Huu ndo ukweli unampenda nani MMU

Huu ndo ukweli unampenda nani MMU

tukuulize wewe!

WE na nani?
halafu sina interest na gays ka wewe upo
nasitafuti sympathy kwasababu you cant hit my conscious
halafu kingine tabia za kukata viuno mbele ya manigger next time
i put you a gun
ky sweetheart
beeeeeiiiiiiiccchh!!!!!!
 
Mie namkubali Tized na NyaniNgabu! Natamani kuwaona nijue maana wana mawazo kuntu mda wote!
 
Last edited by a moderator:
WE na nani?
halafu sina interest na gays ka wewe upo
nasitafuti sympathy kwasababu you cant hit my conscious
halafu kingine tabia za kukata viuno mbele ya manigger next time
i put you a gun
ky sweetheart
beeeeeiiiiiiiccchh!!!!!!

kaazi kwelikweli, matusi yote hayo ya nini? haya nenda kasome kijana, na uombe upate pesa, wadada wa siku hizi hawapatwi kwa kusifiwa na kujipendekeza, wanapatikana kwa pesa, ushauri wangu wa bure tu kwako "nigger" usije kuwatia aibu wazazi wanaokulipia ada!
 
kaazi kwelikweli, matusi yote hayo ya nini? haya nenda kasome kijana, na uombe upate pesa, wadada wa siku hizi hawapatwi kwa kusifiwa na kujipendekeza, wanapatikana kwa pesa, ushauri wangu wa bure tu kwako "nigger" usije kuwatia aibu wazazi wanaokulipia ada!

mitazamo yako hainihusu bibie
 
10404314_530417977102311_8619569183772949802_n.jpg
 
Ninaowapenda, lara1, tized ,mzizi mkavu, mizamba, Masai Dada, mtambuz, miss neddy, miss chaga mmh hawa wananikosha sana
 
Back
Top Bottom