Mmmmmmhhhhh
God bless you my brother rejoice when seekin him always
wacha tuoneshe upendo, mie haswa nafsi yangu yampenda Miss Neddy, coments zake za upole, charming lady kutokana na sauti yake anaweza nisaidia tukivamiwa, sidhani kama kapata dawa, miss chagga upendo wake wa msimu kama ligi kutokana na pesa, ila haswa nafsi yangu imekufa kwa yule Manka aisee.
Amen to that!!!. Stay refreshed wholeheartedly in Thy Spirit and blessed geometrically.
unatafuta sympathy ya wakina mama?HI
Unajua sometimes wanadamu hatusemi nini kile ambacho ndicho tunajaribu ficha tukitafakari ukweli ni nini, mimi huwa nawapenda wote kama ndugu zangu, marafiki, majamaa, wazazi, walimu na n.k, huwa kuna watu wanasema reality huwa anapenda.
Kuwakashifu, kuwatukana, kuwaponda, kuwadhihaki, kuwaudhi, kuwasema, kuwakejeli wanawake no i louve all of you , evenly salt miss neddy mtani wangu miss chagga i love you all is just a media we socialize we dont mess take it easy ,it means mnapenda umalaya? au nyie malaya its not i just hate it na for sure hatujengi , lets build then kuna madogo wanaingia humu ndani wanacopy, ubongo unakua unabuild some facts, tuwe real.
Mfano Heaven Sent very smart namkubali yeye because anajaribu kuweka mfumo sawa, miss chagga my best actress napenda style yake.
Don't take things so serious people are acting, tujenge jamii katika maadili tuthamini utu its more than a score.
Ninayempenda sana sana JF ni yule ambaye hatoruhusu upotoshaji bali kuunga hoja za kujenga.
I LOVE YOU ALL
I prefer English the same language in your signature "A clear rejection is always better than a fake promise."Ongea kiswahili bwana hiyo lugha ya malkia mi naijulia wapi
Mkuu The Gate of Heaven upo upande gani mwa Heaven? Kushoto (Njia pana) au Kule Mkono wa Kuume kwenye ile njia nyembamba?
unatafuta sympathy ya wakina mama?
Haha.Dude go hang on foam because your thread sucks!if you are dead to me it make sense
Mi muislam lakini nabadili dini muda si mrefu teh teh tehhhh uislamu umenichoshaaa
tukuulize wewe!ili iweje labda
tukuulize wewe!
Misi yu tuu mamii!Miss u sanaaa upo