hip hop uchwara
JF-Expert Member
- Jan 13, 2023
- 6,394
- 4,132
Israel atakuwa anazo taarifa muhimu za iran
Iran asikurupuke kujibu sasa hivi
Iran asikurupuke kujibu sasa hivi
Iran ipi?Israel mashambulizi iliyofanya si kitu ndugu zangu, Israel itapigwa hapa mtashangaa...
Iran inakwenda kuipiga Israel katika namna ambayo UN wanaingilia kati..
Ndo maana Israel wanasema wapo kwenye high alert...
Iran ina missiles city..
Kama Israel imeshindwa tu kuharibu makombora ya Yemen Houthis ambayo kila siku yanapiga Gurion airport, watakuja kuiweza Iran?
Suala la Israel kuingia Iran na kufanya mashambulizi sioni ajabu, hata Ukraine amejitutumua kafanya mashambulizi ya drone ndani ya Russia.. na sasa wanalipa walichofanya.
Hezbollah hiihiiView attachment 3366993hezbuballah wamelianzisha tena
We upo wapi mwenzetu ....? 🤣 ila wabongo aisee!Iran sio nchi ya kitoto wewe unasema haya kwa sababu upo huko buza kwa mpalange kwa mama samia tu unakula ugali wa bure na kujamba hovyo tu.
AbominationIran sio nchi ya kitoto wewe unasema haya kwa sababu upo huko buza kwa mpalange kwa mama samia tu unakula ugali wa bure na kujamba hovyo tu.
Nipo mwanjelwa hapaWe upo wapi mwenzetu ....? 🤣 ila wabongo aisee!
Mapinduzi ........Iran imezima mitandao yote ya kijamii sijui kuna kitu gani wanaficha
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Nipo mwanjelwa hapa
Chukizo kwa nani?Abomination
Yap nipo gengeni nauza bidhaa za mbalimbali na viungo🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Sawa mkuu, mi nilidhani upo huko kwa wenzetu Iran na ndiyo maana umegusia ukubwa wa nchi hiyoYap nipo kengeni nauza bidhaa za mbalimbali na viungo
Ukubwa wa Iran upo wazi kama ya mbuzi bwashee kwani kipi kiarabu hapo?Sawa mkuu, mi nilidhani upo huko kwa wenzetu Iran na ndiyo maana umegusia ukubwa wa nchi hiyo
Sasa nimekupata mkuuUkubwa wa Iran upo wazi kama ya mbuzi bwashee kwani kipi kiarabu hapo?
IndeedSasa nimekupata mkuu
Ndoto za mchanaIsrael mashambulizi iliyofanya si kitu ndugu zangu, Israel itapigwa hapa mtashangaa...
Iran inakwenda kuipiga Israel katika namna ambayo UN wanaingilia kati..
Ndo maana Israel wanasema wapo kwenye high alert...
Iran ina missiles city..
Kama Israel imeshindwa tu kuharibu makombora ya Yemen Houthis ambayo kila siku yanapiga Gurion airport, watakuja kuiweza Iran?
Suala la Israel kuingia Iran na kufanya mashambulizi sioni ajabu, hata Ukraine amejitutumua kafanya mashambulizi ya drone ndani ya Russia.. na sasa wanalipa walichofanya.
Wapo masjid wanajitawaza wakija watadai Israel inauwa wanawake na watotoIran imejaa mashushu wa mossad tu, washamsoma wakamuona yupo mtupu, atapigwa tu Sana na hakuna atakalofanya!!! Israel mpaka imeamua kuanzisha vita watakua na data nyingi mezani
Wako wapi wale wanaosema Israel anaonea vidagaa tu??? Huyu netanyahu Hana mchezo inabidi biblia wait edit waongeze jina lake
NdioHezbollah hiihii