KARANJA 007
JF-Expert Member
- Jul 31, 2015
- 5,990
- 2,521
Vipi na ule mtandao ungine,kipimo chake vipi?kwa hilo sijui mkuu......... hapo baba nanginyii ndo anajua
Vipi na ule mtandao ungine,kipimo chake vipi?kwa hilo sijui mkuu......... hapo baba nanginyii ndo anajua
Hongera yake aliye faidi ,isije akawa ana Dushe kubwa akakudanganya kuwa una ndogoooooo,,Aliejaribu au waliokula mzigo?
Nyanoko ebhee.ʍɮօռa ռasɨҡɨa աaռaaռɢaʟɨa ʍɖօʍօ
ҡaʍa ʊռa ʟɨքs քaռa ɮasɨ ċɦɨռɨ ҡʊքaռa
Yaani unakuta mtu anasifia dudu yake utafikiri ni uhai.Hongera yake aliye faidi ,isije akawa ana Dushe kubwa akakudanganya kuwa una ndogoooooo,,
ILI ujue una ndogo mpe mchina mzigo maana mchina full kibamia...
Kwa wengine ni uhai mkuu,unafikiri inakuwaje kama leo naambiwa Dushe langu alifanyi kazi na wadada warembo hawa kila kukicha, si nitalia mwaka mzima, yaani nile kwa machoYaani unakuta mtu anasifia dudu yake utafikiri ni uhai.
heheehehe na jina ni kama MeHeeeeeh!! Kweli Humu ndani huwezi jua nani wa kike na nani ni wa kiume....mimi siku zote huwa nahisi wewe ni Me.
Teh Teh...nina mwanya mkubwaaa na papuchi yangu ndoogo muache stori za vijiweni kila kiumbe ana maumbile yake ..............
He,heh.....mada imekugeukia shogangu.kua mpolenina mwanya mkubwaaa na papuchi yangu ndoogo muache stori za vijiweni kila kiumbe ana maumbile yake ..............
[emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji109] [emoji109] [emoji109] [emoji109]Usifiche bhanaaa,wewe sema umeingiza ngumi.
Ukikata gogo LA Ugali wa ulezi ndo kipimoVipi na ule mtandao ungine,kipimo chake vipi?
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]Hongera yake aliye faidi ,isije akawa ana Dushe kubwa akakudanganya kuwa una ndogoooooo,,
ILI ujue una ndogo mpe mchina mzigo maana mchina full kibamia...
Hahaha wewe Nina uchakavu wa kutosha jf... Ni sehemu ya burudani kuu kama kawa hakuna kichonifanya niwe.. Mpole [emoji23] [emoji23] [emoji23] kwa Lipi?! Unaichukulia jf serious[emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] lolzzzzzzHe,heh.....mada imekugeukia shogangu.kua mpole
Kwani anajua hata Hao wahenga basii story za shulen wamesimulianaUsiwasingizie wahenga, labda uliambiwa na muhenga...
Hahaha mkuu nimecheka sana ulivyoandika "SI unit" ya Uke ni uume.Nilitaka nimwambie tangazo lake kakosea kuliweka badae nikaona haina maana wenye akili watamuelewa. Mwanamke hawezi kusema uke wake ni mdogo au mkubwa maana hakuna namna anaweza kujipima akapata majibu sahihi zaidi ya kupimwa na uume wa binadam.
SI unit ya uke ni uume tu na hakuna namna.
Picha ya vidoreeeee. Hyo miguu ya kiume mbona?
Kuchagua ccmTanzania tulimkosea nini MUNGU?