Huyu ndio muhasibu mkuu wa CHADEMA

Huyu ndio muhasibu mkuu wa CHADEMA

Status
Not open for further replies.

MTIMBICHI

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Posts
946
Reaction score
214
Anafahamika kwa jina la Mwaluisi ndio mhasibu mkuu CHADEMA. Mwaluisi amekuwa mhasibu kwenye halmashauri nyingi tu serikalini kwa cheo chake hicho hicho.

Tatizo huyu jamaa kila halmashauri aliyotoka alitolewa kwa skendo ya wizi na alikuwa bingwa wa kurob huko ngazi za juu ili arudishwe kazini ndio sababu aliweza kuhamishwa huku na kule na mwisho alikuwa h/shauri ya Mbozi akavuta hela ikawa issue mpaka akatimuliwa kwa ubingwa wake wa kurobu akatakiwa arudi Mbozi hapo ndipo madiwani walicharuka na kusema waache hivyo vyeo kama huyu jamaa atarudi pale Mbozi ndipo alipoona mambo magumu na kwenda CHADEMA.

Najiuliza huko ndio kwa walioshindikana? Au ndio kwa wachumia tumbo tukianzia ngazi yajuu kabisa.?
 
Anafahamika kwa jina la mwaluisi ndio mhasibu mkuu cdm mwaluisi amekuwa mhasibu kwenye halmashauri nyingi tu serikalini kwa cheo chake ichoicho, tatito huyu jamaa kila halmashauri aliyotoka alitolewa kwa skendo ya wizi na alikuwa bingwa wa kulob huko ngazi za juu ili arudishwe kazini ndio sababu aliweza kuhamishwa huku na kule, na mwisho alikuwa h/shauri ya mbozi akavuta ela ikawa issue mpaka akatimuliwa kwa ubingwa wake wa kulobu akatakiwa arudi mbozi hapo ndipo madiwani walicharuka na kusema waache ivyo vyeo kama huyu jamaa atarudi pale mbozi ndipo alipoona mambo magumu na kwenda chadema najiuliza huko ndio kwa walioshindikana? Au ndio kwa wachumia tumbo tukianzia ngazi yajuu kabisa.? Mods msiondoe huu uzi tujadili kama huyu mtu anaweza kuwa mwaminifu ndani ya cdm

hebu weka ushahidi wa maandishi siyo kutuletea umbea umbea tu
 
Anafahamika kwa jina la mwaluisi ndio mhasibu mkuu cdm mwaluisi amekuwa mhasibu kwenye halmashauri nyingi tu serikalini kwa cheo chake ichoicho, tatito huyu jamaa kila halmashauri aliyotoka alitolewa kwa skendo ya wizi na alikuwa bingwa wa kulob huko ngazi za juu ili arudishwe kazini ndio sababu aliweza kuhamishwa huku na kule, na mwisho alikuwa h/shauri ya mbozi akavuta ela ikawa issue mpaka akatimuliwa kwa ubingwa wake wa kulobu akatakiwa arudi mbozi hapo ndipo madiwani walicharuka na kusema waache ivyo vyeo kama huyu jamaa atarudi pale mbozi ndipo alipoona mambo magumu na kwenda chadema najiuliza huko ndio kwa walioshindikana? Au ndio kwa wachumia tumbo tukianzia ngazi yajuu kabisa.? Mods msiondoe huu uzi tujadili kama huyu mtu anaweza kuwa mwaminifu ndani ya cdm
Inabidi aondolewe endapo itathibitia, naamini watachunguza..... Waliletwa na akina Mtela
 
Uhasibu sii Siasa, kama alivurunda ni kwa ajili ya weakness ya maboss wake ilautaratibu na principle zikifuatwa hakuna kinachoharibika,akiharibu mkondo wa sheria utafuata.
 
Janjaweed,
Mhasibu Mkuu ni lazima atakuwa ameajiriwa. Ili wana JF wakuamini weka ushahidi wa kuajiriwa kwake kwa nafasi ya Mhasibu Mkuu. Vinginevyo ni propaganda. Aidha Kama ni kweli amevurunda kwenye Halmashauri nyingi na baado yuko mitaani, waziri wa Tamisemi ni kwanini asijiuzulu kwa uzembe?


Inabidi aondolewe endapo itathibitia, naamini watachunguza..... Waliletwa na akinaMtela
 
Mnataka maandishi gani zaidi tatizo ukweli kwenu ni mchungu nyie watu wa aina gani ok fanya uchunguzi alikuwa wapi na wapi then rudi hapa tujulishe umepata nini kwenye uchunguzi wako.
 
