Bueno
JF-Expert Member
- Aug 16, 2022
- 34,605
- 59,744
Oya wapi umeona namuonea wivu mke wetu?Unamuonea wivu mwanamke wa mtu, pole sana, wanaume tumebaki wachache mno
Oya wapi umeona namuonea wivu mke wetu?Unamuonea wivu mwanamke wa mtu, pole sana, wanaume tumebaki wachache mno
Naona mwanaume unakosa hoja mda wote mara mkeo hivi mara mkeo vileOya wapi umeona namuonea wivu mke wetu?
I quoteArguing with you will be be waste of my time.. what is Astro- Physics?
Go back to my previous statement, read again
Chapachapa, lete tu huo mchi niutelezeshe kwenye kinu changu, tunesenese 🤭😂🤣Ushalowa
Limebarikiwa TUMBO LA mwanamke aliyekuzaaKuna rafiki yangu alinihadithiaga kuna alikuwa na appointment na shemeji sasa akarequest bolt ya bodaboda hadi hapo kwenye hiyo Lodge. Akaja boda akapanda hadi sehemu husika, akaachwa getini kabisa.
Sasa amekaa siku siyo nyingi anaona namba ngeni imempigia, akapokea akajitambulisha yeye ni yule boda aliyempeleka siku flani kule eneo flani, kama ana muda waongee, akamwambia atamcheki, akampotezea.
Baadae akampigia akamuuliza mbona hajamcheki akamwambia alikuwa bize, akaanza kumuuliza kama ameolewa, akamjibu tu kistaarabu hajaolewa ila yupo kwenye mahusiano. Akamwambia dah! Nilikuwa nataka nijaribu bahati yangu.
Wanaume hamna nidhamu ya uoga, wala kujali afya zenu kabisa mtu umempeleka hadi Lodge na unajua kabisa kinachoenda kutendeka humo na bado unamtongoza, WTF
Cc. secretarybird
holoholo
Mshangazi dot com
Nomadix
Nusratt
Poor Brain
Mbaga Jr
Umekariri sana nadhani neno astrology limekushinda kudadavuaI quote
**********
“Mfano vile nikiwa na demu akawa anaelezea astrology, au quantum physics or related knowledge, turns me on bug time.”
*************
🤣🤣🤣🤣🤣
Ulielewa ulicholiandika 🫢🤣 au ndiyo lugha ya wadhungu imekuaibisha. Imagine kuwa turned on na mwanamke anaongelea astrology 🤣🤣🤭
Your stupidity not knowing the difference between astronomy & astrology (zodiac signs, horoscopes)What is there that is hard for you to grasp?
I am just thinking something else in my mind while talking to youYour stupidity (not knowing the difference between astronomy & astrology)
😎🤦🏽♀️😅
Oya mimi ndio bodaboda wa mkeo wewe usipomtomba basi nachukulia km umenipa umenipa assist mimi nitaendelea kumtomba na bodaboda nitaendelea kumwendesha bure, furahi sasaNaona mwanaume unakosa hoja mda wote mara mkeo hivi mara mkeo vile
Unazungumza na mimi ila unahangaika kumuonea wivu mke wa mtu
Mara bodaboda wake, sasa umekuwa kama mtu na mke mwenzake, au labda kama anakuibia bodaboda wako vile
Nimekupa pole nikakushauri pia uache wivu. Kwani bodaboda yuko mmoja, utapata mwingine usijali
Bro mbona una force story za kike kike. Huna vya kuzungunza sizungumzago wala sipendi kuongilia mambo ya wanawake na bodabodaOya mimi ndio bodaboda wa mkeo wewe usipomtomba basi nachukulia km umenipa umenipa assist mimi nitaendelea kumtomba na bodaboda nitaendelea kumwendesha bure, furahi sasa
🤣🤣🤣 kingereza cha wapi 🤣🤣🤣Achaneni na kiingereza cha ChatGPT
Chatini kiswahili ebo!!
Mshangazi dot com, njoo jukwaani nikuoneshe kitu.
Sahv mods wameshalala.
Unayawezaaaa oya practical questions thoughtfully mindset, sasa hivi kamatia ukuta kisha nisusie kila kilichochakoChapachapa, lete tu huo mchi niutelezeshe kwenye kinu changu, tunesenese 🤭😂🤣
Imekuuma kiasi gani mpaka hapo maana sasa unaonyesha jinsi gani you're too emotionalBro mbona una force story za kike kike. Huna vya kuzungunza sizungumzago wala sipendi kuongilia mambo ya wanawake na bodaboda
Nikikususia utaniweza 😅Unayawezaaaa oya practical questions thoughtfully mindset, sasa hivi kamatia ukuta kisha nisusie kila kilichochako
Wewe ndo unaumizwa na bodaboda wako kuibiwa, wasting my time talkingImekuuma kiasi gani mpaka hapo maana sasa unaonyesha jinsi gani you're too emotional
Haki ya Mungu, unapigwa ban 🤣🤣🤣🤣🤣🤭Ona mnato huu
Yaani imebana hadi raha.
NimeifutaHaki ya Mungu, unapigwa ban 🤣🤣🤣🤣🤣🤭
Duuh nimeona kitu hapo juu oyaNikikususia utaniweza 😅