Huyu ndio muhasibu mkuu wa CHADEMA

Huyu ndio muhasibu mkuu wa CHADEMA

Status
Not open for further replies.
Mkuu ndio maana mimi nawaza sana kukihamanchama changu kwenda chama kingine ni miaka mingi nafikiria jambo hili lakini naona ni kupoteza muda ni bora kuwemo humo mvurugane ili heshima ipatikane na mambo yaende,sio kila jambo unapaswa kutetea bosi wako,kuna mambo unapaswa kumnyooshea bosi wako kidole kwamba hapa umekosea,haya ndio baadhi ya mambo yaliyoifikisha ccm hapa ilipo hivi sasa ingawa sasa wanafunguka akili ingawa sisi tuliwahi kuyaona mapema na kuyasema!

Tukiachana na masuala ya Propaganda na siasa nyinginezo Ben nimemfuatilia kwa ukaribu hadi nikamfahamu,ni kijana ambae ukimuona unaamini kabisa kwamba ni hazina kwa taifa hili,ila tu nadhani kukosa ajira na mambo mengine ndio labda inamfanya awe hivyo,binafsi ukiachana na mambo mengine bado naamini kwamba akiungana na kundi la vijana wenye nia ya dhati ya kuiletea nchi mabadiliko anaweza tu kuachana na vitu kama hivi.Ben Niwie radhi mkuu.

Eti unanifahamu? Usitafute sifa usizostahili.Acha unafiki
 
Janjaweed,
Mhasibu Mkuu ni lazima atakuwa ameajiriwa. Ili wana JF wakuamini weka ushahidi wa kuajiriwa kwake kwa nafasi ya Mhasibu Mkuu. Vinginevyo ni propaganda. Aidha Kama ni kweli amevurunda kwenye Halmashauri nyingi na baado yuko mitaani, waziri wa Tamisemi ni kwanini asijiuzulu kwa uzembe?

Babu, kubali au kataa, wewe unayoyaandika humu yote unaweka ushahidi?
 
Ben Saanane
===>leo CDM hatuwaungi mkono mpaka mje na ukweli hapa,mipasho haifai,kama mlikosea rekebisheni,hakuna binadamu mkamilifu,lakini iwe fundisho,siku nyingine mfanye kazi kitaalamu hata kidogo
===>Mkijua kulaumu na kukosoa lazima na nyie mjue na mjifunze kukosolewa,nyie sio malaika kwamba kila mnachokifanya kiko sahihi
===>Ili mlinde credibility ya Dk Slaa kuweni makini na majibu anayojibu,na pia sio lazima kila kitu ajibu yeye,mambo mengune ni madogo sana
===>Kama kuna mtu anatumia acc ya Dk Slaa kama admin wake aangaliwe vizuri,kuna siku mtakuja kulaumina hapa.

Sisi akina nani?Hamtuungi mkono?Wewe na nani?Speak for yourself!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu usijitie wazimu na upofu wakati wewe ni mtu mzima na akili zako timamu
Hivi Dr Slaa alipotaja list of shame pale Mwembe yanga hao aliowataja walikuwa wameshitakiwa popote? Au kuna waziri alijiuzulu?
Issue hapa si kushtakiwa au la, habari hapa ni uadilifu wa mtu period

Nafikiri Nilikua nasemea majibu ya Dr na jinsi watu wanavoshindwa au kumchokoza au wanavogeuza hayo majibu yake!

Dr Slaa amesema mleta mada anatakiwa atuthibitishie na Kama anashindwa basi hii mada ni uongo!
Sasa mlitaka ajibu vitu gani tena!?
Nyie mlieleta mada mnatakiwa mtuthibitishie hizi habari na yeye sasa ndo Angekuja na uthibitisho au majibu ambayo mnayataka! Lakini kwakua mada haijitoshelezi basi yeye ameshasema ni uzushi!

Na sasa mmeacha kujadili mada husika wote mnakuja kwa Dr na mke wake! Mada zenu kula Siku zinajulikana mwisho wake ni kujadili maisha au mtu Binafsi!
 
HII NI AIBU KWA BABU, NA CHADOMO.
Hivi inakuwaje huyu mzee anakurupuka to this extent..? halafu hii akaunti si alipewa ben saanane aiendeshe sasa imekuwaje tena..?

