Binti wa zamani
Platinum Member
- Nov 19, 2011
- 14,963
- 36,415
Poa kuna mpya gani 😊Mambo
Poa kuna mpya gani 😊Mambo
Pole babe, hebu tafuta kadictionary kakusaidie 🤣🤣🤣🤣Haya maneno machache ya kimombo yameshanipoteza babe.
Nimerudi wote tupo humu humu..hv unajua hii dunia ni kubwa sana tena sana..yaani sasa hv kule kiritimati watu ndo wanakula cha mchana..Haaa haaaa leo uko nchi gani?
😂😂 Nimemuelewa sana huyo boda, hata mim ukilenga site zangu aisee nitafanya lolote Ili Nile mbuda😋. Wanaume hatutosheki mbususu😋Kuna rafiki yangu alinihadithiaga kuna alikuwa na appointment na shemeji sasa akarequest bolt ya bodaboda hadi hapo kwenye hiyo Lodge. Akaja boda akapanda hadi sehemu husika, akaachwa getini kabisa.
Sasa amekaa siku siyo nyingi anaona namba ngeni imempigia, akapokea akajitambulisha yeye ni yule boda aliyempeleka siku flani kule eneo flani, kama ana muda waongee, akamwambia atamcheki, akampotezea.
Baadae akampigia akamuuliza mbona hajamcheki akamwambia alikuwa bize, akaanza kumuuliza kama ameolewa, akamjibu tu kistaarabu hajaolewa ila yupo kwenye mahusiano. Akamwambia dah! Nilikuwa nataka nijaribu bahati yangu.
Wanaume hamna nidhamu ya uoga, wala kujali afya zenu kabisa mtu umempeleka hadi Lodge na unajua kabisa kinachoenda kutendeka humo na bado unamtongoza, WTF
Cc. secretarybird
holoholo
Mshangazi dot com
Nomadix
Nusratt
Poor Brain
Mbaga Jr
Ah mambo yale yale tuu ya kupelekeana moto.Poa kuna mpya gani 😊
Check mnavyo jiongelesha kama hamkuwa pamoja..Poa kuna mpya gani
Wanaume huwa tunapenda kutaste different mbususu.Wanaume wa siku hizi, hizi mbanga wanazo kabisa.
Tena wengine sio bodaboda kama secretarybird, mwanaume mwingine anakuokoa katikati ya kundi la wanaume waliokubaka na bado siku 4 au 5 mbele ataomba game tena bila condom.
Wanaume, hizi nyege zenu huwa hamna pa kuzipeleka?
Asante babe hii inaoneshwa ni kwa jinsi gani unanipenda😘Pole babe, hebu tafuta kadictionary kakusaidie 🤣🤣🤣🤣
Nilikuwa nae pamoja kihisia.Check mnavyo jiongelesha kama hamkuwa pamoja..
Unamjua mtu inaitwa mbaga jr? Ngoja siku ikiitwa mbaga senior utaieleza venye mambo yalienda nyuma ya tentMshangazi dot com nilikuwa naye mkuu.
Nampenda sana
Ilikuwaje mkuu?Unamjua mtu inaitwa mbaga jr? Ngoja siku ikiitwa mbaga senior utaieleza venye mambo yalienda nyuma ya tent
Mkuu, unamuona mbaga jr? Unamuona hapa mshangazi?Ilikuwaje mkuu?
Ndiyo mnapenda sana kuchovya chovya, kweli wanaume wengine hawajali na hawana kinyaa.Ah mambo yale yale tuu ya kupelekeana moto.
Ndo mtoa mada anashangaa tabia za wanaume kuchovyachovya kwenye vikojoleo vya wanawake hadi wale ambao wanawajua wametoka kukitombesha huko nje 😎
Mbona kama ni nyeg€ tu hizo ndiyo zinaongea 🤣🤣🤣Asante babe hii inaoneshwa ni kwa jinsi gani unanipenda😘
Pa kuzipeleka ni kwenuWanaume wa siku hizi, hizi mbanga wanazo kabisa.
Tena wengine sio bodaboda kama secretarybird, mwanaume mwingine anakuokoa katikati ya kundi la wanaume waliokubaka na bado siku 4 au 5 mbele ataomba game tena bila condom.
Wanaume, hizi nyege zenu huwa hamna pa kuzipeleka?
Kwa hiyo wewe unakula bikra tuuNina kinyaa kweli, nisijue mwanamke alitoka na nani. Nitampunguza vigez vya udhaifu.....
Its not me
Hahaha 😂😂Mkuu, unamuona mbaga jr? Unamuona hapa mshangazi?
UNAJUA WALIPO? WE JIFARIJI