Mustaphagentleman
JF-Expert Member
- Jun 22, 2016
- 3,953
- 3,032
Iliyovimba tamu ya motomoto ukichomeka Tu rahaIliyovimba???? Daaah.....
Iliyovimba tamu ya motomoto ukichomeka Tu rahaIliyovimba???? Daaah.....
[emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4]Iliyovimba tamu ya motomoto ukichomeka Tu raha
Sumbai anachekaaa[emoji12] [emoji12] [emoji12] Kitumbua Nomaaa[emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4]
Wapi???SEE MEE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Hahahah kaaazi kweli kweli!Mulhat Mpunga Mimi nataka ni prove bwana....kama Hamna co relation
Maaana means alizumia yeye Ku prove sio sahihi. Eti katumia kidole kifupi. Hahah
nina mwanya mkubwaaa na papuchi yangu ndoogo muache stori za vijiweni kila kiumbe ana maumbile yake ..............
Heeeeeh!! Kweli Humu ndani huwezi jua nani wa kike na nani ni wa kiume....mimi siku zote huwa nahisi wewe ni Me.nina mwanya mkubwaaa na papuchi yangu ndoogo muache stori za vijiweni kila kiumbe ana maumbile yake ..............
ehheehehhehehhKWANINI NISIJUE YAPO MAMBO MENGI TU YANAJULISHA KWANI WE UNAJUAJE KAMA UNA KUBAMIA?
unaweza ukawa unasema ukweli maana hata mm nshapata gal wa sifa hizo ila sio kama jamaa anavodainina mwanya mkubwaaa na papuchi yangu ndoogo muache stori za vijiweni kila kiumbe ana maumbile yake ..............
Usiku Mwema.ʍɮօռa ռasɨҡɨa աaռaaռɢaʟɨa ʍɖօʍօ
ҡaʍa ʊռa ʟɨքs քaռa ɮasɨ ċɦɨռɨ ҡʊքaռa
na wewe piaUsiku Mwema.
Kwa hiyo unatufahamisha kabisaaaaaaaa au vipi?nina mwanya mkubwaaa na papuchi yangu ndoogo muache stori za vijiweni kila kiumbe ana maumbile yake ..............
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Umenipa kazi nikufanyie halafu umeitelekeza.Acha kuchaguwa wewe
Umejuaje mkuu kuwa unandogo au aliyeijaribu ndio kakwambia kuwa una ndogoooooonina mwanya mkubwaaa na papuchi yangu ndoogo muache stori za vijiweni kila kiumbe ana maumbile yake ..............
Usifiche bhanaaa,wewe sema umeingiza ngumi.HAHAHA HAHAHAHAHA KIDOLE KIDOGO CHA MKONO WA KULIA
Tena MARABUKU mkubwa.TENA MZUSHI WAHED ............
UTASIKIA MWANAMKE MREFUU SIJUI ANASHIMO REFUU SIJUI WANADHANIJE
Aliejaribu au waliokula mzigo?Umejuaje mkuu kuwa unandogo au aliyeijaribu ndio kakwambia kuwa una ndogoooooo