Bado huwezi kuandika au kuongea bila kunitaja taja jina langu........! Good!

Hayo mengine siwezi kujadiliana na wewe
 
Kama unaweza ku diagnose a brain abnormality kwa dialogue basi tatizo la huu uzi umeshalijua!!!!!!

Ndio uzuri wa kuwasiliana na mtu timamu anayejifanya hayawani!!!!!!!

Ukawashauri sasa

Wewe una brain disorders. Please, nakupa offer ya ku-attend Mirembe Hospital for checkup...everything will be covered with me. From treatment to accommodation.
 
Mkuu huyo mtu anayeitwa Ben Saanane cdhani anaweza hata kwenye maisha yake cku moja akajibu kama Mungi hapo juu kwa kumkosoa Dr Slaa.
Kwa hilo tujiulizeni sana kuhusu hawa watu.Obvious jibu la Dr ni la ajabu,lakin angalia alivyoruka ruka na kuwa msimamo mmoja na dr.
Ni aibu kuwa na majitu ya hivi,basi tu system zinayabeba.

Eti nijibu kama Mungi.

Sifuati Mkumbo.Wewe na wenzio mnaowaza kwa makundi ndiyo mnaoweza kufuata mkumbo kwa kuwa you can't reason independently
 
Dr. Slaa, jibu lako ni zuri, lakini pia sio zuri

ili mtu aajiriwe ni lazma awe vetted, hivyo naamini mlifanya vetting, pamoja na hayo, tena hasa kwa wahasibu, inapotokea mengine yanaibuka basi mwajiri hufanya chunguzi haraka, mimi kama mwajiri hufanya hivyo

kuhusu mimi kuweka ushahidi, nadhani umepotoka, aliyeleta mada sio mimi, ila nimechangia tu.... Tena wewe uko best placed kusema endapo ni mwajiriwa wako, katika hiyo nafasi au nyingine yoyote chamani

Kuhusu kujiuzulu kwa waziri wa tamisemi, je unazungumzia waziri gani? Inakuaje endapo huyu bwana alikua tamisemi miaka ya nyuma na si chini ya waziri wa sasa? Vipi mfumo wetu...unaoufahamu vizuri,would you rush to judge waziri au katibu mkuu wa wizara.?

Swali la mwisho.... Unamtetea huyo bwana au vipi?


i smell something bad here

Janja ukisoma tena maandishi ya Slaa W (PhD) utagundua anasema huyu mtu hajaajiriwa ndiyo maana kasema ushahidi wa ajira ni barua .Hebu soma tena mkuu .
 
ndio mwishowako wa kufikili? kweli akili ndogo kazi sana. huo uwezo wa kufikili ni wa darasa la 3A? samaani kama nimekugusa pabaya.

kufikili ndo mdudu gani?
ndo wale wale kichwa container la kinyesi kufikiri kwako mzigo.

heri kufikiri kwa kiwango cha darasa la 3A kuliko kutoweza kufikiri kabisa kama unakokuonesha wewe fox mdogo.

unahitaji kwenda shule kuongeza kiwango cha akili na maarifa kwani ngumbalu uliyonayo haijakusaidia na haitokusaidia kamwe.
ona onavyojifedhehesha na uandishi mbovu wa maneno ya lugha ya kiswahili au mwenzetu mswahili?

Au ndo ule uzao wa shule za kata za mabwege wenzako maccm?
kama ndivyo pole, utanisamehe ni majanga ya kurithi toka lumumba.
rudi juu kwenye hoja acha kukurupuka .

kwa heri mbwege mkubwa wewe.
 
Babu, kubali au kataa, wewe unayoyaandika humu yote unaweka ushahidi?


Unataka akuwekee ushahidi gani kwa Yale anayoandika au kusema? Kama kuwasema mafisadi anawasema Kila Siku na kwa majina anawataja! Ni wao sass kukanusha kwa umma au kwenda mahakamani kumshitaki na kuitafuta haki!
Na ukituhumiwa kua wewe Una makosa Fulani na ukikaa kimya mana Yake hizo tuhuma ni kweli!
 
