secretarybird
JF-Expert Member
- Aug 22, 2024
- 23,554
- 49,971
Ni uhalisia na mpenziMbona kama ni nyeg€ tu hizo ndiyo zinaongea 🤣🤣🤣
Ni uhalisia na mpenziMbona kama ni nyeg€ tu hizo ndiyo zinaongea 🤣🤣🤣
Hata wewe ni kenge kwa mujibu wa mbunge wenuHeri wewe mkuu, hizi kenge nyingine hazina kinyaa kabisa
Ukiniwekea mbuzi choma ndizi choma, wa kienyeji na mwanamke , kifupi naweza chagua ndizi chomaKwa hiyo wewe unakula bikra tuu
Wanaongoza kuwatomba wake za watuakarequest bolt ya bodaboda
Kwa hio wewe mwenzetu hautaki kutomba ila unafuga malaya na umemuweka ndani au sio?Mademu wengi shallow sana, yan kanunuliw chips na mshikaji katoa. Not for me, siwawezi
Astrology na quantum physics in one sentence is diabolical 😎😎 daaah.Ukiniwekea mbuzi choma ndizi choma, wa kienyeji na mwanamke , kifupi naweza chagua ndizi choma
Most guys are just attracted to pussies, I am made different. Mostly interested with her mind, thats whatbturn me on
Nikichukula malaya nikaweka ndani, naweza nisidinde kabisa. Wallah
Nina majiran zangu almost many of them seen their pussies wakinionaga especially night geti langu la chocho, bas wengine wananikojolesha nione, poor them! Sipati mzuka kabisa
Mfano vile nikiwa na demu akawa anaelezea astrology, au quantum physics or related knowledge, turns me on bug time. .
Mademu wengi shallow sana, yan kanunuliw chips na mshikaji katoa. Not for me, siwawezi..
Haya mupenzi, unajua what to do 😊😇Ni uhalisia na mpenzi
Tulia ww bwana mdogoSecretarybird, unaonaaa
Wamekuja wote kwa pamoja!
Hv n mbunge gn ndo alisema hvyHata wewe ni kenge kwa mujibu wa mbunge wenu
Nimesikitika sana shemeji huja ni tag though mimi ndio mhusika wa hii thread.Kuna rafiki yangu alinihadithiaga kuna alikuwa na appointment na shemeji sasa akarequest bolt ya bodaboda hadi hapo kwenye hiyo Lodge. Akaja boda akapanda hadi sehemu husika, akaachwa getini kabisa.
Sasa amekaa siku siyo nyingi anaona namba ngeni imempigia, akapokea akajitambulisha yeye ni yule boda aliyempeleka siku flani kule eneo flani, kama ana muda waongee, akamwambia atamcheki, akampotezea.
Baadae akampigia akamuuliza mbona hajamcheki akamwambia alikuwa bize, akaanza kumuuliza kama ameolewa, akamjibu tu kistaarabu hajaolewa ila yupo kwenye mahusiano. Akamwambia dah! Nilikuwa nataka nijaribu bahati yangu.
Wanaume hamna nidhamu ya uoga, wala kujali afya zenu kabisa mtu umempeleka hadi Lodge na unajua kabisa kinachoenda kutendeka humo na bado unamtongoza, WTF
Cc. secretarybird
holoholo
Mshangazi dot com
Nomadix
Nusratt
Poor Brain
Mbaga Jr
Ukienda sokoni unabonyeza maparachichi saba halafu unanunua moja babu......kama bado hajaelewa tena aseme.Nimewahi kutuma maombi ya kazi kwenye Ofisi 8 tofauti, lakini niliyoitwa interview ni Ofisi moja tu
Hujaelewa huu mfano, ama niongeze mwingine Mjukuu 🤗
Mwache Kijana ajaribu bahati yake
Ushatoka Chooni? nimekuona umechuchumaa unakojoaAstrology na quantum physics in one sentence is diabolical 😎😎 daaah.
Ila mitandao ya kijamii inafurahisha sana 😂
Ni Bi. Tauhida GallosHv n mbunge gn ndo alisema hvy
Dah hili bunge limechangamka sana, huyu hata simjui 😂Ni Bi. Tauhida Gallos
Mbunge wa viti maalum CCM, mjini Magharibi kutokea Zanzibar
Your mind is so limited. I don't think you've heard about Astrophysics 😀Astrology na quantum physics in one sentence is diabolical 😎😎 daaah.
Ila mitandao ya kijamii inafurahisha sana 😂
Sawa nimefuga malaya nimeweka ndani kwa sababu nimeoa.Kwa hio wewe mwenzetu hautaki kutomba ila unafuga malaya na umemuweka ndani au sio?