo maana Israel wanasema wapo kwenye high alert...

Iran ina missiles city..

Kama Israel imeshindwa tu kuharibu makombora ya Yemen Houthis ambayo kila siku yanapiga Gurion airport, watakuja kuiweza Iran?

Suala la Israel kuingia Iran na kufanya mashambulizi sioni ajabu, hata Ukraine amejitutumua kafanya mashambulizi ya drone ndani ya Russia.. na sasa wanalipa walichofanya.
Nakuhurumia we ndugu, mbona mna mioyo migumu sana hata kwenye kukubaliana na vitu obvious tu??

Toka alfajir milipuko inasikika Iran, ila bado mnaongea hiz kauli, are you serious??
 
Israel mashambulizi iliyofanya si kitu ndugu zangu, Israel itapigwa hapa mtashangaa...
Iran inakwenda kuipiga Israel katika namna ambayo UN wanaingilia kati..
Ndo maana Israel wanasema wapo kwenye high alert...

Iran ina missiles city..

Kama Israel imeshindwa tu kuharibu makombora ya Yemen Houthis ambayo kila siku yanapiga Gurion airport, watakuja kuiweza Iran?

Suala la Israel kuingia Iran na kufanya mashambulizi sioni ajabu, hata Ukraine amejitutumua kafanya mashambulizi ya drone ndani ya Russia.. na sasa wanalipa walichofanya.
kila siku mnasema hivo hivo na hatuoni.Kabla hawajapiga watapigwa
 
Israel mashambulizi iliyofanya si kitu ndugu zangu, Israel itapigwa hapa mtashangaa...
Iran inakwenda kuipiga Israel katika namna ambayo UN wanaingilia kati..
Ndo maana Israel wanasema wapo kwenye high alert...

Iran ina missiles city..

Kama Israel imeshindwa tu kuharibu makombora ya Yemen Houthis ambayo kila siku yanapiga Gurion airport, watakuja kuiweza Iran?

Suala la Israel kuingia Iran na kufanya mashambulizi sioni ajabu, hata Ukraine amejitutumua kafanya mashambulizi ya drone ndani ya Russia.. na sasa wanalipa walichofanya.
Iran ipo kwenye hali ngumu kwa Sasa.
 
Nimepita tweeter kwenye page za wachambuzi wa vita ambao hawako biased wengi wanasema Iran Iko tupu Sana na hawata Fanya kitu Cha maana chochote, wengi ni kama wanaionea huruma tu, wakisisitisha uwezekano wa serikali kupinduliwa baada ya wapinzani kuona ukweli kua nguvu za kijeshi za Iran zimekua propaganda!!! Mtu hawezi tu kuanza kukupiga bila kukuchunguza kwanza, unless ni Hamas(maana Hawa akili hua Hawana)))

Anyway ngoja tutaona mkuu itakavyokua
Kinachotokea ni Netanyahu kutaka mzozo mwingie ili kuepuka adhabu inayomsubiri kutoka ICC ya kwenda jela baada ya kufanya genocide Gaza.
 
Ukiingiwa X kwenye kurasa kadhaa za Iran, jamaa wanamwaga vitisho vya nguvu sana.

Yaani wanaweka mapicha ya AI mengi na mikwara mizito ila hawarushi hayo madude, kuna drones kama 100 zilirushwa jana ila mitambo ya Israel imezidungua zote.

Vita siyo nzuri na siombi kushuhudia ila kama wanazichapa raia waondolewe kwanza then tuone mbabe 😀!.
Hii habari ya drone imekanushwa na Iran.
 
Israel mashambulizi iliyofanya si kitu ndugu zangu, Israel itapigwa hapa mtashangaa...
Iran inakwenda kuipiga Israel katika namna ambayo UN wanaingilia kati..
Ndo maana Israel wanasema wapo kwenye high alert...

Iran ina missiles city..

Kama Israel imeshindwa tu kuharibu makombora ya Yemen Houthis ambayo kila siku yanapiga Gurion airport, watakuja kuiweza Iran?

