Jibaba Bonge
JF-Expert Member
- May 6, 2008
- 1,246
- 404
Hivi shule zinafunguliwa lini?
SIKUJIBU KIJANA SIJISKII NILICHOKISEMA NAMAANISHA BHAAASBado hujajibu swali. Maumbile ya kiume yako wazi yanaonekana, uke huwezi kuuangalia tu ukasema huu mpana au mwembamba hadi uingize uume wa binadam maana unaweza kua unajiingizia uume wa bandia bado haitakupa uhalisia wa kina cha uke wako.
Hata ukijiingizia vidole huwezi kusema uke wako ni mdogo au ni mkubwa. Sasa wewe umejuaje una uke mdogo?
Hivi shule zinafunguliwa lini?
Kwa kipimo gani umejihakikishia bibie?nina mwanya mkubwaaa na papuchi yangu ndoogo muache stori za vijiweni kila kiumbe ana maumbile yake ..............
HAHAHA HAHAHAHAHA KIDOLE KIDOGO CHA MKONO WA KULIAKwa kipimo gani umejihakikishia bibie?
Hapo ni promo, mwambie alipie tangazoMama umejuaje kua uke wako ni mdogo?
Udogo au upana wa uke unapimwa na uume sasa wewe umepimaje ukajua uke wako ni mdogo?
Pole mama weeHAHAHA HAHAHAHAHA KIDOLE KIDOGO CHA MKONO WA KULIA
NISHALIPA KWA INVISIBLEHapo ni promo, mwambie alipie tangazo
SAWAPole mama wee
MWENYEWE?...................Pole mama wee
SASA POLE YA NINI? HUTAKI AU HUAMINI AMA LAZIMA KILA MTU AWER NA PAPUSHI KUBWA NINI KINAKUSUMBUA KWENYE HILI ? MAANA NAONA KAMA UNALAZUIMISHA IWE KINYUME CHA NILICHOKISEMA.....................Pole mama wee
Hizi ni imani tu, hazina uhalisia, vinginevyo mlete ushahidi wa kibaolojia kuonesha uhusiano uliopo. Hii ni sawa na wanaoamini kuwa mwanaume mwenye kiganja kidogo au miguu madogo na vidole vidogo ana kibamia kitu ambacho sio kweli.Hawaangalii mwanya bhana! wanaangali ukubwa uliopo kati ya kidore gumba cha mguuni na kidore kinachofatia
weka picha tuonenina mwanya mkubwaaa na papuchi yangu ndoogo muache stori za vijiweni kila kiumbe ana maumbile yake ..............
The right person wa kumuuliza ni mama yako! She has the staff and a lot of experience I guess!Heshima zenu wakuu!
Ingawa haijathibitishwa kisayansi lakini naheshimu sana mawazo ya wahenga wetu juu ya tafiti zao za jadi
.
Niliambiwa kuwa ukimwona binti mwenye mwanya mdomoni anakuwa amebarikiwa kuwa na papuchi kubwa,yenye ujazo na jotoridi murua kabisa lakini kwa bahati mbaya nimempata mtoto wa kanda ya ziwa mwenye sifa hiyo ya mwanya ila hana hizo sifa.
Wakuu wenzangu,mmewahi kukutana na hali hiyo?au mchina amesha fanya yake
weka picha tuone[/Q PIX LOADING..................
KIBOOOOOOOOOOOThe right person wa kumuuliza ni mama yako! She has the staff and a lot of experience I guess!
Nimekupa pole pale unapojaribu kuaminisha watu wazima vitu ambacho kwa hali ya kawaida havipo. Labda ukawasimulie watoto wa kindergarten wanaweza wakakuelewa.SASA POLE YA NINI? HUTAKI AU HUAMINI AMA LAZIMA KILA MTU AWER NA PAPUSHI KUBWA NINI KINAKUSUMBUA KWENYE HILI ? MAANA NAONA KAMA UNALAZUIMISHA IWE KINYUME CHA NILICHOKISEMA.....................
KWANINI NISIJUE YAPO MAMBO MENGI TU YANAJULISHA KWANI WE UNAJUAJE KAMA UNA KUBAMIA?