Huyu ndio muhasibu mkuu wa CHADEMA

Huyu ndio muhasibu mkuu wa CHADEMA

Status
Not open for further replies.
Janjaweed, Mhasibu Mkuu ni lazima atakuwa ameajiriwa. Ili wana JF wakuamini weka ushahidi wa kuajiriwa kwake kwa nafasi ya Mhasibu Mkuu. Vinginevyo ni propaganda. Aidha Kama ni kweli amevurunda kwenye Halmashauri nyingi na baado yuko mitaani, waziri wa Tamisemi ni kwanini asijiuzulu kwa uzembe?
miaka yote wezi huwekeana kifua sijui umetumia akili gani kujibu hii hoja wakati hunafaham fika jinsi huyo bwana alivyo mbaya kwenyekufoji pesa, au kwasababu aliizinisha mkopo wa Dr wa milioni 500 kwa shughuli binafsi, ok mnalindana ata wewe pia ulifukuzwa upadri kwa kula lushwa sana. naanza kuamini Chadema ni genge la wahuni.
 
Nashukuru sana Juliana Shonza kwa huduma ya jana pale Guest Sinza. Naona umeamka umechoka akili bado haijakaa vyema, pole sana. Nasubiri siku thelathini nikapime tu, maana watu tisa per one night ni majanga. Ila huduma yako nzuri, big up.

ha ha nipe mawasiliano yake..nifaidi huduma
 
Kama ni gwanda na bavichaa tunajuwa hamna ukweli ndani yake, si mnajulikana mpaka Ikulu kwa uongo.

Hapo mtu kaja na jina kaja na sehemu alizofanya kazi na ameandika mmemuajiri, kama ni permanent kama ni past time, mseme nyinyi sasa. Mlitaka aje na maandiko yepi tena?

aaaaaah! jamani kama dunia imebeba basi imebeba na viroba vya kinyesi. wewe pia ni kiroba kimojawapo cha kinyesi. hujitambui na hujielewi.

Yaani kwako wewe mtu akiweza kukutaja jina kuwa unaitwa faiza foxy na kutaja eneo lako la kazi la zamani na la sasa kuwa ni lumumba buku 7 fc na kisha akaleta tuhuma kuwa u mchawi bila kuthibitisha, kwenu ninyi maccm inatosha kudhihirisha ya kuwa ni kweli? mmhhh!!

Kama hivi ndivyo basi nimeamini kuwa kila aliyeko ccm ni maiti inayotembea na vichwani mwao kumegeuzwa kuwa ni containers za kubebea vinyesi na si ubongo unaomfanya mtu aweze kufikiri.

Kwa hoja hizi huna tofauti na mtu mmoja aliwahi ulizwa kwa nini nchi na wananchi wako ni masikini nae akawa hajui ni kwanini.
ama kweli eti huyu nae ni great thinker from maccm. what a wonderful shit !!!!!!
akina nimeambiwa,nimeelezwa na nimesikia. kaazi ipo bhandugu!

Ushauri: tumia fuvu lako kwenda kujitoa mhanga tu kwani yaliyobaki mengine yote yanayohitaji akili kufikiri huyawezi.

kweli wewe ni black widow!!
poleni saaaaaana.
 
mmh! Too much bhana. She deserves some respect. Delete it please. Au unge euphimise

Ibilisi hastaili heshima hata kidogo. Na hii ni kazi yake kabisa, kama anabisha tuweke picha zake hapa.
 
so wwwwoooooooote tukasomee human resource management au wazo lako nini hapa????!!!!!

They have to come out clean!!!!!

Ishu sio wote tukasome HRM no!! Even me sio mtu wa HR but still I take time to ready...Again, kama mtu ufahamu maana ya jambo unalotaka kulisema na kama lina technicalities is better to ask first.
 
Hivi KATIBU MKUU sindio Mwajiri MKUU kwenye CHAMA? au Alitakiw aajibu nani hili?

Mkuu Ofisi ya Katibu Mkuu haiko nyumbani kwake na bila kusahau CDM ni taasisi .Mfano ;Kuna Naibu Katibu Mkuu na kuna msemaji wa CDM hivyo si lazima Katibu Mkuu alazimike kujibu kila kitu .Lakini kama nilivyosema awali labda Katibu mwenyewe ni sehemu ya tatizo kwa maana ya kukumbatia kila kitu!
 
JF bwana kuna watu humu ndani wanauelewa mkubwa sana wa kuweza kuchanganua mambo ila wanajifanya hamnazo.

Kuwa makini kunawengine aidha kweli wana maslah na mfumo aidha JF wameamua kuifanya sehemu ya kupotezea muda au kujifurahisha
 
My point is, kama babu Slaa anajibu "viroja", then huyo Dr Slaa anatutia hofu Watanzania, kwa kuwa kwa kiongozi kama yeye kujibu "viroja" wewe huoni huo ni upungufu mkubwa wa weledi wa kiongozi?

Nadhani pro CHADEMA mnapaswa kumshangaa babu Slaa kwa hili, kwanini uwa anajibu "viroja"?, ana jitambua kweli?


Dr Slaa mara nyingi tu Hua anatumia busara zake kuweka mambo sawa hasa pale anapoona upotoshwaji unajitikeza na Mara nyingi tu Hua anasema kua hatoacha kujitokeza kuweka mambo sawa kwenye Upotoshaji!

