Iangalie picha hii halafu toa ujumbe ulioupata

Iangalie picha hii halafu toa ujumbe ulioupata

Wacha hiyo team ya CAG na TAKUKURU wakachunguze akibainika kakwapua sheria ichukue mkono wake

Hamna mwenye tatizo na hili. Tunacho kataa ni pale inapoonekana inatumika kama silaha ya kisiasa kwa watu flani kumchafuacili wafikie malengo yao ya kisiasa. Huyo Mh Rais ajue watu wa aina hii itakapo bidi kumchafua ili wato watafanya hivyo kwa juhudi na masrifa bila kusita wsla kufukiri mara mbilimbili. Asifurahie kushauriwa kumpiga mkwara Mh Jaffo iko siku kibao kitamgeukia.
 
Anajfanya mtakatifu,wakat walitaka kumpoteza mama kwa kumpangia ziara za ajabu
 
Unafikiri tuna kataa basi ila uzito wa dhambi yani maovu umezidi matendo ya Wema aliyofanya!!
Mungu ni shahidi!

Umetumia huu mzani ambao mawe yake ni majungu na fitina!!

Watu waliozoe kuishi kwa majungu na fitina maisha yao yote halafu kukatokea miaka 5 na miezi 5 bila hiyo kitu. Ndio sasa wameona wamalizie kiu yao. Eti Jaffo kasutwa na Mama mweee! Uswahili wakati mwengine hauna dawa hata ukitumia tui la nazi harufu ya shombo zake utaisikia tu.
 
Umetua huu mzani ambao mawe yake ni majungu na fitina!!

Watu waliozoe kuishi kwa majungu na fitina maisha yao yote halafu kukatokeacmiaka 5 na miezi 5 bila hiyo kitu. Ndio sasa wameona wamalizie kiu yao. Eti Jaffo kasutwa na Mama mweee! Uswahili wakati mwengine hauna dawa hata ukitumia tui la nazi harufu ya shombo zake utaisikia tu.
Elewa tu kiongozi wetu hakuwa mkamilifu kwa kiwango anacho takiwa kuwa nacho kiongozi
 
Elewa tu kiongozi wetu hakuwa mkamilifu kwa kiwango anacho takiwa kuwa nacho kiongozi

Sawa lakini msimdangaye Mama eti ataimarisha nguvu za utawala wake kwa kuchafua twasira yake marehemu kwenye jamii.
 
Wanajamvi, picha huongea mengi.
Moja Kati ya picha nzuri kwa Leo ni hii.

Je ukiiangalia inakupa ujumbe gani?

Long live Madam President,,, yaani ni Kama ulijiandaa kuishika nafasi hii na wala hujasukumizwa Wallah.View attachment 1736932
Picha ya kawaida tu; rais anawapa maagaizo, na wao wanamsikiliza kwa makini. Ulitaka iweje? Ulitaka wabishane?
 
Bashiru kalowa Kama maji ya mtungi .
Screenshot_20210329-001016.png
 
Binafsi Najiskiaga raha sana kumuongoza mwanaume..iwavyo vyovyote vile
Kauli hii ina tafsiri nyingi.

Badala ya kuona raha kuwa kiongozi wa watu (bila kujali jinsia) ambapo maana yake, unakuwa chini yao na unawatumikia, wewe unahisi uongozi ni fursa ya kuwa juu ya mwanaume. Kwa maneno mengine ni kama kichaa mlevi kupewa rungu

Hayo ni mawazo ya muhanga wa mfumo dume asiyejua uongozi, you are victim and not victorious...
 
Mkuu umenitoa machozi kwa kweli katika makosa ambayo nimeyafanya maishani mwangu na haya ya kuajiriwa na Serikali niliacha biashara zangu,nikaacha private kiss ajira za Serikali sasa hivi najuta.but nitarekebisha haya makosa.
Pole mkuu,Tai na suti zilikudanganya nini...?
 
Wanajamvi, picha huongea mengi.
Moja Kati ya picha nzuri kwa Leo ni hii.

Je ukiiangalia inakupa ujumbe gani?

Long live Madam President,,, yaani ni Kama ulijiandaa kuishika nafasi hii na wala hujasukumizwa Wallah.View attachment 1736932
Sema Bashiru siku zote mnyenyekevu hivyo hivyo,hata mbele ya prof. Mukandala alivyokuwa anamuachia Course afundishe akija naye theatre 1 or 2 jamaa yuko humble hivyo hivyo.Anaijua vizuri Chain of Command!
 
Mbona mnamsema Bashiru tu huyo mwenzie ni nani na ana wadhifa gani serikalini?
Si ndio hapo, Bashiru anapigwa madongo kila sehemu - what does that tell US? Simple, mti wenye matunda ndio upigwa saaana.
 
Wanajamvi, picha huongea mengi.
Moja Kati ya picha nzuri kwa Leo ni hii.

Je ukiiangalia inakupa ujumbe gani?

Long live Madam President,,, yaani ni Kama ulijiandaa kuishika nafasi hii na wala hujasukumizwa Wallah.View attachment 1736932
Uzuri hata mleta hoja ni Mwana ulimwengu, raha ni kuwa na wewe kwenye hii situation ungekuwa na pozi hili hili! Usiwabeze wenzio
 
Back
Top Bottom