Iangalie picha hii halafu toa ujumbe ulioupata

Iangalie picha hii halafu toa ujumbe ulioupata

Namuona Dr. Bashiru Kama anaomba aachwe ofisini walau apate mishahara mitatu ili salary slip azitumie kuchukulia mkopo NMB
Huyu mnatajataaja Jina lake, jamaa mnamuonea sanaaaaaaaaaaaaaaaaa, amewafanyaje kwaniiii!???
 
Huyo mhaya anatia huruma na atakuwa anajut
Kutaja kabila la mtu wakati unajuwa jina lake la ubatizo ni dalili za kuwa driven na latent inferiority complex - ni hilo tu wala si kitu kingine.

Tabia hii imejengeka sana kwa baadhi ya makabila hapa Nchini, hata kama wanajua jina lako utawasikia wakiongezea: unamsema yule Mchaga, yule Mhaya, yule Mnyakyusa - wanaona kutaja majina tu haitoshi lazima waongezee Kabila to drive point home.
 
Hana uwezo wowote ule na nasikia alipiga 180 b
Here we go again: Nasikia, nasikia! Wakati huna ushahidi hata chembe - kama lengo lako ni kutaka kumpaka matope umekwisha chelewa, NEC ndio wanamjua vizuri Kakulwa - wewe mtu baki don't count at all.
 
Anajfanya mtakatifu,wakat walitaka kumpoteza mama kwa kumpangia ziara za ajabu
Uzushi wenu mpaka lini? Mbona waziri mkuu naye alikuwa ziarani, mbona hilo hamlisemi - je, mama Samia alipo wasili Tanga alisema katumwa na nani kwenda Tanga, ni wazi ziara hiyo ilipangwa wakati JPM yungali ahi - sio vizuri kupitosha watu for political reasons au kwa lengo la kuwaribia sifa baadhi ya watu.
 
Huyu mnatajataaja Jina lake, jamaa mnamuonea sanaaaaaaaaaaaaaaaaa, amewafanyaje kwaniiii!???
Mkuu, don't ask the obvious - wako well organised kumpaka matope 4 political reasons hawataki awe considered for higher post, Dk. Bashiru scares a living daylights out of this gang.
 
Mkuu, don't ask the obvious - wako well organised kumpaka matope 4 political reasons hawataki awe considered for higher post, Dk. Bashiru scares a living daylights out of this gang.
Sasa kama wanaenda Msikitini na Makanisani kuabudu Mungu wasiyemuamini, na kujifanya waislam wanafiki au wakristo wanafiki, waachane na hizo Dini za waarabu na Wazungu maana haziwasaidii kituu, mburula, wabaki kwenye Dini za asili za kiafrika
 
Kauli hii ina tafsiri nyingi.

Badala ya kuona raha kuwa kiongozi wa watu (bila kujali jinsia) ambapo maana yake, unakuwa chini yao na unawatumikia, wewe unahisi uongozi ni fursa ya kuwa juu ya mwanaume. Kwa maneno mengine ni kama kichaa mlevi kupewa rungu

Hayo ni mawazo ya muhanga wa mfumo dume asiyejua uongozi, you are victim and not victorious...
Huenda...jukwaa huru hili
 
Kutaja kabila la mtu wakati unajuwa jina lake la ubatizo ni dalili za kuwa driven na latent inferiority complex - ni hilo tu wala si kitu kingine.

Tabia hii imejengeka sana kwa baadhi ya makabila hapa Nchini, hata kama wanajua jina lako utawasikia wakiongezea: unamsema yule Mchaga, yule Mhaya, yule Mnyakyusa - wanaona kutaja majina tu haitoshi lazima waongezee Kabila to drive point home.
Ni ujinga na upumbavu, huwa inaudhi sana, eti we Mkanjaburo njoo
 
Wanajamvi, picha huongea mengi.
Moja Kati ya picha nzuri kwa Leo ni hii.

Je ukiiangalia inakupa ujumbe gani?

Long live Madam President,,, yaani ni Kama ulijiandaa kuishika nafasi hii na wala hujasukumizwa Wallah.View attachment 1736932
Hao jamaa badala ya kuangalia mikono ya Rais ili kuelewa vizuri zaidi akisemacho, mwanamuangalia usoni! Hakuna picha nyingine tuone kama Rais ana-maintain eye contact?
 
Here we go again: Nasikia, nasikia! Wakati huna ushahidi hata chembe - kama lengo lako ni kutaka kumpaka matope umekwisha chelewa, NEC ndio wanamjua vizuri Kakulwa - wewe mtu baki don't count at all.
NEC tayari washaamua kwanza akamatwe ila sema tu huruma ya mama yetu,vinginevyo angekuwa lupango
 
Uzushi wenu mpaka lini? Mbona waziri mkuu naye alikuwa ziarani, mbona hilo hamlisemi - je, mama Samia alipo wasili Tanga alisema katumwa na nani kwenda Tanga, ni wazi ziara hiyo ilipangwa wakati JPM yungali ahi - sio vizuri kupitosha watu for political reasons au kwa lengo la kuwaribia sifa baadhi ya watu.
Kakulwa hatufai na hana sifa ya kuendelea kubakia pale alipo sasa.
Arudi zake cuf akafanye siasa zake za majitaka.
 
Mkuu, don't ask the obvious - wako well organised kumpaka matope 4 political reasons hawataki awe considered for higher post, Dk. Bashiru scares a living daylights out of this gang.
Hata ukikesha unamsafisha hautoweza maana tumeshamgundua kuwa hana sifa yoyote pale.

Pumzikeni sasa huu wakati siyo wenu tena maana upepo umebadili direction.
 
Nilizoea kumuona spika amevaa joho lake akiwa viti vya mbele karibu na mkuu akiangalia wajumbe, sasa naye Kawa mjumbe?
Huoni alivyo kwenye wakati mgumu kimawazo?
Inawezekana alishiriki kwenye upigaji na jiwe
 
Back
Top Bottom