Huyu dada Monica Michael ni Tapeli kuweni makini

Huyu dada Monica Michael ni Tapeli kuweni makini

Kuibiwa ni ujinga wako mwenyewe.
Ukitaka kununua kitu sharti ukakague bidhaa kabla ya kutoa hela.
ebay, alibaba, na website nyingine uwa unakagua?
Watanzania matapeli matapeli wanaharibu biashara ya mtandao kwa kutotuma mizigo ya watu au anakupa details za uongo otherwise ni biashara nzuri
 
Kuibiwa ni ujinga wako mwenyewe.
Ukitaka kununua kitu sharti ukakague bidhaa kabla ya kutoa hela.
ebay, alibaba, na website nyingine uwa unakagua?
Watanzania matapeli matapeli wanaharibu biashara ya mtandao kwa kutotuma mizigo ya watu au anakupa details za uongo otherwise ni biashara nzuri
 
Kuibiwa ni ujinga wako mwenyewe.
Ukitaka kununua kitu sharti ukakague bidhaa kabla ya kutoa hela.
ebay, alibaba, na website nyingine uwa unakagua?
Watanzania matapeli matapeli wanaharibu biashara ya mtandao kwa kutotuma mizigo ya watu au anakupa details za uongo otherwise ni biashara nzuri
 
ebay, alibaba, na website nyingine uwa unakagua?
Watanzania matapeli matapeli wanaharibu biashara ya mtandao kwa kutotuma mizigo ya watu au anakupa details za uongo otherwise ni biashara nzuri

Kweli mkubwa hapo ndio nilichemka
 
View attachment 437042 View attachment 437041 View attachment 437039 View attachment 437037 View attachment 437036 View attachment 437033 View attachment 437032 View attachment 437030 View attachment 437026 View attachment 437025 View attachment 437044 Taadhali kwa anayenunua vitu kwa huyu dada Monica Michael anapatikana hasa kwanye facebook kwa jina la Monica Michael, instagram na whatsapp, huyu dada ni tapeli na mwizi, husijaribu kufanya nae biashara ya aina yoyote ile, yeye anauza viatu, saa, jezi za timu mbali mbali za ulaya , anatumua namba zifuatazo 0768686446, kwa Tigo anatumia namba 0656494270 na kwa whatsapp anatumia namba +254 727371790.

Huu ujumbe usambaze kwa watu mbalimbali wawe makini na huyu dada, ujumbe na picha zake zisambazeni katika magroup mbalimbali na alipotiwe TCRA Tanzania

Naweka msg ya malipo aliyolipwa bila kutuma viatu alivyoagizwa mpaka sasa

"3KA8B77X32 Imethibitishwa. Tsh75,000.00 imetumwa kwa TIGO PESA kwenye akaunti namba 0656494270 tarehe 10/11/16 saa 2:36 PM. salio lako la M-Pesa ni Tsh"

Naambatanisha na picha zake pamoja na bidhaa anazouza kwenye mtandao huu,

Pia naweka mawasiliano aliyokuwa akiyafanya hapo chini akidai keshatuma mzigo wakati si kweli, Tcra Tanzania na Tanzania Tcra kwa kutumia hizo namba za huyu Monica michael atafutwe kabla hajatapeli watu wengi zaidi

Invisible naomba kama mtataka ushaidi nauweka kwa huyu tapeli pia huu ujumbe na namba zake mnisaidie kuzipeleka TCRA kwa atua zaidi kwa huyu mtu, nami nipo tayari kutoa msaada utakao itajika


Pole sana Ila kwa text mlizo chat ... Fastjet hawatumi parcel naongea with experience
Fastjet haitui Arusha ....Nine ajiriwa zamani store Tanzania tuna uza vitu daily Facebook and Jumia ....
Unapotumiwa mzigo na MTU jaribu kuangalia ana offer njia gani ya usafiri na he INA fika eneo lako, usafiri was Bus ni mzuri kwani unapewa mamba ya mzigo. Usafiri wa Prcsionair ni mzuri kwani unapewa risit ambayo INA onesha confirmation ya kutuma mzigo. Though wazingua sana at times. Pia ogopeni sana +254
 
Kweli mkubwa hapo ndio nilichemka
hukuchemka mkuu ni kwamba ulikutana na asiye muaminifu.
Mimi mbona nishanunua bidhaa nyingi mtandaoni na zikanifikia vizuri tu.
sema watu wengine siyo waaminifu mbona wenzetu nje unaingia ebay unachagua kitu unalipia na unapata bidhaa yako au alibaba.
yani hawa matapeli ndio wanachafua biashara ya watu.
Siku hizi kuna watu wanatuma bidhaa mikoani ila hakikisha pia wana maduka au office zao zinazojulikana inakuwa ngumu kukutapeli.
 
Kweli mkubwa hapo ndio nilichemka
hukuchemka mkuu ni kwamba ulikutana na asiye muaminifu.
Mimi mbona nishanunua bidhaa nyingi mtandaoni na zikanifikia vizuri tu.
sema watu wengine siyo waaminifu mbona wenzetu nje unaingia ebay unachagua kitu unalipia na unapata bidhaa yako au alibaba.
yani hawa matapeli ndio wanachafua biashara ya watu.
Siku hizi kuna watu wanatuma bidhaa mikoani ila hakikisha pia wana maduka au office zao zinazojulikana inakuwa ngumu kukutapeli.
 
Pole sana Ila kwa text mlizo chat ... Fastjet hawatumi parcel naongea with experience
Fastjet haitui Arusha ....Nine ajiriwa zamani store Tanzania tuna uza vitu daily Facebook and Jumia ....
Unapotumiwa mzigo na MTU jaribu kuangalia ana offer njia gani ya usafiri na he INA fika eneo lako, usafiri was Bus ni mzuri kwani unapewa mamba ya mzigo. Usafiri wa Prcsionair ni mzuri kwani unapewa risit ambayo INA onesha confirmation ya kutuma mzigo. Though wazingua sana at times. Pia ogopeni sana +254

Shukrani mkuu kwa maelezo yako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom