Ndo mana nakuambia wewe mtamu...Kitu ikiwa ndogo inabana vizurianasema kila saaa hata kama hajaigusa kwa muda huo 😱😱😱😱
Hahaha kwa Hiyo ulijiingizia Nini kujua???KWANINI NISIJUE YAPO MAMBO MENGI TU YANAJULISHA KWANI WE UNAJUAJE KAMA UNA KUBAMIA?
Ukakuta bwawa au???HAHAHA HAHAHAHAHA KIDOLE KIDOGO CHA MKONO WA KULIA
Umejuaje kama una papuchi ndogo?nina mwanya mkubwaaa na papuchi yangu ndoogo muache stori za vijiweni kila kiumbe ana maumbile yake ..............
maelezo shatoa huko juu aseeUmejuaje kama una papuchi ndogo?
kibamia ndo test yenyewe mkuu kinakuumiza na ukikitizama tu machoni wakiona ni kibamiaHahaha kwa Hiyo ulijiingizia Nini kujua???
kikapenya kwa taabu xana aseeUkakuta bwawa au???
Hahahahah Si unit ya k n nn???Nilitaka nimwambie tangazo lake kakosea kuliweka badae nikaona haina maana wenye akili watamuelewa. Mwanamke hawezi kusema uke wake ni mdogo au mkubwa maana hakuna namna anaweza kujipima akapata majibu sahihi zaidi ya kupimwa na uume wa binadam.
SI unit ya uke ni uume tu na hakuna namna.
hapana hata hiyo si sawa... kila papuche inaukubwa ama udogo wake ha walio walemavu hawana hiyo miguu na wasio na mianya?Hawaangalii mwanya bhana! wanaangali ukubwa uliopo kati ya kidore gumba cha mguuni na kidore kinachofatia
Uume. Ndio kipimo pekee kilichoidhinishwaHahahahah Si unit ya k n nn???
udogo wa papachu unamaanisha kinena au udogo wa tundu au uwazi wa ndani? duu kidogo nikwambie weka picha.nina mwanya mkubwaaa na papuchi yangu ndoogo muache stori za vijiweni kila kiumbe ana maumbile yake ..............
Tatizo unataka kutuaminisha moja plus moja ni 4 hahahah....kibamia ndo test yenyewe mkuu kinakuumiza na ukikitizama tu machoni wakiona ni kibamia
kikapenya kwa taabu xana asee
Tatizo la kwanza unaamini mungu.Tanzania tulimkosea nini MUNGU?
anaweza kwavile wewe si mtu mke... tulia usitumia nguvu nyingi kupinga kitu ambacho mie mwenyewe nimekikali hapa unabisha nini ?Nilitaka nimwambie tangazo lake kakosea kuliweka badae nikaona haina maana wenye akili watamuelewa. Mwanamke hawezi kusema uke wake ni mdogo au mkubwa maana hakuna namna anaweza kujipima akapata majibu sahihi zaidi ya kupimwa na uume wa binadam.
SI unit ya uke ni uume tu na hakuna namna.
usiogope najaribui kupunguza stress za kukatwa kwenye atm n by the way si lazima kila kitu uamini.........Tatizo unataka kutuaminisha moja plus moja ni 4 hahahah....
Hivi utamu wa mwanamke unapimwaje?Wanakua watam sana
kheeeeeeeeeee inabidi uamini nini?Tatizo la kwanza unaamini mungu.
Nimekwambia uniambie njia ulizotumia kupima kina na kipenyo cha uke wako na ukahitimisha una uke mdogo umeshindwa ukasema hujisikii, kwa lugha nyepesi ni kwamba huwezi kusema umetumia njia gani kupima kina na kipenyo cha uke wako.anaweza kwavile wewe si mtu mke... tulia usitumia nguvu nyingi kupinga kitu ambacho mie mwenyewe nimekikali hapa unabisha nini ?
nikikwambia ni methibitisha hivi au viile utaamini?
ahahaha maneno mareeffu ntasoma badae na ntakujibu baadaeNimekwambia uniambie njia ulizotumia kupima kina na kipenyo cha uke wako na ukahitimisha una uke mdogo umeshindwa ukasema hujisikii, kwa lugha nyepesi ni kwamba huwezi kusema umetumia njia gani kupima kina na kipenyo cha uke wako.
Kwenye kina tuna tunaweza kusema kwa wastani uke una urefu huu lakini kwenye kipenyo hakuna wastani. Sasa wewe sema umepimaje kipenyo cha utamu wako.