Wewe una brain disorders. Please, nakupa offer ya ku-attend Mirembe Hospital for checkup...everything will be covered with me. From treatment to accommodation.


Makalio ya.kukuuuuu wewe unilipie mimi matibabu!!!!!! Thanx anyways

Hii goodwill peleka kwenye chama kwa nia ya ushauri that will suffice
 
Kumbe unaumia ukitajwa sio?? Mbona wewe bingwa wa kutaja watu?? Hilo la kwanza.

Pili, Jibu hoja huyo mtu yupo CDM??

Wewe nilipokukumbusha ujenge chama na UVCCM hapo Kilimanjaro na uache kuongozwa na makundi ya Urais hasa lile lililokupeleka kwenye nyama za Monduli kumbe ulikasirika sana?Pole mkuu.

Halafu jifunze sanaa ya uandishi.CDM ni nini?Kuwa mstaarabu na uonyeshe maturity kama kiongozi
 
Lumumba mpo kazini kutafuta ujira wa kila Siku!
 
Sina muda wa kupoteza kwenye mambo ya kipuuzi

La kipuuzi ni lipi sasa

1. Kumshauri mkuu wako wa kazi???!!
2. Kujitafakari upeo wako unaofifia kwa maslahi ya kisiasa???!!!!
3. Kubadilishana mawazo hapa???!!!
4. Kupokea taarifa inayosemekana kuchafua ofisi yenu na kuifanyia kazi?????!!!

Nini hasa ni upuuzi kati ya haya?????!!!!!!
 
Makalio ya.kukuuuuu wewe unilipie mimi matibabu!!!!!! Thanx anyways

Hii goodwill peleka kwenye chama kwa nia ya ushauri that will suffice

Mara nyingi hii uwa ni Chrnolisysis Brain Disorder..This kind of brain disorder uwa inasababisha mtu kukosa uwezo wa kufikiri vyema na kuunganisha matukio ili kujenga hoja.
 
Wewe nilipokukumbusha ujenge chama na UVCCM hapo Kilimanjaro na uache kuongozwa na makundi ya Urais hasa lile lililokupeleka kwenye nyama za Monduli kumbe ulikasirika sana?Pole mkuu.

Halafu jifunze sanaa ya uandishi.CDM ni nini?Kuwa mstaarabu na uonyeshe maturity kama kiongozi

Kaka turudi kwenye mada!

Huyo Mhasibu yupo Chadema??

N:B Usipende kurudia maneno, tafuta mengine mkuu!
 
Mkuu Ofisi ya Katibu Mkuu haiko nyumbani kwake na bila kusahau CDM ni taasisi .Mfano ;Kuna Naibu Katibu Mkuu na kuna msemaji wa CDM hivyo si lazima Katibu Mkuu alazimike kujibu kila kitu .Lakini kama nilivyosema awali labda Katibu mwenyewe ni sehemu ya tatizo kwa maana ya kukumbatia kila kitu!
da kweli leo umeongea point kinoma, ila umesahau makamo katibu mkuu Chadema ni Josephine na ndie mtendaji na Zitto ni naibu jina tu.
 
Mara nyingi hii uwa ni Chrnolisysis Brain Disorder..This kind of brain disorder uwa inasababisha mtu kukosa uwezo wa kufikiri vyema na kuunganisha matukio ili kujenga hoja.

Ha ha haaaaaaa unaanza kuleta mambo ya kipuuuzi kwenye hoja ya msingi! !!!!!!

Kuunganisha matukio ni
1. Kupokea taarifa na kuichukulia kwa uzito
2. Kuifanyia kazi kwa kina ili kuhakikisha ukweli au uongo wa taarifa hiyo
3. Kutoa maelekezo ya ndani kama kuna mapungufu au ku re affirm the decision kama uko sahihi na taarifa haina madhara,kiutendaji na kitaswira
4. Kutoa taarifa kwa umma katika njia inayoeleweka na kukubalika na.wengi bila kuvunja sheria wala kuchafua mtu au chama/taasisi

Sasa unamaanisha asiyefanya hayo hapo juu ni mgonjwa wa akili au ulimaanishaje mkuu in this paticular thread!!!!!!!!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom