sumbai
JF-Expert Member
- Jun 16, 2014
- 21,105
- 48,283
Hamna...wewe sumbai nitakupasua .....
Unajua watu wasioendna na mianya yao ni adimu hahaha alafu tunawatafuta
Hamna...wewe sumbai nitakupasua .....
Ulijuaje kwamba ni ndogo?Ulitumia kipimo gani kugundua unayo ndogo?nina mwanya mkubwaaa na papuchi yangu ndoogo muache stori za vijiweni kila kiumbe ana maumbile yake ..............
dushelee là bwanako ndio kipimo tosha... kama kubwa jua unayo kubwaaaSASA POLE YA NINI? HUTAKI AU HUAMINI AMA LAZIMA KILA MTU AWER NA PAPUSHI KUBWA NINI KINAKUSUMBUA KWENYE HILI ? MAANA NAONA KAMA UNALAZUIMISHA IWE KINYUME CHA NILICHOKISEMA.....................
Hatujui nini hasa tunatakaTanzania tulimkosea nini MUNGU?
Hebu tupe ushuhuda wa dushe wa bwana wako je ni kubwa?dushelee là bwanako ndio kipimo tosha... kama kubwa jua unayo kubwaaa
midomo yang jib toshaHebu tupe ushuhuda wa dushe wa bwana wako je ni kubwa?
basi nishapata jibu mkuumidomo yang jib tosha
Hata nyie munayo ikiwa kubwa ooh wanatubaka ikiwa ndogo Kibamia lolWavulana mnasafari ndefu sana aiseeee.....[emoji1] [emoji1]
Mkipata kubwa mnasema...[emoji15]
Mkipata ndogo mnalalamika...[emoji47]
nina mwanya mkubwaaa na papuchi yangu ndoogo muache stori za vijiweni kila kiumbe ana maumbile yake ..............
Umejuaje kama yako ndogo?nina mwanya mkubwaaa na papuchi yangu ndoogo muache stori za vijiweni kila kiumbe ana maumbile yake ..............
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]KWANINI NISIJUE YAPO MAMBO MENGI TU YANAJULISHA KWANI WE UNAJUAJE KAMA UNA KUBAMIA?
Una nini?nina mwanya mkubwaaa na papuchi yangu ndoogo muache stori za vijiweni kila kiumbe ana maumbile yake ..............
Iliyovimba???? Daaah.....Umejuaje kama yako ndogo?
Ila Mimi napenda iliyojaajaa kwa maana iliyovimba