Suala la Israel kuingia Iran na kufanya mashambulizi sioni ajabu, hata Ukraine amejitutumua kafanya mashambulizi ya drone ndani ya Russia.. na sasa wanalipa walichofanya.
Uta jinyea Mzee
 
Israel imekuwa fooled kudhani imeimaliza nguvu Iran, waajemi wanacheza mind game...
Tusubiri hapa na tuwe patient..

Israel itapigwa dunia haitoamini.. tusubiri hapa..
Wanadhani Iran imeshamalizwa hapo.
Kwa huu ukimya Iran inafanya homework wapo kumevuja warekebishe.
Najua Israel atakua anashangilia muda huu,ila siku zijazo hatoamini macho yake .
 
ICC ni kwa wakorofi kutoka nchi maskini sio nchi zilizoendelea
Ukishatoka madarakani nguvu inapungua.. unakamatwa kama kawaida..

Netanyahu hajihisi salama tena, sio ICC tu, hata maisha yake nje ya ofisi ya waziri mkuu anajiona hayupo salama, anatamani kuendelea kulindwa milele na kukaa kitini hadi mwisho..

Akitoka nje ya ofisi jela inamuhusu, leo na kesho Trumo hatokuwepo madarakani, labda uongozi utabadilika ambao hautampa favor Israel... plus nchi za EU wanachukizwa na kitendo cha Israell..

Amini nisemali..
 
Wanadhani Iran imeshamalizwa hapo.
Kwa huu ukimya Iran inafanya homework wapo kumevuja warekebishe.
Najua Israel atakua anashangilia muda huu,ila siku zijazo hatoamini macho yake .
Israel wameingia ndani ya Iran wamepiga walivyotaka na wakaua mkuu wako wa Majeshi then wakarudi tena wakafanya the same na hakuna resistance yeyote, bado una imani na Ayatollahs 😂
 
Israel mashambulizi iliyofanya si kitu ndugu zangu, Israel itapigwa hapa mtashangaa...
Iran inakwenda kuipiga Israel katika namna ambayo UN wanaingilia kati..
Ndo maana Israel wanasema wapo kwenye high alert...

Iran ina missiles city..

Kama Israel imeshindwa tu kuharibu makombora ya Yemen Houthis ambayo kila siku yanapiga Gurion airport, watakuja kuiweza Iran?

Suala la Israel kuingia Iran na kufanya mashambulizi sioni ajabu, hata Ukraine amejitutumua kafanya mashambulizi ya drone ndani ya Russia.. na sasa wanalipa walichofanya.
Vita is all about information na sio silaha pekee , Israel hawakuwa kweny high alert na Yemen mpk miaka ya hv karibuni ila Iran amekuwa tishio serious tangu kitambo so wamekuwa wanajipanga tangu muda sana
 
Wanadhani Iran imeshamalizwa hapo.
Kwa huu ukimya Iran inafanya homework wapo kumevuja warekebishe.
Najua Israel atakua anashangilia muda huu,ila siku zijazo hatoamini macho yake .
Wanachofanya sasa ni kuhakikisha hakuna shushushu wa mossad wapo miongoni mwao..

Inaonekana hao wanasayansi na high ranking offficers walikuwa wanafuatiliwa na agents wa mossad kila hatua, hadi mara ya mwisho wanakwenda kulala mossad walifahamu , hadi mara ya mwisho ndege zinakwenda kupiga hayo majengo kuna agents wa Mossad walifahamu hadi vyumba walivyolala...

Kwa maana mabomu yaliyotumika yamepiga kwa usahihi vyumba baadhi walipokuwa hao scientists na viongoi wa jeshi..

Kuna operation safisha safisha inapita ndani kwanza, muda si muda utasikia kuna mossad agents baadhi wamekamatwa...

Watu hawaelewi kwanini Israel imefunga anga, na wanafunzi kupata likizo, wanachukua Kila aina ya hatua kwa sababu wanaelewa Iran inajibu muda wowote.. na wakijibu iakuwa surprise..

Naweza sema kwa mara ya kwanza Iran inaweza fanya mashambulizi yakapelekea kuua raia ndani ya Israel.. tusubiri tuone..
 
Back
Top Bottom