Bueno
JF-Expert Member
- Aug 16, 2022
- 34,605
- 59,744
Utapigwa fimbo za kichwaNimeifuta
😆😆😆
Utapigwa fimbo za kichwaNimeifuta
😆😆😆
Nina akiliUtapigwa fimbo za kichwa
Mods wanatembeza fimboNina akili
Nani wa kunipiga?
Hakunaga hiyo
HawajaionaMods wanatembeza fimbo
Umeweka dakika 2Hawajaiona
Hakuna ushahidiUmeweka dakika 2
Upo pale juu kwenye quote reply ya mshangaziHakuna ushahidi
Ni ile wanakojoa mpaka wanageuza macho 😂😂😂Yaani uke umebana na kufiti pamoja na uboo.
Yaani hapo unakojoa mpaka ubongo wa mbele
View hiyo attach kama kuna jamboUpo pale juu kwenye quote
Mtawaua shauri zenuNi ile wanakojoa mpaka wanageuza macho 😂😂😂
Ila tuache utani, mboo tamu shoga angu.Ni ile wanakojoa mpaka wanageuza macho 😂😂😂
Emu weka tena tuhakikishe km kweli umefutaView hiyo attach kama kuna jambo
Nimeifuta mimi, haiwezi kuwepo.
Haupo, nimeifuta piaUpo pale juu kwenye quote reply ya mshangazi
Unataka kupigwamtiIla tuache utani, mboo tamu shoga angu.
Yaani kama hapa nina nyege hatari.
Njoo hapa malindi Lodge nikutombeIla tuache utani, mboo tamu shoga angu.
Yaani kama hapa nina nyege hatari.
Oya na wewe umefuta piaHaupo, nimeifuta pia