Mukulu wa Bakulu
JF-Expert Member
- Aug 12, 2014
- 4,050
- 12,968
Basi katengeneze tangazo lako upya uje, njia ya kwamza uliokutia imeshindwa kunasa watu kama mimi. Kila la heri.ahahaha maneno mareeffu ntasoma badae na ntakujibu baadae
Basi katengeneze tangazo lako upya uje, njia ya kwamza uliokutia imeshindwa kunasa watu kama mimi. Kila la heri.ahahaha maneno mareeffu ntasoma badae na ntakujibu baadae
Kumbe ndo maaana hupendi wenye mianyaTeh teh..Basi huyo ana pengo
Teh teh..Nani kasema??..Mtumbua ulionona ndo mzuriKumbe ndo maaana hupendi wenye mianya
mmmmmmh!!!!!!!nina mwanya mkubwaaa na papuchi yangu ndoogo muache stori za vijiweni kila kiumbe ana maumbile yake ..............
yebooooooooooooo ......mmmmmmh!!!!!!!
hebu nionyeshe huo mwanya nione kama kweliyebooooooooooooo ......
Hahaha unawezaje kuujua kwa nje....Teh teh..Nani kasema??..Mtumbua ulionona ndo mzuri
Teh teh..Ntatumia kauli za wahenga..Ijapokuwa Mulhat anapingana nazoHahaha unawezaje kuujua kwa nje....
Basi katengeneze tangazo lako upya uje, njia ya kwamza uliokutia imeshindwa kunasa watu kama mimi. Kila la heri.
Ni kweli ana papuchi ndogo hata mimi mwanzo sikumuamini mpaka nilipomjaribu.Halafu yupo vizuri aisee,kwa kifupi ni fundi.Hahaha kwa Hiyo ulijiingizia Nini kujua???
umeuona eeeh ninao ndiohebu nionyeshe huo mwanya nione kama kweli
hahahahahahaa haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa nikikukamata utanitambua nani kakwambia ulete siri zetu huku utalala mzungu wa nne leoNi kweli ana papuchi ndogo hata mimi mwanzo sikumuamini mpaka nilipomjaribu.Halafu yupo vizuri aisee,kwa kifupi ni fundi.
Mulhat Mpunga Mimi nataka ni prove bwana....kama Hamna co relationTeh teh..Ntatumia kauli za wahenga..Ijapokuwa Mulhat anapingana nazo
WANAANGALIAJE BESTI HEBU TOA MFANO TUONE AU ONESHA PICHA HAPA TUONEHawaangalii mwanya bhana! wanaangali ukubwa uliopo kati ya kidore gumba cha mguuni na kidore kinachofatia
wewe sumbai nitakupasua .....Mulhat Mpunga Mimi nataka ni prove bwana....kama Hamna co relation
Maaana means alizumia yeye Ku prove sio sahihi. Eti katumia kidole kifupi. Hahah
Nawewe uliprove kwa kutumia kibamia au???Ni kweli ana papuchi ndogo hata mimi mwanzo sikumuamini mpaka nilipomjaribu.Halafu yupo vizuri aisee,kwa kifupi ni fundi.
Unajuaje kama papuchi yako ndogo, au mashavu yake ndio madogonina mwanya mkubwaaa na papuchi yangu ndoogo muache stori za vijiweni kila kiumbe ana maumbile yake ..............
Sasa ili unielewe vizuri best piga picha vidore vya miguu yako harafu iweke hapa. tuanzie hapoWANAANGALIAJE BESTI HEBU TOA MFANO TUONE AU ONESHA PICHA HAPA TUONE