Janjaweed,
Mhasibu Mkuu ni lazima atakuwa ameajiriwa. Ili wana JF wakuamini weka ushahidi wa kuajiriwa kwake kwa nafasi ya Mhasibu Mkuu. Vinginevyo ni propaganda. Aidha Kama ni kweli amevurunda kwenye Halmashauri nyingi na baado yuko mitaani, waziri wa Tamisemi ni kwanini asijiuzulu kwa uzembe?
Dr. Slaa, jibu lako ni zuri, lakini pia sio zuri

ili mtu aajiriwe ni lazma awe vetted, hivyo naamini mlifanya vetting, pamoja na hayo, tena hasa kwa wahasibu, inapotokea mengine yanaibuka basi mwajiri hufanya chunguzi haraka, mimi kama mwajiri hufanya hivyo

kuhusu mimi kuweka ushahidi, nadhani umepotoka, aliyeleta mada sio mimi, ila nimechangia tu.... Tena wewe uko best placed kusema endapo ni mwajiriwa wako, katika hiyo nafasi au nyingine yoyote chamani

Kuhusu kujiuzulu kwa waziri wa tamisemi, je unazungumzia waziri gani? Inakuaje endapo huyu bwana alikua tamisemi miaka ya nyuma na si chini ya waziri wa sasa? Vipi mfumo wetu...unaoufahamu vizuri,would you rush to judge waziri au katibu mkuu wa wizara.?

Swali la mwisho.... Unamtetea huyo bwana au vipi?


i smell something bad here
 
hao chadema si wezi wenzake ndio maana wamemuweka hapo ili waibe vizuri,kataa tuone!
nalog off
 
Janjaweed,
Mhasibu Mkuu ni lazima atakuwa ameajiriwa. Ili wana JF wakuamini weka ushahidi wa kuajiriwa kwake kwa nafasi ya Mhasibu Mkuu. Vinginevyo ni propaganda. Aidha Kama ni kweli amevurunda kwenye Halmashauri nyingi na baado yuko mitaani, waziri wa Tamisemi ni kwanini asijiuzulu kwa uzembe?
Heshima yako Dr,

Mimi sikukosoi ila nakushauri tu kuwa siku nyingine ungemjibu mleta mada kuwa mhasibu mkuu wa chadema ni nani na aliajiriwa kwa vigezo vipi

Je nafasi ya kazi ilitangazwa?

Kama ilitangazwa, kwenye gazeti lipi?

Pia tungependa kujua kama unamfahamu huyu mtu anayeitwa Mwaluisi tafadhali.

Nadhani majibu hayo kama yangetolewa ungekuwa ndio mwisho wa hii thread ....
 
Heshima yako Dr,

Mimi sikukosoi ila nakushauri tu kuwa siku nyingine ungemjibu mleta mada kuwa mhasibu mkuu wa chadema ni nani na aliajiriwa kwa vigezo vipi

Je nafasi ya kazi ilitangazwa?

Kama ilitangazwa, kwenye gazeti lipi?

Pia tungependa kujua kama unamfahamu huyu mtu anayeitwa Mwaluisi tafadhali.

Nadhani majibu hayo kama yangetolewa ungekuwa ndio mwisho wa hii thread ....

Hivi wanaJF nisaidieni tangu lini mgonjwa akamshauri daktari
 
10 facts about you...

  • 1. You r reading this right now
  • 2. You r realizing that is a stupid fact
  • 4. You didn't notice I skipped three
  • 5. You r checking now
  • 6. You r smiling
  • 7. You r still reading this, even though it is stupid
  • 9. You didn't realize I skipped eight
  • 10.You r checking again and smiling about how u fell for it again
  • 11.You r enjoying this
  • 12.You didn't realize there's only supposed to be ten facts
Phew! Good day folks.
 
Heshima yako Dr,

Mimi sikukosoi ila nakushauri tu kuwa siku nyingine ungemjibu mleta mada kuwa mhasibu mkuu wa chadema ni nani na aliajiriwa kwa vigezo vipi

Je nafasi ya kazi ilitangazwa?

Kama ilitangazwa, kwenye gazeti lipi?

Pia tungependa kujua kama unamfahamu huyu mtu anayeitwa Mwaluisi tafadhali.

Nadhani majibu hayo kama yangetolewa ungekuwa ndio mwisho wa hii thread ....

kajambe ulale huna hoja
 
Dr Slaa endelea na kazi tuache huku wenyewe.R&R
Wa kwao aliwaambia wao ni maji ya taka.
 
Kamanda huku akukufai tuachie sisi hawa ni saizi yetu kabisaa usipoteze muda na mjinga piga kazi mkuu....tutawaelimisha tuu


Janjaweed,
Mhasibu Mkuu ni lazima atakuwa ameajiriwa. Ili wana JF wakuamini weka ushahidi wa kuajiriwa kwake kwa nafasi ya Mhasibu Mkuu. Vinginevyo ni propaganda. Aidha Kama ni kweli amevurunda kwenye Halmashauri nyingi na baado yuko mitaani, waziri wa Tamisemi ni kwanini asijiuzulu kwa uzembe?
 
Kamanda huku akukufai tuachie sisi hawa ni saizi yetu kabisaa usipoteze muda na mjinga piga kazi mkuu....tutawaelimisha tuu

Kama upo hapo ukidhani Dr Slaa ni mtu maalumu sana kwenye hii nchi, basi umepotoka. Humu JF wapo mpaka mawaziri na uwa wanajibu maswali na hoja mbalimbali za members. Sasa sijui kati ya mawaziri na huyo Slaa ni nani ana thamani kwenye taifa. Kwa mwenye akili timamu, bila shaka atajibu waziri.

Lakini pia, nadhani kumwambia babu Slaa asiingie humu ni kama una mdhalilisha. kwa maana gani, kwa maana kwamba, inaonyesha babu Slaa ajitambui au ni nini hasa kimemfanya aingine na ajibu hoja ambayo hapaswi kujibu?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom