Nusratt
JF-Expert Member
- Dec 18, 2024
- 1,712
- 4,259
Emu weka tena tuhakikishe km kweli umefuta
Emu weka tena tuhakikishe km kweli umefuta
Tamu sana, ninyime vyote ila siyo kukunwa.Ila tuache utani, mboo tamu shoga angu.
Yaani kama hapa nina nyege hatari.
Achana na zero zerominus10 anataka makofi huyoHaupo, nimeifuta pia
Ndio, ila sio na weweUnataka kupigwamti
Hapana, Asante.Njoo hapa malindi Lodge nikutombe
Oya huyu ni wewe au nimemfananisha na wewe?
Hapana, leo nataka nyama kwa nyama.Tamu sana, ninyime vyote ila siyo kukunwa.
Tafuta namna ukojozwe au leo ni zamu dildo?
Wakati mwenzio anataka nimpigemtiNdio, ila sio na wewe
Nani huyo?Wakati mwenzio anataka nimpigemti
Nenda ukafue ChupiHapana, leo nataka nyama kwa nyama.
Yaani nishaanza kutoa mpaka ule udenda udenda.
Hapa nilipo nimechafua chupi
Muulize mwenyeweNani huyo?
Huyu ni Mshangazi dot comOya huyu ni wewe au nimemfananisha na wewe?
Nataka ninyonye uteute kwanzaNenda ukafue Chupi
Ndio ana kichuguu kikubwa hivyo huko nyuma?Huyu ni Mshangazi dot com
Unyonye na nini au na nani?Nataka ninyonye uteute kwanza
Ndio, kwani hujawahi kumuona?Ndio ana kichuguu kikubwa hivyo huko nyuma?
Nivue chupi niunyonye.Unyonye na nini au na nani?
Si umesema una hamu ya kutombwa?Hapana, Asante.
Ebwanaweee sema uongoNdio, kwani hujawahi kumuona?
Sisi ni pisi kali Jf nzima.
Unyonye ute ute unaokutokaNivue chupi niunyonye.