Muacheni atumie nafasi yake na sisi makamanda tuko pamoja nae!
 
Ishu sio wote tukasome HRM no!! Even me sio mtu wa HR but still I take time to ready...Again, kama mtu ufahamu maana ya jambo unalotaka kulisema na kama lina technicalities is better to ask first.

Na hapo kwenye kusoma ndio tunasoma kwa interest,sawa mkuu!!!!!

Haya majibu yako ndio yalitakiwa kutolewa na muhusika sasa!!!!!!

Ukawashauri sasa jinsi ya kuwasiliana na umma kitaalamu,thanx mkuu tuendelee kujenga nchi
 
Anafahamika kwa jina la Mwaluisi ndio mhasibu mkuu CHADEMA. Mwaluisi amekuwa mhasibu kwenye halmashauri nyingi tu serikalini kwa cheo chake hicho hicho.

Tatizo huyu jamaa kila halmashauri aliyotoka alitolewa kwa skendo ya wizi na alikuwa bingwa wa kurob huko ngazi za juu ili arudishwe kazini ndio sababu aliweza kuhamishwa huku na kule na mwisho alikuwa h/shauri ya Mbozi akavuta hela ikawa issue mpaka akatimuliwa kwa ubingwa wake wa kurobu akatakiwa arudi Mbozi hapo ndipo madiwani walicharuka na kusema waache hivyo vyeo kama huyu jamaa atarudi pale Mbozi ndipo alipoona mambo magumu na kwenda CHADEMA.

Najiuliza huko ndio kwa walioshindikana? Au ndio kwa wachumia tumbo tukianzia ngazi yajuu kabisa.?

Nini maana ya kurobu?
 
Dr Slaa mara nyingi tu Hua anatumia busara zake kuweka mambo sawa hasa pale anapoona upotoshwaji unajitikeza na Mara nyingi tu Hua anasema kua hatoacha kujitokeza kuweka mambo sawa kwenye Upotoshaji!

Muacheni atumie nafasi yake na sisi makamanda tuko pamoja nae!


Tunamshukuru na kumpongeza kwa uwepo wake ila majibu yake kwa ID ya humu haiakisi heshima yake!!!!!!
 
Anafahamika kwa jina la Mwaluisi ndio mhasibu mkuu CHADEMA. Mwaluisi amekuwa mhasibu kwenye halmashauri nyingi tu serikalini kwa cheo chake hicho hicho.

Tatizo huyu jamaa kila halmashauri aliyotoka alitolewa kwa skendo ya wizi na alikuwa bingwa wa kurob huko ngazi za juu ili arudishwe kazini ndio sababu aliweza kuhamishwa huku na kule na mwisho alikuwa h/shauri ya Mbozi akavuta hela ikawa issue mpaka akatimuliwa kwa ubingwa wake wa kurobu akatakiwa arudi Mbozi hapo ndipo madiwani walicharuka na kusema waache hivyo vyeo kama huyu jamaa atarudi pale Mbozi ndipo alipoona mambo magumu na kwenda CHADEMA.

Najiuliza huko ndio kwa walioshindikana? Au ndio kwa wachumia tumbo tukianzia ngazi yajuu kabisa.?

1.Kuku ndiye mwenye jina moja,tutajia jibini yake.
2.Unamaanisha District Tressurer?
3.Sifa za kitaalamu ndio kigezo cha kuajiriwa,hivyo kumfagilia kuwa aliajiriwa ktk h/mashauri kadha nchini maana yake anafaa.
3.Huko alikovuta mkwanja alivuta kiasi gani?
4.Mwizi hupelekwa mahakamani,rulling ya mahakaama ilisemaje?
5.cdm hakuna ufisadi,
6.mhasibu ni mtu wa kupangiwa kazi na wakubwa wake.

Jambo sahihi husemwa na mtu sahihi kwa wakati sahihi
 
aaaaaah! jamani kama dunia imebeba basi imebeba na viroba vya kinyesi. wewe pia ni kiroba kimojawapo cha kinyesi. hujitambui na hujielewi. Yaani kwako wewe mtu akiweza kukutaja jina kuwa unaitwa faiza foxy na kutaja eneo lako la kazi la zamani na la sasa kuwa ni lumumba buku 7 fc na kisha akaleta tuhuma kuwa u mchawi bila kuthibisha, kwenu ninyi maccm inatosha kudhihirisha ya kuwa ni kweli? mmhhh!! Kama hivi ndivyo basi nimeamini kuwa kila aliyeko ccm ni maiti inayotembea na vichwani mwao kumegeuzwa kuwa ni containers za kubebea vinyesi na si ubongo unaomfanya mtu aweze kufikiri. Kwa hoja hizi huna tofauti na mtu mmoja aliwahi ulizwa kwa nini nchi na wananchi wako ni masikini nae akawa hajui ni kwanini. ama kweli eti huyu nae ni great thinker from maccm. what a wonderful shit !!!!!! Ushauri: tumia fuvu lako kwenda kujitoa mhanga tu kwani yaliyobaki mengine yote yanayohitaji akili kufikiri huyawezi. kweli wewe ni black widow!! poleni saaaaaana.
ndio mwishowako wa kufikili? kweli akili ndogo kazi sana. huo uwezo wa kufikili ni wa darasa la 3A? samaani kama nimekugusa pabaya.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom